Status
Không mở trả lời sau này.
Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
RE: OTC Bình Hòa - Tháng 9/2008

hehe,e đâu có nói bác hẻm học được đâu mừ:D. Có những cái chênh lệch ít, mình học được, có những cái ngoài khả năng, có muốn cũng hok được mà bác;). Mỗi chúng ta đều có lối đánh phù hợp với thể trạng của mình, hok có bắt chước người khác được đâu, nếu không thì đã có rất nhiều Federer và Nadal roài ạ:D
Nếu cái gì cũng nạp được thì amateur thành chuyên nghiệp hết[8D]thế thì bác hok thèm ra sân Lan Anh chơi với em nữa roài ;).
hì hì, em nói thế là cho các bác có ý định tham gia chuẩn bị tinh thần cho tốt thui chứ có ngăn cản ai đâu ợ[8|]:D:D:D

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

Trích đoạn: SonLA

Bác Ai chít này giải thể Cty Than rồi, bây giờ đang vận động thành lập Cty " Bàn", nghĩa là "bàn ra" và "bàn lui" Khakhakha lắm bệnh... lắm bệnh...khakhakha:D Bác ko tham gia thì để AE khác tham gia, trên đời này ko fải mình học ko được thì người khác cũng học không được !?

dạ em không có chân trong công ty này nhe

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Cty đó do bác Sơn tự lập ra mà, seo có em trong đó được :D:D:D
Trích đoạn: bobotai

Bác Ai chít này giải thể Cty Than rồi, bây giờ đang vận động thành lập Cty " Bàn", nghĩa là "bàn ra" và "bàn lui" Khakhakha lắm bệnh... lắm bệnh...khakhakha:D Bác ko tham gia thì để AE khác tham gia, trên đời này ko fải mình học ko được thì người khác cũng học không được !?

dạ em không có chân trong công ty này nhe

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Dạo này em uống rượu bia yếu lém IV ui.
Bác cứ tập trung vào chuyên môn, chuyện hậu trường cứ để em :):D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Bác YV lo hậu phương kiểu này chắc bác Sơn lấy sức đâu mà chiến:D:D:D

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54

Trích đoạn: IV4705

Dạo này em uống rượu bia yếu lém IV ui.
Bác cứ tập trung vào chuyên môn, chuyện hậu trường cứ để em :):D
Thật ra là elbow của em dạo này vẩn còn rêm rêm, nghỉ 2 tuần thấy hết đau, ghiền quá ra sân làm 3 set thì bị đau lại, chắc trong 2 tháng tới ko tham gia giải được rùi!:(

Bác hỏi Gaubc coi bác ấy có rãnh đánh giải ko? Nếu OK thì làm 1 cặp với akilinh đi PMH tranh tài.

Bác Happyness + Vinh cũng nên tiếp tục làm quả PMH lun nhé! Keep it up!!!

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Bác gaubc chắc kiếm chỗ ngủ đông rồi hay sao í, lâu quá không thấy ló mặt ra BH. Bồ câu cũng thế, bay tuốt luốt ra biển mất tăm tích luôn.

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Giải PMH này e đại diện cho Cty e đứng chung với 1 ông anh rồi, nếu kg chắc chắn sẽ tham gia cùng hội OTC của mình. Kg biết có bác nào tham gia nữa kg rủ đi chung cho vui;)

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

Trích đoạn: vinh

Giải PMH này e đại diện cho Cty e đứng chung với 1 ông anh rồi, nếu kg chắc chắn sẽ tham gia cùng hội OTC của mình. Kg biết có bác nào tham gia nữa kg rủ đi chung cho vui;)
em đánh đâu thì thua te tua đó , nhưng cũng ráng đu theo bác Vinh , làm 1 cặp với ông bố . em đánh trình C không biết bác đánh trình nào vậy ?

Status
Không mở trả lời sau này.