Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

hehehe... Các bác theo lối này nhé! Đi thẳng Nơ TRang Long (Bình Thạnh) cho đến đường rây xe lửa, tiếp tục đi thẳng thêm 1 km nửa bên tay phải sẽ thấy cái bảng nhỏ (sân tennis Intesco Bình Hòa) thì quẹo vô!

Đơn giản hơn thì điện thoại cho em (098.777.4321 - tonyhai20)

Tập Lái
29/4/08
40
0
6

Chào bác AiVi 4705, ý kiến của Bác quả nhiên như trọng pháo bắn trúng mục tiêu, cám ơn bác rất nhiều, Tứ hải giai huynh đệ, Trước lạ sau quen, ý em muốn làm wen các bác trước (tennis) đến khi thân thiết thì ( Ken) sau cho nó hoành tráng. Không biết ý em có cắn trúng ý bác không.
Rất mong được gia nhập Club sức khoẻ vì 2 vợ trẻ.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

E hèm, ý bác Tư đè lên ý em, nhất bác đấy nhé :D Mà em mới quăng lựu đạn...lép thôi, chứ trọng pháo như bác nói thì chưa đâu ạ.

Em đùa tí bác đừng giận. Welcome bác lần nữa!!!

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

chà chà... xem ra chủ nhật tới này vui ah nha! anh em thu xếp có mặt đầy đủ nha! Mình còn nhiều kế hoạch cho tháng sau đấy nhé!

Để em "lạy" cho trời đừng mưa! kekeke...

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

bác nào biết chổ bán banh Prince (loại 4 trái/hôp) chỉ em với. EM tìm mấy chổ rồi má chưa thấy! Thanks.....

Hạng C
13/1/07
835
0
16

Hải ơi,vẫn dánh banh penn di cho chuẩn khi tham gia giải,vì da phần các giải dùng banh penn thi dấu;còn vụ sau 18h anh nghĩ nên thu tiền vượt trội của ae chới thêm giờ cho công bằng.
Sao chưa thấy HT,HP OTC thông báo họp mặt ra mắt theo dề nghị của ae vậy.
CN này mình tập dánh dơn Hải nhé,mấy bác ứng cử viên dơn nam cho em tập chung với nhe.
Hẹn gặp ae cn 25/5 .

Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode

Sau 18h có nhiều bác chơi thêm không thế? Em muốn tới xin thọ giáo các bác quá mà CN này lại kẹt đi off với hội TFC mất rùi, không biết có về kịp không. Thôi đành để tuần sau nữa lên vậy!

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Em cũng đang thắc mắc như bác xe3banh đây, mời mấy vị trưởng môn cho ý kiến cái. Ngày mai em vác dao, í lộn vác bia lên với mọi người.

Bác Yip: sau 18h là hết xí quách rồi, đi chơi cái khác bác ui.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: xe3banh
Sao chưa thấy HT,HP OTC thông báo họp mặt ra mắt theo dề nghị của ae vậy.
Hẹn gặp ae cn 25/5 .
Em xin chân thành cảm ơn các Bác đã tín nhiệm OB và em.
Sau ngày 25/05 BĐH OS sẽ quyết định chính thức. Trong lúc chờ đợi, AE mình vẫn gặp nhau ở Bình Hòa mà.
Bác OB, Duy Sienna và các bác ở khu vực Biên Hòa, Bình Dương, Thủ Đức và các khu vực khác ơi, CN tuần tới ra mắt AE OTC ở sân Bình Hòa nhé

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Em cũng muốn làm 1 cái lễ ra mắt anh em OTC vào lúc thích hợp,theo ý bác Nquynh thì Chủ Nhật 1/6 anh em mình họp ở Bình Hòa và ra mắt HT HP luôn cũng khả thi các bác nhể :D.Em sẽ sắp xếp tg để có ngày giờ cụ thể và up lên kính mời các anh em đến chung vui
.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.