Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Thoi anh em rút kinh nghiệm là vui ròi, không lăn tăn nữa.........

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Undertaker. nói:
em mới ko đi có 1 ngày thứ 3 là lộn xộn liền, mấy bác an tâm thứ 3 tuần sau em lên em đá giò hết :d :d.
Đề nghị bác kiencuong va bác thọ........ ra tập theo giáo án riêng...cho 2 bác luyện để đi đá giao hữu là chuẩn, bảo đảm ko thằng nào dám đụng đội mình hehehe.
@all: đá bóng mà, ko phải múa bale nhé...quan trọng là đụng chạm nhau rồi sau đó ôm nhau hun là okie thôi

Anh thấy em nói hay quá................hôm Khoa vào bóng em có 1 tí mà em đã văng tục rồi......................em cũng đâu kiềm chế được như chuthong đâu......................................................................dzọt...................he..he..he......................(đá banh phải máu 1 tí thì mới hương phấn............nhưng vào đúng...........chứ nếu đá banh mà cứ nương nhau thì khó đá lắm)....................hôm rài Vủ nhỏ lo đá sân nhà ko nhỉ..??

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.103
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Chuthonsgf nói:
Undertaker. nói:
em mới ko đi có 1 ngày thứ 3 là lộn xộn liền, mấy bác an tâm thứ 3 tuần sau em lên em đá giò hết :d :d.
Đề nghị bác kiencuong va bác thọ........ ra tập theo giáo án riêng...cho 2 bác luyện để đi đá giao hữu là chuẩn, bảo đảm ko thằng nào dám đụng đội mình hehehe.
@all: đá bóng mà, ko phải múa bale nhé...quan trọng là đụng chạm nhau rồi sau đó ôm nhau hun là okie thôi

Anh thấy em nói hay quá................hôm Khoa vào bóng em có 1 tí mà em đã văng tục rồi......................em cũng đâu kiềm chế được như chuthong đâu......................................................................dzọt...................he..he..he......................(đá banh phải máu 1 tí thì mới hương phấn............nhưng vào đúng...........chứ nếu đá banh mà cứ nương nhau thì khó đá lắm)....................hôm rài Vủ nhỏ lo đá sân nhà ko nhỉ..??

thì như em đã nói, đụng chạm là chuyện ko thể tránh trong đá bóng nhưng quan trọng sau khi đụng chạm rồi thì cho qua, ko để trong bụng.
dạo này làm việc cực lực quá nên ko đủ sức ra sân nữa hehe, thứ 6 có mặt

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

vay đu sức chièu CN tuần này hong hê hê hê

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

LuuManh_LichSu nói:
vay đu sức chièu CN tuần này hong hê hê hê

LMLS

Chủ Nhật Anh cho em 3 vị trí nhe....................vi trí 1..Vũ Cao đá hộ công hơi thấp tí so với tiền đạo.....................................vị trí thứ 2 Vũ nhỏ đá tiền vệ (để hỏi lại xem Vũ nhỏ có bận việc gì hong?)............vị trí thứ 3 cho Chuthong đá tiền vệ cánh phải hay tiền đạo.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

ah quên.................Chủ Nhật này Chuthong phải lên sân Thống Nhất cổ động cho đội chủ nhà TPHCM đá trận rất quan trọng ............quyết định có trụ hạng thành công hay không là trận đấu này.........HLV Lưu Đình Tuấn đã chuẩn bị cho trận đánh lớn sắp tới (có sự trở lại của tiền vệ Minh Chuyên và tiền đạo Mario)..............Chuthong phải đi xem làm cổ động viên......hiii............không đi đá giao hữu được.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
5/8/06
99
12
18
45

Em Tùng đây bác!

O.S.P.D
29/8/05
4.115