Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

Em thấy thế này AE OTC CN này ra giao lưu với nhau, cáp đánh đôi thực tế kiếm bia
thôi các bác ạ ;), mình cũng đừng nên cáp những trận đã đánh dễ gây hiểu lầm làm mất hòa khí giữa AE OTC với nhau . Thiển ý của e thế ạ, có gì các bác bỏ qua cho e nhé . E xin hết ạ :D

Hạng D
15/11/07
2.539
11.206
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

Em hiểu ý bác . Tennis là môn thể thao có tính dối kháng cao ,càng gay go sẽ kích thích tinh thần các VĐV ,trận dấu sẽ có nhiều kịch tính càng thêm hấp dẫn . Chỉ thêm phần hấp dẫn chứ không sợ anh em mất hòa khí dâu bác. Thể thao mà .Vả lại bữa dó (30-3)bác Vinh có qua bàn em mời cặp tân vô dịch dấu lại mà ở ngoài trời vì mắt bác ấy kém không nhìn rõ trong sân mái che . Có nhiều bác biết chuyện này lắm .Bác yên tâm nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/1/08
1.635
61
48
47

Em thấy Ý bác F1 đúng đó. Cặp nào vô địch thì vẫn là vô địch muốn đấu lại thì chờ giải sau chứ không nên thách đấu ngoài giải như vậy không hay đâu, mấy bác làm vậy là ép Anh Em chim gấu rồi. Vì đấu bình thường không có tâm lý, còn đấu giải tâm lý rất cao nên không thể đem 2 cái ra so sánh được mong các bác hiểu cho. Còn việc ngày mai bắt cặp độ bia thì Em ũng hộ 2 tai 2 chân luôn. Mai Em bắt cặp lại với patner Em đánh tiếp vì patner Em đánh hay nhưng do tâm lý trận mạc nên không hiệu quả.Vậy mai bác F1 giao hữu với Em nhe.

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Ý em kg phải vậy đâu các bác ui:( E chỉ muốn biết phần hạn chế của cặp e ở chỗ nào thôi chứ e vẫn nể phục & nhất trí cặp bác Gấu Chim vẫn xứng đáng là cặp vô địch:) Thật sự e rất ngại cú đánh cắt cắt chém chém nên muốn học hỏi thêm thôi mừ, các bác đừng hiểu lầm tội nghiệp e quá[:eek:]:mad:[>:]:(

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

@ Lycafe : Để mai em thu xếp lên giao lưu với bác tí nhé, vì tối mai e off với hội Ford nên e ko dám chắc ;)

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Hôm đó bác Vinh có nói là do đánh trong mái che nên trận chung kết bác ấy không hiệu quả lắm. Em thì em không nghĩ vậy vì trận bán kết bác ấy đánh vẫn hay. Chính xác có thể là do 2 bác kia chơi chiêu chặt chém chăng, và em lại cũng thấy trận đó bác Vinh đánh hư khá nhiều . Trong khi đôi bác Otobienhoa đâu có thua cách biệt thế. Hay áp dụng chiến thuật không hợp lý.:D:D

Tuần trước không thấy bác Ketxe ra sân, thì ra là đi off với SF và xách cả Thuytram theo ( em chui vô SFC mới thấy show hình ), hèn gì. Dạo này 2 bác ni bén thiệt , ngấm ngầm mà sập hầm hồi nào hổng hay nhen :D:D. Chủ nhật này fải fạt 2 bác mới được :D:D

Last edited by a moderator:
Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Đúng là 1 phần do rơ chặt chém sẽ gay rất nhiều khó khăn cho Bác Vinh, nhưng yếu tố không thấy banh khi trời đang về chiều trong sân số 2 đúng là rất khó thấy banh cho những người bị cận. Ai bị cận hay mắt yếu mới hiểu được cái khó đánh trong sân có mái che bị lóa, nên điều tiết rất chậm các Bác ạ:) Nếu ngoài trời thì cũng khó nói kết quả trận chung kết đó thế nào;)

Hạng D
10/1/08
1.635
61
48
47

Chúng ta không đổi thừa hoàn cảnh được, vì trong sân mái che thì cả 2 đội cũng ở trong mái che chứ, quan trọng là ý chí ,quyết tâm, và vững tâm lý cộng thêm hên sui là thành công .Các bác nhớ trận Ý thua Hàn Quốc không, ai mà không biết Hàn Quốc dưới cơ Ý nhưng tỷ số đã quyết định tất cả đó chứ. Nhưng Em chỉ có ý vậy thôi vì ở đây vui là chính he...he...Chiều gặp lại các bác giao lưu sau đó ta giao bôi để thắm đượm tình bằng hữu.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Chiều nay em ra sân, hẹn các bác 2h nhé! Sáng nay em có đi tập với chị Thủy và thầy Sơn. Em bắt đầu thật sự thấy thích tenis rồi nà :)

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: thuytram
Em bắt đầu thật sự thấy thích tenis rồi nà :)

Tennis, một phần tất yếu của cuộc sống. Rồi Thuytram sẽ yêu tennis luôn:):):)

Status
Không mở trả lời sau này.