Hạng B2
11/7/06
145
0
16
Quán Hàng Dương Q7 phía sau LotteMart cũng ngon lắm, với lại ngồi mé sông mát mẻ nữa

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM
Chết ....em o biết ở đâu vào sáng thứ 7 tuần này nhưng sẽ không ở SG. Các bác cứ bóng bàn nhé, kết quả sao em theo trong khả năng thời gian có thể (hy vọng không dưới 80%).

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
@kingo: welcome, welcome, quỷ xứ ! he he he

@connecting people: ha ha ha, bác có óc khôi hài lắm đó. Em khâm phục ! Cái nick của em là cách phát âm "trạy trạy" của cái tên Tiếng Việt là Kiến Lân ấy mà, chẳng mang ý nghĩa là cái lon Heneiken hay KEN LON gì đâu ! Vì mọi người "chọc" em và thấy em dễ chịu nên mới làm bác hiểu nhầm vậy thôi. Em thì không biết nhậu bia rượu, chỉ biết nhậu mồi thôi. he he he. Hẹn gặp bác vào các buổi offline nhé. Thân.

@HP Hana: YEAH ! You are the one !

@Captiva 30K: ngại gì bác, bác đã là thành viên TFC rồi mà. Cứ tự nhiên nhé. Hẹn gặp ạ.

@Vucamry: CN có nhiều bác muốn offline riêng với gia đình hoặc có muốn có khoảng lặng riêng nên em không dám chọn. Chính vì vậy mà chỉ nên chọn tối thứ 7 thôi. Vì thường thường ai cũng chọn cái thời điểm này để hẹn nhau ăn tiệc. Do đầu năm nên chắc chưa có ai ăn tiệc gì thì mình tạo tiệc ra để ăn !!!!!!!! hi hi hi hi, ráng thu xếp đi cha nội.

@HilanderX: ha ha ha, cái đó cũng được nhưng phải thu thập thêm ý kiến mọi người nhé. Cái Hàng Dương quán được đó. Nếu mọi người đồng ý, "ngộ" sẽ book cái tàu luôn vì chổ này có cái tàu chở khách trên sông ăn uống riêng đoàn mình thôi. Good idea ! "Tó chè" nhe !

@Cuongcualu: chắc em "oánh" anh chít quá à ! chọc hoài nha. Em hổng có ý đó mà bác làm em tò mò quá ! Phải quay lại "khám" và "phá" mới được. he he he. Cái vụ đi ăn "zú zê Tiền Giang" sẽ là topic để thảo luận tại buổi offline này ạ.

@hanhtinhdo: ghi nhận ý kiến đóng góp của bác ạ. mọi người cho thêm ý kiến nhé.

@HT KOSOVO: đua lên đây để thảo luận cái vụ "zú zê" coi ! hi hi hi hi.

@lttvtvn: anh, tối mình mới off mà. "khám sức khỏe" lại cái thời gian biểu xem sao nhé. Hẹn gặp ạnh nha.

@all: mọi người bàn tính thử cái Hàng Dương quán nhé. Em đã từng ăn ở đây, ngon bổ rẻ, chỉ tội cái là hơi khuất thôi. Để có gì tí nữa em up cái tọa độ và hình ảnh nhé.

Hạng B2
11/7/06
145
0
16
Em đặt 1 cục gạch để biết mặt ae nha, vì em lính mới chưa biết mặt ai ngoài bác Tăng Thanh Hà ( lttvtvn) vì có off với bác ấy ngoài NT rùi
Mấy Bác thông cảm em lạc đề chút. Bác lttvtvn thứ 6 này bác có ra off nhìn mấy em phục vụ ăn mặc thiếu vải như lời bà cả bác Juanle nói không vậy :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
Thứ 7 em kẹt cái đám cưới nữa rầu ghê,để em nhòm cô dâu chú dzể me trốn về trước-1/2 cục gạch,he he he.:D

Hàng Dương có fải là cái quán nằm cuối đường của khu dân cư Tân Phong ko bác?

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
:)Ooh Bạn Jenny xuất hiện rồi kìa.OK Hana theo luôn chọn Hàng Dương dù không biết Hàng Dương ra sao hết -J.
Còn các thành viên khác của TFC máu lửa đâu rồi ta ơi Bác OSOM,Minhpq Cuongculu,Tuấn Lawyer.Nslinh,Cá heo,Kosovo,Sambo …Đặc biệt là các bác mới cố gắng sắp xếp gặp nhau đầu năm cho vui nhé. Như khẩu hiểu của Bác Jenny vừa create hôm nay nhé Không say không về-Không dê không xài.
Warm Welcome

Hạng B2
9/10/09
243
1
0
56
hana hana nói:
:)Ooh Bạn Jenny xuất hiện rồi kìa.OK Hana theo luôn chọn Hàng Dương dù không biết Hàng Dương ra sao hết -J.
Còn các thành viên khác của TFC máu lửa đâu rồi ta ơi Bác OSOM,Minhpq Cuongculu,Tuấn Lawyer.Nslinh,Cá heo,Kosovo,Sambo …Đặc biệt là các bác mới cố gắng sắp xếp gặp nhau đầu năm cho vui nhé. Như khẩu hiểu của Bác Jenny vừa create hôm nay nhé Không say không về-Không dê không xài.
Warm Welcome
Báo cáo HP Hana , em đây ạ , hàng ngày vẫn update tình hình các Anh Chị trong gia đình TOY - Nhưng vì không biết lịch làm việc của mình trong cuối tuần này có bị bận gì bất ngờ hay không nên chưa dám chính thức quăng gạch - Hy vọng mọi chuyện có thể thu xếp được để đến hẹn lại gặp nhau cuối tuần . Thật khổ cho cái nghề của mình , vì làm ăn với đối tác toàn khác màu da do vậy lúc mình làm việc thì họ ngủ , còn lúc mình nghỉ thì họ lại làm , mà công việc thì không làm không xong với Lady and child
.