Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

Trích đoạn: thuytram
Em mang mồi theo, thì em phá mồi luôn, chứ em không uống nha! Em không uống được, chỉ giỏi hô hào thôi các bác ơi :")
Tiếc quá, tiếc quá, tuần sau em đi xem drift rồi, ko ra sân được. Hẹn Bác thuytram và các Bác khác ngày 4/5 em đem Fanta, Sprite ra các Bác giải khát nhé:):):)

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: nquynh

Trích đoạn: thuytram
Em mang mồi theo, thì em phá mồi luôn, chứ em không uống nha! Em không uống được, chỉ giỏi hô hào thôi các bác ơi :")
Tiếc quá, tiếc quá, tuần sau em đi xem drift rồi, ko ra sân được. Hẹn Bác thuytram và các Bác khác ngày 4/5 em đem Fanta, Sprite ra các Bác giải khát nhé:):):)
Bác nhớ chụp hình nhiều nhiều về cho anh em xem nhé!

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

Mấy bửa nay anh em có qua sân của bác bobcuong giao lưu không?? khi nào đi cho em hay với nha!

tonyhai20 (0987774321)

Hạng B2
20/12/07
223
160
43

Tiếc quá, tiếc quá, tuần sau em đi xem drift rồi
Bác Nquynh ơi! bác đi coi Drift ở đâu vây???

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Bác HoaQuỳnhnở đi Sìng nhớ mua quà về nha :D, đi chỉ mất tiền vé , nhất bác đấy. :D Tuần tới em biết lốp cho ai đập đây :D:D

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: yeucars

Bác HoaQuỳnhnở đi Sìng nhớ mua quà về nha :D, đi chỉ mất tiền vé , nhất bác đấy. :D Tuần tới em biết lốp cho ai đập đây :D:D
Ủa, bác Yếu Cả ơi, đua Drift vào 27/4 này là ở Tây Ban Nha (Barcelona). Còn ở Sing thì cuối tháng 9 mới đua mà bác.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Em đi xem đua drift ở Sing ngày 26 den 28/4 Bác ợ.:D

Hạng B2
8/1/08
220
0
0

Tháng 9 là đua F1, chứ không phải biểu diễn drifting, night racing in Singapore!

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

Em vừa UP lên chi tiết Thu Chi + Danh Sách thang 4 đó! Anh em lên xem, nếu có gì thiếu sót nhắc nhở dùm em nhé!

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: yeucars

Sorry các Bác, em hủy chuyến đi xem drift vì bận chuyện gia đình đột xuất nên ko có hình cũng như quà:(, còn nứơc ngọt thì em sẽ mang ra sau nhé:)

Status
Không mở trả lời sau này.