Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

@ bác xe3banh: em lở mua 2 hộp banh penn rồi, tuần này ae mình chơi đở đi nha! em đánh thấy không khác nhiếu lắm, banh Prince chỉ hơi ít lông hơn thôi.
@ All: mai em có mời 1 bạn nử vào giao lưu, hy vọng sẽ có nhiều trận hấp dẩn!

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Bác mời thêm hội teen đi :D;)
Trích đoạn: tonyhai20
@ All: mai em có mời 1 bạn nử vào giao lưu, hy vọng sẽ có nhiều trận hấp dẩn!

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

@nquynh: hôm nay E có hẹn bác ra sân BH nhưng heo con nhà E nó sốt cao nên lu bu quá quên cả báo cáo với bác... đành vào đây sorry bác vậy... E sẽ cố gắng thu xếp ra sân vào tuần sau ăn mừng HT và HP :D

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Hôm nay em có gặp vợ chồng bác Yip. Hai bác ấy hứa là CN tuần sau sẽ cùng ra sân Bình Hòa để đánh tennis đấy ạ. Vậy là hội mình sắp có thêm member nữ rồi :)

1.ThuyNguyen
2.Babyphat (vợ thầy Dawngoodman)
3.ThuyTram
4.Phượng ( bạn của Thùy Trâm)
5.Trang (vợ bác Yip)

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

@ thuytram: sắp tới sẽ có thêm 1 người nửa đó chị... Hôm nay bạn em vô giao lưu thấy vui nên sẽ về đăng ký ạh...
@ architech: bác hứa lụi hén! nói hôm nay ra đứng với em mà ko đi.... B.u.ồ.n...:(:(:(

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Hic, sr Hải nhé, anh có việc đột xuất phục vụ vợ cả đi đám cưới, pó tay, a quên mất:D. Với lại hai bữa liên tiếp chiến quá, đuối, chân lê hết nổi, hẹn Bác Hải tuần sau vậy.[8D]

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: SG_Blue

@nquynh: hôm nay E có hẹn bác ra sân BH nhưng heo con nhà E nó sốt cao nên lu bu quá quên cả báo cáo với bác... đành vào đây sorry bác vậy... E sẽ cố gắng thu xếp ra sân vào tuần sau ăn mừng HT và HP :D
Hì hì, không sao Bác ơi. Chủ Nhật hén

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

tuần này (1-6) anh em mình chơi banh Penn nhé! Banh Prince đánh cứng quá nhiều người đánh không quen. Banh Prince cứng nhưng mau hư hơn (tuần rồi đánh bể hết 2 trái rồi).

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Tại Bác hải pro quá đánh bể banh chứ như em yếu xìu sao oánh bể nổi [&:], vote cho banh Penn, mấy loại khác đánh ẹ lắm:mad:

Tập Lái
11/12/07
6
0
0
SG
blog.360.yahoo.com

Trích đoạn: tonyhai20

tuần này (1-6) anh em mình chơi banh Penn nhé! Banh Prince đánh cứng quá nhiều người đánh không quen. Banh Prince cứng nhưng mau hư hơn (tuần rồi đánh bể hết 2 trái rồi).
Các bác vui lòng cho hỏi hội mình chắc là đông lắm rồi hả, em xin chen chân vô đánh tí có được không vậy nhỉ.
Em thì đánh được gần 2 năm nhưng không đều đặn nên đánh sân này mà banh cứ bay qua sân kia, hy vọng giao lưu học hỏi thêm được nhiều hơn khi được tham gia với OTC.
Ah mà sân Bình Hòa có địa chỉ gì không các bác, dò đường trên google đến ngã tư Phan Văn Trị thấy có Đình Bình Hòa mà không thấy cái sân tennis nào cả, chắc bị mái che rồi hả các bác.

Status
Không mở trả lời sau này.