Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
RE: OTC Bình Hòa - Tháng 9/2008

Trích đoạn: nquynh

Hình như Bác Ân là antamOTC đó, Thùy Trâm ui:D
Em đã hỏi Cute kĩ rồi ạ! Cute nói ko phải là bác AnTam OTC

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Chùi ui, bác quytam gặp em mấy lần roài mà TT ? Bác ấy là bạn anh và bác akilinh đó, hội trưởng sân số 8 NBK, tonyhai cũng wen bác ấy mà.
Trích đoạn: thuytram

Tập Lái
10/9/08
36
0
0
53
xì gòn

@cute: nghe nói bác đang học woánh banh hả [8|], bác có thường lên sân BH hok, hôm nào có dịp e lên 8 zới bác hen ;)

Tập Lái
10/9/08
36
0
0
53
xì gòn

@cute: e mún 8 zới bác cái zụ học woánh banh đó mà :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Cute : borin là ai thế , có hình k em ? a đang tìm bạc "nơ nử "đứng chung nè ! a đang dợt lại cũng tàm tạm rồi :)

Hạng B2
17/6/08
118
0
16

@nquynh: Bác động viên em làm em phấn khởi lắm:), lâu lắm em mới chơi mệt vậy, mất cả lít nước luôn. Các bác Bình Hòa đánh mạnh quá, em đỡ banh không kịp luôn. Kì này em phải tham gia hội đều mới được.
@bobotai: đi đánh giải nhiều qua há, sao kg rủ mình. Sắp tới có giải Phu My Hưng bồ có tham gia kg?

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: architecthcm

Chùi ui, bác quytam gặp em mấy lần roài mà TT ? Bác ấy là bạn anh và bác akilinh đó, hội trưởng sân số 8 NBK, tonyhai cũng wen bác ấy mà.
Trích đoạn: thuytram

À! Rồi! Hihihih...

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Bác hỏi bobotai cặp Vô địch giải rạch Miễu chiến thế nào rùi hẳn đăng ký PMH bác ạ, em thành thật share kinh nghiệm với bác đấy. Em hok muốn làm nhụt chí bác đâu nhưng trình mình thì " no door", còn nếu muốn học hỏi em e cũng khó:D, thui ra sân BH hay Lan Anh hay hơn bác ui:)
Trích đoạn: linhbch

@nquynh: Bác động viên em làm em phấn khởi lắm:), lâu lắm em mới chơi mệt vậy, mất cả lít nước luôn. Các bác Bình Hòa đánh mạnh quá, em đỡ banh không kịp luôn. Kì này em phải tham gia hội đều mới được.
@bobotai: đi đánh giải nhiều qua há, sao kg rủ mình. Sắp tới có giải Phu My Hưng bồ có tham gia kg?

Tập Lái
10/9/08
36
0
0
53
xì gòn

Trích đoạn: cute

Trích đoạn: borin

@cute: e mún 8 zới bác cái zụ học woánh banh đó mà :)
bác mún đi học lun hả?vậy chủ nhật này ra sân nhé bác.:)
e mún tìm hiểu thử coi sao đã, coi có hợp "gu" và sức khoẻ hok [8|];). zậy CN này e sắp xếp được thì ra BH 8 zới bác hen. bác cho e số phone đê.

Tập Lái
10/9/08
36
0
0
53
xì gòn

Trích đoạn: khoa

Cute : borin là ai thế , có hình k em ? a đang tìm bạc "nơ nử "đứng chung nè ! a đang dợt lại cũng tàm tạm rồi :)
Có cần fải zậy hok hả bác. E chỉ bít lụm banh thoai, bác có mún tìm nữa hok [8D]:):)

Status
Không mở trả lời sau này.