Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

Chiều nay em kẹt đi làm, tiếc quá ko ra sân được. Hình như hôm nay lại còn off iếc gì nữa phải không bác Quỳnh? Hẹn các bác tuần sau vậy.

Chúc Thùy Trâm nhanh lên tay để năm sau tham dự giải thi đấu luôn nhé!

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: PandaVN

Chiều nay em kẹt đi làm, tiếc quá ko ra sân được. Hình như hôm nay lại còn off iếc gì nữa phải không bác Quỳnh? Hẹn các bác tuần sau vậy.

Chúc Thùy Trâm nhanh lên tay để năm sau tham dự giải thi đấu luôn nhé!
Bác Yến Vi ôm 1 thùng Ken ra sân để mừng vụ cái máy ảnh đó bác. Rùi không biết có 1 bác nào đó mua 2 nải chuối vào sân. Thế là cả hội chiều nay nhậu Ken với chuối :D

Em đang cố gắng tập nè bác ơi, hy vọng là em không phụ lòng mọi người :")

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Thuytram siêng qué, về là post thông tin roài:D:D:D, chúc Bác sớm tham gia hội tennis nhé.

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Ha ha hôm nay bác Yến Vy mang bia đến khao anh em là mới được ra trại (05) hả :D. Tiếc ko được uống bia của bác.

Hẹn tuần sau găp các bác nhé!

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Tình hình là 1 thùng bia sau 6h pm chỉ sử lý có 6 lon;), sau đó Bác IV lên tiếng mời AE đi uống nhưng chỉ có lycafe, IV và em tham gia, các Bác khác bận về nhà:).
Chúng em ra quán dê Tài Ký làm cái nhũ nứơng và 01 lái lẩu thuốc Bắc kèm 01 bộ súng đạn đầy đủ. 3 AE ngồi tới 9h30 pm mới xong và xử lý xong số bia còn lại:D:D:D

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: nquynh

Tình hình là 1 thùng bia sau 6h pm chỉ sử lý có 6 lon;), sau đó Bác IV lên tiếng mời AE đi uống nhưng chỉ có lycafe, IV và em tham gia, các Bác khác bận về nhà:).
Chúng em ra quán dê Tài Ký làm cái nhũ nứơng và 01 lái lẩu thuốc Bắc kèm 01 bộ súng đạn đầy đủ. 3 AE ngồi tới 9h30 pm mới xong và xử lý xong số bia còn lại:D:D:D
Chà các bác chiến ác nhỉ
:D:D:D:D

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Ha ha hôm nay bác Yến Vy mang bia đến khao anh em là mới được ra trại (05) hả :D. Tiếc ko được uống bia của bác.

Báo cáo bác là hôm qua chỉ có em, nquynh và lycafe giải quyết nội bộ cái thùng bia của em thôi ạ. Lúc chiến đấu em nạp được 4 lon và bác nquynh được 1 lon, kết quả là em có tiết mục cầm vợt biểu diễn dưỡng sinh trên sân.

Em còn 1 thùng nữa, vậy lại hẹn các bác ở Bình Hòa CN tới nhé. Thuytram nếu có mồi gì nhâm nhi được thì mang theo hen.

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

Tuần rồi đánh sướng quá! trận nào cũng hay, cũng gây cấn!

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: IV4705

Báo cáo bác là hôm qua chỉ có em, nquynh và lycafe giải quyết nội bộ cái thùng bia của em thôi ạ. Lúc chiến đấu em nạp được 4 lon và bác nquynh được 1 lon, kết quả là em có tiết mục cầm vợt biểu diễn dưỡng sinh trên sân.

Em còn 1 thùng nữa, vậy lại hẹn các bác ở Bình Hòa CN tới nhé. Thuytram nếu có mồi gì nhâm nhi được thì mang theo hen.
Em mang mồi theo, thì em phá mồi luôn, chứ em không uống nha! Em không uống được, chỉ giỏi hô hào thôi các bác ơi :")

Status
Không mở trả lời sau này.