Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Còn 1 điều quan trọng là dự trù kinh phí khoảng nhiêu để em cân đối tài chính. Thứ năm tuần sau em có tiệc buffet ở Tân Cảng nữa (đang ăn kiêng mà có đi buffet hơi bị uổng).

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM
HilanderExtreme nói:
Bác HT cho em hỏi chút, em lính mới chưa biết mặt ai thì làm sao gặp được mấy bác đây

Chào bác Cường Đô La!

Khả năng cao là em cũng tham gia vụ này nếu em thoát được độ chiều thứ bảy tại Lộc An, chiều nay em confirm, có j bác alô em.

Nhớ Bác!
Tăng Thanh Hà

Hạng B2
14/8/09
230
1
16
Thưa HT! Em không biết là em có nằm trong “danh sách xám” của bác hay kg mà em thấy mình hổng có tên trong thành phần tham dự offline vậy ta? Cái vụ án này bác xem lại dùm em hen! Hứh….

Em cũng vote cho Hàng Dương, nhưng em thấy ngại ngại chỗ này 1 tí là vì nhân viên phục vụ có trẻ đẹp thiệt nhưng ăn mặc mát mẽ cả trên lẫn dưới. Yêu cầu các bác nam khi đi mang theo kính đen để nếu các bác có nhìn trộm thì phái nữ tụi em cũng không biết và về méc lại cho bà cả các bác nhé!

Xin hết và xin hết!

B
BốnMắt
Guest
Lại một lần nữa không tham dự được rồi hội trưởng ơi. Cuối tuần này và đến đầu tuần sau em còn ở tận Bình Phước. Tức ông hội trưởng gần chết. Tổ chức toàn lúc em ở đâu đâu không hà. Khi em ở SG sao không thấy tổ chức ọp ẹp gì hết ráo.

Hạng D
26/1/10
1.250
5.882
113
bác bốn mắt bữa nào bác về sg em với bác xuống tận ổ của bác keenlon bắt bác ý đền cho em với bác luôn nha bác . có gì bác sms em ok? 0903126446 em tên phong

Hạng B2
14/8/09
230
1
16
BốnMắt nói:
Lại một lần nữa không tham dự được rồi hội trưởng ơi. Cuối tuần này và đến đầu tuần sau em còn ở tận Bình Phước. Tức ông hội trưởng gần chết. Tổ chức toàn lúc em ở đâu đâu không hà. Khi em ở SG sao không thấy tổ chức ọp ẹp gì hết ráo.

Hé hé| Lêu lêu! Xí hụt hoài vậy ta!
Anyway! What a pity!

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
@7 Cho, Lovecarsaigon, BốnMắt : Hà hà, tại công việc và gia đình thôi mà. Miễn là các bác còn có tinh thần và còn thấy tức tối là em còn thấy vui. Ít ra thì tụi này cố gắng tạo dựng sân chơi tốt cho mọi người và mọi người cũng ủng hộ.

@Phucminh: dạ, chiều hôm qua em chưa kịp liên lạc với họ. Sáng nay em đi liền đây. Nhưng em sẽ cố gắng cân đối ngân sách sao cho mọi người không quá 150k. Chơi bền lâu mà.

@Hilander: bác cứ phan đại vô mấy em tiếp tân. "TFC ở đâu ?" hoặc "chổ nào đi lên tàu vậy em?" thế là xong. He he he

@lttvtvn, HilanderExtreme: hai ông này nghi quá ! Người tự xưng Tăng Thanh Hà, người bị gọi Cường Đô La !!!!! Đề nghị hai bác ra "điều trần" tại buổi offline nhé. he he he

@Lucy HO: ê ê, em chưa đăng ký mà. Hỏi sao chưa có tên trong danh sách. "Vỡn mặt" hả ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
7 cho nói:
bác bốn mắt bữa nào bác về sg em với bác xuống tận ổ của bác keenlon bắt bác ý đền cho em với bác luôn nha bác . có gì bác sms em ok? 0903126446 em tên phong

Hic hic, "bắt tận ổ" rồi ....... ồi......... chít em !!! he he he

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Lucy Ho nói:
Thưa HT! Em không biết là em có nằm trong “danh sách xám” của bác hay kg mà em thấy mình hổng có tên trong thành phần tham dự offline vậy ta? Cái vụ án này bác xem lại dùm em hen! Hứh….

Em cũng vote cho Hàng Dương, nhưng em thấy ngại ngại chỗ này 1 tí là vì nhân viên phục vụ có trẻ đẹp thiệt nhưng ăn mặc mát mẽ cả trên lẫn dưới. Yêu cầu các bác nam khi đi mang theo kính đen để nếu các bác có nhìn trộm thì phái nữ tụi em cũng không biết và về méc lại cho bà cả các bác nhé!

Xin hết và xin hết!

Trời có vụ nóng bỏng này nửa hả???Chắc cho Zinh ở nhà rùi :)

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
hana hana nói:
Lucy Ho nói:

Xin hết và xin hết!

Trời có vụ nóng bỏng này nửa hả???Chắc cho Zinh ở nhà rùi :)

Qua những gì cô em gái Lucy HO trình bày, em xác nhận thông tin đó là chính xác.

Tuy nhiên, về phía mày râu chúng ta, xin phép đặc biệt lưu ý là các anh em không được manh động tại chổ, có gì tự tính riêng sau đó nhé. Chỉ được ăn bằng mắt ! Phải thật sự hết sức kiềm chế ! hic hic, chắc chít quá !!!

Về phương diện xã hội, có lẽ chúng ta cũng nên chấp nhận "sống chung với lũ" vì hiện giờ hầu hết các quán ăn có dính tí xíu "nhậu" là có mấy em phục vụ được chủ nhà hàng complaint là chợ vải Soái Kình Lâm đang hút hàng nên thiếu vải.

Về phương diện kinh doanh, đây cũng là chiêu thức marketing và kinh doanh của chủ nhà hàng. Thích hay không là do cái nhìn và nhận thức của riêng cá nhân mỗi thực khách. Người thì đến để ăn và kẻ thì đến vừa ăn vừa nhìn cũng như lắm thằng chỉ để kêu dĩa đậu phộng và chai bia mà ngồi tới khuya vẫn chưa kêu tính tiền.

Túm cái váy lại, phải hết sức kiềm chế và bình tĩnh ! he he he