Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) THU LÚA VỀ !!!!!

Vậy cứ thử nghiệm theo sơ đồ của Anh Sup xem sao.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

đội bình 2 hiệp bác Thọ đưa ra cũng khá là okie đấy bác. Tạm thời là như thế, lên sân xem giò cẳng thế nào rồi đập tiếp. Phong bác Thọ làm HLV luôn :d :d. Mai nhớ ăn bánh mì sớm rồi lên sân đấy nhé bác

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

Cám ơn mấy anh em trong đội bóng OS thời gian đã có chính sach ưu đãi cho sinh viên tụi em.Xong đợt này là tụi em hết là sinh viên rùi, tụi em sẽ cố gắn chung vai sát cánh cùng các anh.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Nếu mình "đè" được bên kia thì AE cho Sup đá thử Tiền Vệ xem sao. Vinh đá trung vệ cũng khá ổn rồi. Lâu lâu đổi "món" cho thấy mới mẻ ;)

@ Hp67: mai lên sớm cafe bác ơi
@ Thọ: vừa đá vừa ăn bánh mì trọng tài không cho đâu [8D]

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Báo cáo các bác là Petrol mới chạy bộ dìa, thấy cái danh sách bác THỌ up lên ròai, mai em lên sớm bơm banh cho các bác đánh đấm nhé

Mai đá giữ thái độ hòa nhã bình tĩnh nhé, đá người ta té phải quay lại đỡ dậy không bỏ đi 1 nước như chú Thọ được đâu.

Ai sinh viên thì cứ photo thẻ sv cho Petrol là OK......hehehe

Để em xem hết hiệp 1 MU- ASNL rồi hầu chuyện các bác tiếp nhen. E đang học hỏi chạy cánh như là ông FLETCHER....

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vua đen đũi@: Tình hình nói chung là cũng khá ổn…………….nội bộ vẫn lục đục 1 chút xíu…….đó là chuyện thường tình ở đội ta khi bị thua trước………..nhưng vẫn mang tính xây dựng chứ anh em không có vấn đề gì…..he…he..he……………..Tỉ số trong cuộc thua 4-3…………Bác Linh nhà ta ghi bàn dùm cho đội bạn ở hiệp 2………..giống như Vua đen đã từng đốt lưới nhà trong trận giao hữu ở khu công nghiệp Tân Bình ……..hiiiiii………..Nói chung đội bóng đang thiếu hậu vệ kinh nghiệm………..đội rất trong chờ vào Bác Quý nhà ta sẽ có trận cầu ra mắt thành công vì những lần trước không có Bác Quý đi………bây giờ mới gọi được Bác ấy đá………..nhưng Bác ấy vừa mới vào chạy 2 đường thì đã xin ra và …………cũng nhờ vậy mới phát hiện được 1 tài năng mới đó là Tùng sinh viên CNTT………..đá rất tốt………người mà chuẩn bị thay thế vi trí của Vua đen đấy ………he..he…..he……cũng may là sang hiệp 2……Chuthon đã kịp bố trí lại đội hình……anh Phước chụp thế dùm Huấn…….Huấn được đẩy lên đá trung phong cấm và Vũ Cao đá phía sau hổ trợ Bác Triết và Huấn…….đồng thời cánh phải cũng mạnh hơn nhờ được tăng cường bởi bạn của vũ cao……..hậu vệ thì đã có Tùng ……..và đội hình này đã gây được sức ép lên đối phương………..buộc đội bạn để lộ ra nhiều khoảng trống và đội mình đã gỡ lại 3-3…….bằng 2 bàn thắng của Huấn và 1 bàn của Vũ cao………..và cuối cùng hậu vệ Nguyễn Văn Linh (mệnh danh là Linh cà tưng) đốt lưới nhà nâng tỉ số lên 4-3 dùm cho đội bạn.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Trận này xong lại thêm 1 khẳng định: "Ta đã già thật rồi" :D
Nói chứ đội mình đá giao hữu buổi sáng vẫn chưa ổn cũng dễ hiểu:
- Quen đá đèn, nắng tí là thở dốc
- Quen sân "ngon" ;)
- Đội hình quen thuộc là 6 đá 1 chụp
- Chưa có chỉ đạo viên xứng tầm . . . amateur [8D]

Nếu tình hình có giao hữu thường xuyên, nhất thiết phải kiếm chỉ đạo viên, và phải có ít nhất 1 chính 1 phụ (đề phòng người này bận còn người kia, hay người này vào sân người kia ngòai sân).
Nhiệm vụ CĐV rất đơn giản, chủ yếu đứng bên ngòai để la hét điều chỉnh đội hình (ở bên ngòai bao giờ cũng "thấy" hơn trong sân).

Và đã là người có thể "quát tháo" được thì nên lớn tuổi, thế "chúng mới nể chứ"
, vì thế Sup mạn phép bầu anh Phước Hp làm CĐV chính, vì bác ấy rất tích cực trong mọi trận cầu của đội & đọc được các vị trí, còn bác petrol sẽ vừa làm bầu vừa làm CĐV phó.

AE thấy đề nghị này thế lào ?;)
Có nên biểu quyết không ?

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Sáng này P lên rất sớm, chở theo 1 thùng nước để anh em phơi nắng rồi uống, cũng muốn thử sức ở sân lớn 5 -7 phút xem sao. Mịa bà, đang ngồi cf với a SH67 thì đau bụng, tìm cái nhà tắm đỏ con mắt , cuối cùng cũng tìm được mà chưa bước vào đã nôn ọe chạy ra. E thật chán cái vệ sinh ở nơi công cộng ở VN mình ghê, cộng với sự thiếu ý chí (í quên ý thức, ý ngủ) của con người. E ra thẳng bãi xe lấy xe chạy đi thuê phòng ở khu vực Phú THọ để giải quyết vấn đề, phòng công nhận rẻ chỉ có 50K giờ, tiếc thay tình hình không khá nên e chạy về nhà mà lòng ấm ức. Sáng mai e đi làm e sẽ cố gắng tìm số đt của thằng quản lý sân chửi cho 1 trận vì nó dám động vào 1 trong những tứ khóai của em.

Mai mốt tẩy chay cái Sân này các bác ạ, dịch vụ kém quá. Hôm nào có tài trợ e cho cac bác lăn lộn ở SÂN QK7 một bữa cho đã đời trai.

làm hồm nay e quê mặt với bà xả quá, bả ý hỏi 1 câu e kông trả lời được : đi đá bạnh về sao người còn thơm vậy ! Móa ơi bó tay...

Chú Thòn, lúc chiều ngồi xem Vleague ở CaoThắng với chú xong là a không đi xe ôm về mà Marathon 1 lèo về Tân Định luôn, người đi đường nhìn anh hâm mộ quá chời.........thằng này khùng mà

Chúc anh em 1 tuần lễ mới vui tươi, làm việc hăng hái, hồng hộc, hả hê và tươi cuời hi hi.

Thứ 3 tiếp tục thâu thóc nhé

P ứng tiền đóng 3 T tiền sân hết òi.

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Hoan hô tinh thần vì thể thao của bác Petrol...thay mặt anh em lảo tướng cảm ơn sự chăm lo - vun đắp cho đội bóng của bác nhiều lắm. Đành hẹn anh em hôm nào có đủ thể lực thì ra sân chung vui - thân ái chào cả đội.

Status
Không mở trả lời sau này.