VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
đặt 1/2 gạch nhen , sợ bận giờ chót .
Lotter Mark thì biết , còn quán đó ở đâu chỉ dùm nhé.
Thanks

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
em cũng ko dám đặt gạch vì có thể sáng mai em lại ra HN tới cuối tuần mới về.

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
MinhTuan Lawyer nói:
hana hana nói:
:)Ooh Bạn Jenny xuất hiện rồi kìa.OK Hana theo luôn chọn Hàng Dương dù không biết Hàng Dương ra sao hết -J.
Còn các thành viên khác của TFC máu lửa đâu rồi ta ơi Bác OSOM,Minhpq Cuongculu,Tuấn Lawyer.Nslinh,Cá heo,Kosovo,Sambo …Đặc biệt là các bác mới cố gắng sắp xếp gặp nhau đầu năm cho vui nhé. Như khẩu hiểu của Bác Jenny vừa create hôm nay nhé Không say không về-Không dê không xài.
Warm Welcome
Báo cáo HP Hana , em đây ạ , hàng ngày vẫn update tình hình các Anh Chị trong gia đình TOY - Nhưng vì không biết lịch làm việc của mình trong cuối tuần này có bị bận gì bất ngờ hay không nên chưa dám chính thức quăng gạch - Hy vọng mọi chuyện có thể thu xếp được để đến hẹn lại gặp nhau cuối tuần . Thật khổ cho cái nghề của mình , vì làm ăn với đối tác toàn khác màu da do vậy lúc mình làm việc thì họ ngủ , còn lúc mình nghỉ thì họ lại làm , mà công việc thì không làm không xong với Lady and child
.

Bác Lawyer đã xuất hiện rồi.Xin ghi nhận tình trạng của bác ạ.Cố gắng sắp xếp ra với mọi người nhé

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
ttvo nói:
đặt 1/2 gạch nhen , sợ bận giờ chót .
Lotter Mark thì biết , còn quán đó ở đâu chỉ dùm nhé.
Thanks

Lâu rồi k gặp bác off cho mọi người chúc mừng năm mới bác chứ:)

Hạng B2
9/10/09
243
1
0
56
hana hana nói:
MinhTuan Lawyer nói:
hana hana nói:
:)Ooh Bạn Jenny xuất hiện rồi kìa.OK Hana theo luôn chọn Hàng Dương dù không biết Hàng Dương ra sao hết -J.
Còn các thành viên khác của TFC máu lửa đâu rồi ta ơi Bác OSOM,Minhpq Cuongculu,Tuấn Lawyer.Nslinh,Cá heo,Kosovo,Sambo …Đặc biệt là các bác mới cố gắng sắp xếp gặp nhau đầu năm cho vui nhé. Như khẩu hiểu của Bác Jenny vừa create hôm nay nhé Không say không về-Không dê không xài.
Warm Welcome
Báo cáo HP Hana , em đây ạ , hàng ngày vẫn update tình hình các Anh Chị trong gia đình TOY - Nhưng vì không biết lịch làm việc của mình trong cuối tuần này có bị bận gì bất ngờ hay không nên chưa dám chính thức quăng gạch - Hy vọng mọi chuyện có thể thu xếp được để đến hẹn lại gặp nhau cuối tuần . Thật khổ cho cái nghề của mình , vì làm ăn với đối tác toàn khác màu da do vậy lúc mình làm việc thì họ ngủ , còn lúc mình nghỉ thì họ lại làm , mà công việc thì không làm không xong với Lady and child
.

Bác Lawyer đã xuất hiện rồi.Xin ghi nhận tình trạng của bác ạ.Cố gắng sắp xếp ra với mọi người nhé
Bác Hana này làm như mình là Ma hay sao ấy ? hehehe phải nói là Quỷ mới đúng chứ lỵ

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
@all: vậy chúng ta thống nhất chọn Hàng Dương Quán nhen các anh em TFC. Ngày giờ đã định là 19:00 ngày thứ 7, 06/03/2010 nhé.

Lưu ý: em đã đặt tàu chở riêng đoàn mình du ngoạn trên sông với sức chứa tối đa 34 khách. Ngoài ra, họ cũng có chương trình "đờn ca tài tử" thứ thiệt nên ai muốn đăng ký tham gia cũng tốt nhưng phải ca cải lương nhé. he he he.

Chiều nay em ra đó đặt cọc giữ tàu và order menu vì lên tàu mà order đúng món trên tàu không có thì tàu phải ............... quay đầu lại.

Lộ trình du ngoạn có thể là dọc khu PMH và ghé qua Sân golf PMH lượm banh golf luôn. Cái này thì ĐẠI CA Hiếu (Quản lý quán) đã xác nhận có thể tới ngay trong Sân golf thả neo và
OFFLINE Tân niên ông 30 !!!!
nhé.

Chiều nay có đầy đủ thông tin giá cả và lộ trình chính xác của tàu rồi sẽ cập nhật với các anh em nhé.

Thông tin tham khảo Hàng Dương quán tại: [link]http://www.vietmy.vn/hitlogo.php?com=152[/link]

Bản đồ chỉ dẫn:

OFFLINE Tân niên ông 30 !!!!

Tọa độ GPS: 10o 44'07.67" N và 106o 42'22.45 E

Xin phép cập nhật danh sách anh em tham dự tại đây và tại trang 1 luôn nhé.

1. Keenlon: 2NL + 1 TE
2. HP MFC Kingo: 2 NL
3. HP Hana: 2NL + 2 TE ??!?!?
4. Captiva 30K: 1NL
5. Vucamry: standby
6. HilanderExtreme: 1NL
7. Cuongcualu: standby
8. hanhtinhdo: standby
9. HT KOSOVO: standby
10. Lttvtvn: standby
11. Lovecars: 1/2 cục
12. Jenny: 1NL
13. Lo dờ: standby
14. hattrickson: 1NL
15. ttvo: 1/2 cục
16. kvl: standby
17.
18.

Tổng cộng: 10 NL + 3 TE
Standby: cả đóng !

Đặc biệt lưu ý: Em sẽ tự ứng tiền và uy tín để giữ tàu cho tối thứ 7 này. Nếu anh em nào chưa chắc đi được thì vui lòng confirm sớm cho em trước 12:00 trưa thứ 7 tuần này để em gút danh sách. Nếu anh em nào confirm rồi hoặc bỏ lưng lững mà không tham gia thì em sorry là em sẽ phải đưa vào danh sách "xám" (chứ hổng phải đen, ai lại làm thế với nhau cơ chứ) vì ảnh hưởng đến niềm vui chung của cả hội. Mong anh em hiểu và thông cảm giúp.

Hẹn gặp ! Hẹn gặp !

Hạng D
26/1/10
1.250
5.841
113
em tứưưư......ưứuc bác keenlon này quá àh. sao lần nào bác lên kế hoạch off chai cũng là lần em bận bù đầu không là sao vậy ta??????
làm sao em được gặp gỡ các bac đây????

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53
Lâu quá chưa được gặp các bác, bác HT lai off ngay ngày em phải đi đám cưới, tức quá đi thôi. Chúc mọi người vui vẻ.

Hạng B2
11/7/06
145
0
16
Bác HT cho em hỏi chút, em lính mới chưa biết mặt ai thì làm sao gặp được mấy bác đây

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
HilanderExtreme nói:
Bác HT cho em hỏi chút, em lính mới chưa biết mặt ai thì làm sao gặp được mấy bác đây

Bác cứ đọc khẩu hiệu chung của chúng ta la TFC là OK.:)