Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
19/9/08
82
0
0
RE: OTC Bình Hòa - Tháng 9/2008

uui!! có jj đâu mà hok dám oánh !!! oánh cho có phong trào dzui dzui mờ!!!

Tập Lái
10/9/08
36
0
0
53
xì gòn

Trích đoạn: cute

Trích đoạn: vicky01

Trích đoạn: khoa

Cute : borin là ai thế , có hình k em ? a đang tìm bạc "nơ nử "đứng chung nè ! a đang dợt lại cũng tàm tạm rồi :)
ekekek!!ehehee Bác Khoa này Bác tìm "pạc nơ" nữ mà hok coi người ta wanh banh có hay hok??? mà đòi coi hình . ngộ thịt...hheheheh
chòi,học để chơi thôi chứ hẻm mơ đi quánh giải đâu[8|][8|]
E cũng zậy é, biết chơi thôi cũng zui rồi [8D][8D]

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

Trích đoạn: architecthcm

Khà khà, cặp bác cứ chiến ăn cặp em với cuongden rùi hẳn tham gia PMH cũng hẻm muộn. Em thấy các bác có chí thế là rất tốt
, nhưng hình như vẫn chưa biết mình đứng ở đâu thì phải, có cần em giúp thì call em há?;):D:D:D Em thì biết mình ở đâu nên xin lỗi, e chịu hok nổi:)
Còn có kiếm được vé hay không thì xem đối thủ có hào phóng hok đó mà:D. Tham gia thì ok hết các bác ạ, nhưng mỗi người có tư duy vá phong cách khác nhau, cứ xem chơi cho zui thì hok có gì, còn có gì thì e hơi khó, chúc các bác zui zẻ:)
em thì thích tham gia cho vui được đi giao lưu , du lịch cho thoải mái sau những ngày làm việc vất vả ở quê , cặp bác ai chít với bác cuongden thì có chiến cho em xin 2 vé về quê thôi , không biết 2 bác có hào phóng không ?
còn đứng ở đâu thì em biết chứ , em đang đứng trên mặt đất và trên đôi chân của mình
theo em cứ tham gia vô tư , có gạch lót đường mới có nhà vô địch chứ

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

CN rồi có partner của em ra tham gia sân Bình Hòa nữa hả? Cẩn thận cái chân của bác nhé, cao thủ OTC úynh dã man lém :D. Hi vọng có dịp gặp lại bác sớm.

Trích đoạn: SonLA
Ko gì bằng trải nghiệm của bản thân, Bác nào có ý chí "giao du gian hồ" thì cứ mạnh dạn tham gia, sau đó rút kinh nghiệm, tự đánh giá mình ở trình độ nào mà rèn luyện thêm, thất bại là mẹ thành công mà!
Đâu ai muốm làm ếch ngồi đáy giếng bao giờ![8D] Nếu em ở phong độ tốt mà có partner có lối đánh giống em thì cở nào cũng tham gia. Hihihi
Bác Sơn ơi, hay bác rủ akilinh tham gia giải PMH thử xem, lão này cũng máu me đánh giải lắm. Làm 1 cặp cho vui đi bác.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Trích đoạn: cute
pạt nơ của anh cứ hỏi thăm anh đóa:).Mà 2 anh làm sao mà cả 2 đều chấn thương chân thía nhỉ[8|][8|]
À, tại không bên nào chịu nhường nhịn cả, ai cũng yếu không thích bao nên đành dùng chân để phân xử :D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Khà khà, đúng roài, bác akilinh là chuyên gia đánh giải mà. bác SonLA làm một cặp đi, em đi theo làm CDV cho, hum bữa bác Son hok chịu tham gia giải rạch Miễu, cứ xem như là giải tiền PMH cũng được. Ở lứa trên 35, cao thủ nhiều như mưa, bác hẻm ra xem đúng là thiếu sót lớn. Thậm chí hầu như các nhà DKVD và cựu VD của giải PMH từ đơn đến đôi đều có ở giải này:), có cả đẳng cấp A1, bác Happiness và Vinh còn xuất sắc đánh bại cặp đó ở BK. Tham gia thì ai chẳng dám các bác;), có điều vào đến đâu hay học được cái gì hay hok thoai, chứ không thì lại mèo vẫn hoàng mèo đấy ạ.[&:]:D

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

@Vicky : a nghe nói e ở BH pải k ? và đánh tennis cũng hay lắm ! hôm nào cho a giao lưu nhé !:)

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: khoa

@Vicky : a nghe nói e ở BH pải k ? và đánh tennis cũng hay lắm ! hôm nào cho a giao lưu nhé !:)
Mà giao lưu gì thế bác [8|][&:]

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54

Trích đoạn: architecthcm

Khà khà, đúng roài, bác akilinh là chuyên gia đánh giải mà. bác SonLA làm một cặp đi, em đi theo làm CDV cho, hum bữa bác Son hok chịu tham gia giải rạch Miễu, cứ xem như là giải tiền PMH cũng được. Ở lứa trên 35, cao thủ nhiều như mưa, bác hẻm ra xem đúng là thiếu sót lớn. Thậm chí hầu như các nhà DKVD và cựu VD của giải PMH từ đơn đến đôi đều có ở giải này:), có cả đẳng cấp A1, bác Happiness và Vinh còn xuất sắc đánh bại cặp đó ở BK. Tham gia thì ai chẳng dám các bác;), có điều vào đến đâu hay học được cái gì hay hok thoai, chứ không thì lại mèo vẫn hoàng mèo đấy ạ.[&:]:D
Bác Ai chít này giải thể Cty Than rồi, bây giờ đang vận động thành lập Cty " Bàn", nghĩa là "bàn ra" và "bàn lui" Khakhakha lắm bệnh... lắm bệnh...khakhakha:D Bác ko tham gia thì để AE khác tham gia, trên đời này ko fải mình học ko được thì người khác cũng học không được !?

Sự đam mê tennis chỉ cần có 1 trận đấu "nẩy lửa", gặp được đối thủ hay là thấy "sướng" rồi, ko nhất thiết fải đặt nặng là vào tới đâu !!! suy cho cùng tennis là 1 môn chơi để giải trí, trao dồi sức khỏe...

Happiness - Vinh thắng được cặp A1, hihihi vì OTC A++ plus A++ thắng A1 là fải rùi.

Nếu các tay vợt chuyên nghiệp mà tự ti thì tự sát lun đóa!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54

Trích đoạn: IV4705

Bác Sơn ơi, hay bác rủ akilinh tham gia giải PMH thử xem, lão này cũng máu me đánh giải lắm. Làm 1 cặp cho vui đi bác.

Dạo này em uống rượu bia yếu lém IV ui.

Status
Không mở trả lời sau này.