Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

Chào mừng bác Bachelor đến với OTC,

Đường tới sân Bình Hòa rất dễ đi, bác theo hứơng dẫn của IV4705 nhé
Bác đi Nơ Trang Long, qua đường rầy xe lửa khỏang 1 cây số bên tay phải sẽ thấy cái bảng CLB tennis Intresco Bình Hòa. Nếu khó tìm thì bác cứ gọi cho OB hoặc nquynh, số fone cũng đã có trong danh sách member OTC, bác tìm nhé.

Hẹn gặp Bác chiều mai nhé:D:D:D

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

Wellcome bác Bachelor! Chủ nhật tới bác cứ theo hướng dẩn đó mà đi nhé, không khó tìm đâu! Nếu không nhớ chĩ dẩn thì phone cho em nhé (tonyhai20-098.777.4321)

Tập Lái
11/12/07
6
0
0
SG
blog.360.yahoo.com

Trích đoạn: nquynh

Chào mừng bác Bachelor đến với OTC,

Đường tới sân Bình Hòa rất dễ đi, bác theo hứơng dẫn của IV4705 nhé
[Hẹn gặp Bác chiều mai nhé:D:D:D
Trích đoạn: tonyhai20

Wellcome bác Bachelor! Chủ nhật tới bác cứ theo hướng dẩn đó mà đi nhé, không khó tìm đâu! Nếu không nhớ chĩ dẩn thì phone cho em nhé (tonyhai20-098.777.4321)
Đa tạ bác nquynh, tonyhai20 đã hướng dẫn. Hôm nay được giao lưu tí với OTC [&:] sợ quá, các bác đánh bạo lực wé. Sorry bác nquynh, đứng chung với bác mà em toàn phá banh làm đội ta thua te tua nhỉ. Sẽ cố gắng phấn đấu để bớt thua :(
Vì bận việc đột xuất nên em kô tham gia tăng 2 ra mắt của HT-HP OTC, mong các bác thông cảm;)

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

@ All: Anh em lên trang đầu xem chi tiết tháng 5 + tháng 6 nhé, em vừa post lên đấy! có sai xót gì nhắc nhở hộ em nhé.

Thanks...

Tập Lái
29/4/08
40
0
6

@ Tonyhai: Xin lỗi Trưởng chòm nhé, đăng ký tham gia vãng lai đã hơn 2 tuần nay mà vẫn chưa sắp xếp đến tham gia giao lưu với OTC được, luxùbú quá, mong a e thông cảm, hẹn được lụm banh ở chủ nhật gần nhất.

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

@tony và nquynh và các OTC member: cho book một vé vãng lai nhé, muốn đăng ký thường trực lắm nhưng CN hay kẹt quá.

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

@ Stevencivic: sorry bác, em ghi sót tên bác trong danh sách vãng lai, để tuần sau em update tên bác lên sau nhé!

@ tư ruộng + Dalatlegan: 2 bác cứ thu xếp rồi qua sân thôi. Anh em OTC Bình Hòa lúc nào cũng đón tiếp nồng hậu! Mong gặp 2 bác sớm!

Hạng B2
3/8/07
246
0
0

Trích đoạn: tonyhai20

tuần này (1-6) anh em mình chơi banh Penn nhé! Banh Prince đánh cứng quá nhiều người đánh không quen. Banh Prince cứng nhưng mau hư hơn (tuần rồi đánh bể hết 2 trái rồi).
Theo kinh nghiệm của tui thì banh penn hay bị mềm , banh Wilson thì cứng wá ! . Các bác đã chơi Slazenger chưa ? đầm banh , lâu bị hư ! rẻ ( 45k/hộp ) , tui mua chỉ 42k/hộp ( nguyên thùng ) . Giải ở sân thành long và hội TTVNOL chỉ sài loại banh này !

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

@ TuanRULO: anh em có đánh thử vài lần rồi, nhiều người đánh không được. Chắc phải gắn bó với Penn thôi.

Giờ anh em mình đánh mỗi sân 4 trái, có lẻ sẽ OK hơn, banh lâu mềm, không trơn, vừa tay mọi người. Còn ai đi đánh giải thì phải chịu khó luyện thêm loại banh mới cho chắc ăn nha!

Hạng B2
8/10/07
224
23
18
48
HCMC
www.youtube.com

chào các bác, nghe các bác kể chuyện đánh tennis thấy vui quá. Em muốn tham gia hội tennis, nhưng em thì chưa có ô tô nên ko biết có tham gia được ko ?! các bác cho em ý kiến. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.