Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/9/08
36
0
0
53
xì gòn
RE: OTC Bình Hòa - Tháng 9/2008

Trích đoạn: cute

Học môn này là bác phải thích nha,nếu ko mau bỏ cuộc lắm đó.Có 1 động tác tập có khi tập 2 tháng đó:D.
Số phone em nè:0907.849.679.Chủ nhật này ra sân ra mắt hội viên mới lun đê:D:D( em chọc chút):D
Ok bác .E cũng thích lém nhưng chỉ sợ sức khoẻ thoai
Ra mắt hội viên mới là fải cắp nách 1 thùng ken đó hả bác ... hị hị [8D]

Tập Lái
10/9/08
36
0
0
53
xì gòn

@cute: thiệt hok hả bác [8|]. zậy CN này e fải ráng ra BH để 8 zới bác wá ;);)

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54

Trích đoạn: architecthcm

Bác hỏi bobotai cặp Vô địch giải rạch Miễu chiến thế nào rùi hẳn đăng ký PMH bác ạ, em thành thật share kinh nghiệm với bác đấy. Em hok muốn làm nhụt chí bác đâu nhưng trình mình thì " no door", còn nếu muốn học hỏi em e cũng khó:D, thui ra sân BH hay Lan Anh hay hơn bác ui:)
Trích đoạn: linhbch

@nquynh: Bác động viên em làm em phấn khởi lắm:), lâu lắm em mới chơi mệt vậy, mất cả lít nước luôn. Các bác Bình Hòa đánh mạnh quá, em đỡ banh không kịp luôn. Kì này em phải tham gia hội đều mới được.
@bobotai: đi đánh giải nhiều qua há, sao kg rủ mình. Sắp tới có giải Phu My Hưng bồ có tham gia kg?
Ko gì bằng trải nghiệm của bản thân, Bác nào có ý chí "giao du gian hồ" thì cứ mạnh dạn tham gia, sau đó rút kinh nghiệm, tự đánh giá mình ở trình độ nào mà rèn luyện thêm, thất bại là mẹ thành công mà!
Đâu ai muốm làm ếch ngồi đáy giếng bao giờ![8D] Nếu em ở phong độ tốt mà có partner có lối đánh giống em thì cở nào cũng tham gia. Hihihi

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

Bác hỏi bobotai cặp Vô địch giải rạch Miễu chiến thế nào rùi hẳn đăng ký PMH bác ạ, em thành thật share kinh nghiệm với bác đấy. Em hok muốn làm nhụt chí bác đâu nhưng trình mình thì " no door", còn nếu muốn học hỏi em e cũng khó:D, thui ra sân BH hay Lan Anh hay hơn bác ui:)

@nquynh: Bác động viên em làm em phấn khởi lắm:), lâu lắm em mới chơi mệt vậy, mất cả lít nước luôn. Các bác Bình Hòa đánh mạnh quá, em đỡ banh không kịp luôn. Kì này em phải tham gia hội đều mới được.
@bobotai: đi đánh giải nhiều qua há, sao kg rủ mình. Sắp tới có giải Phu My Hưng bồ có tham gia kg?
ăn thua mình gan mà bác ai chít , tham gia nhiều , thua vẫn tham gia vậy mới là chiến thắng bản thân mình , còn cặp vô địch giải Rạch Miễu em đứng với Linhbch bảo đảm là có 2 vé về xe
@linhbch : hôm rồi mình đứng chung với ông bố nên không có rủ bồ , giải PMH tham gia chứ , mà chừng nào vậy , có gì mình alo cho bồ

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

Trích đoạn: SonLA

Ko gì bằng trải nghiệm của bản thân, Bác nào có ý chí "giao du gian hồ" thì cứ mạnh dạn tham gia, sau đó rút kinh nghiệm, tự đánh giá mình ở trình độ nào mà rèn luyện thêm, thất bại là mẹ thành công mà!
Đâu ai muốm làm ếch ngồi đáy giếng bao giờ![8D] Nếu em ở phong độ tốt mà có partner có lối đánh giống em thì cở nào cũng tham gia. Hihihi
ý bác giống ý em

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Khà khà, cặp bác cứ chiến ăn cặp em với cuongden rùi hẳn tham gia PMH cũng hẻm muộn. Em thấy các bác có chí thế là rất tốt
, nhưng hình như vẫn chưa biết mình đứng ở đâu thì phải, có cần em giúp thì call em há?;):D:D:D Em thì biết mình ở đâu nên xin lỗi, e chịu hok nổi:)
Còn có kiếm được vé hay không thì xem đối thủ có hào phóng hok đó mà:D. Tham gia thì ok hết các bác ạ, nhưng mỗi người có tư duy vá phong cách khác nhau, cứ xem chơi cho zui thì hok có gì, còn có gì thì e hơi khó, chúc các bác zui zẻ:)

Hạng B1
19/9/08
82
0
0

Trích đoạn: khoa

Cute : borin là ai thế , có hình k em ? a đang tìm bạc "nơ nử "đứng chung nè ! a đang dợt lại cũng tàm tạm rồi :)
ekekek!!ehehee Bác Khoa này Bác tìm "pạc nơ" nữ mà hok coi người ta wanh banh có hay hok??? mà đòi coi hình . ngộ thịt...hheheheh

Hạng B1
19/9/08
82
0
0

Trích đoạn: cute

Học môn này là bác phải thích nha,nếu ko mau bỏ cuộc lắm đó.Có 1 động tác tập có khi tập 2 tháng đó:D.
Số phone em nè:0907.849.679.Chủ nhật này ra sân ra mắt hội viên mới lun đê:D:D( em chọc chút):D
eheheh!!! cute học tới đâu rùi??? có nhiều bạn học chung vui ha!!!
coi bộ ai cũng náo nức cho giải đôi nam - nữ quá xá!!!

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Khoa tìm một nữa vicky ui;), còn tìm partner để chiến thì dễ lém, hehe:D
Trích đoạn: vicky01

Trích đoạn: khoa

Cute : borin là ai thế , có hình k em ? a đang tìm bạc "nơ nử "đứng chung nè ! a đang dợt lại cũng tàm tạm rồi :)
ekekek!!ehehee Bác Khoa này Bác tìm "pạc nơ" nữ mà hok coi người ta wanh banh có hay hok??? mà đòi coi hình . ngộ thịt...hheheheh

Status
Không mở trả lời sau này.