Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
RE: OTC Bình Hòa - Tháng 9/2008

Em phê bình các bác đây nhé, đến tăng 2 ko hiểu sao cád bác trốn đâu hết trơn, thân em nửa đêm phận gái dặm trường ko biết về đâu huhuhuhu

Cuối cùng em cũng lặn lội về đượd tới nhà, buổi off hôm nay cũng rất vui. Hi vọng lại có dịp gặp tất cả các bác, đặc biệt là bác TuanRulo, hama, Đâm guốc, ai-chit-em....:D

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Trích đoạn: architecthcm

Chúc bác Vinh thi đấu thành công nhé:)

Cám ơn bác Chít em & Cute nhé. Giải PMH diễn ra vào đầu tháng 11 đó Cute ơi. Nếu được đi ủng hộ cho vui:) Sẽ có lịch thi đấu cụ thể khi đang ký;)

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Trích đoạn: bobotai

Trích đoạn: vinh

Giải PMH này e đại diện cho Cty e đứng chung với 1 ông anh rồi, nếu kg chắc chắn sẽ tham gia cùng hội OTC của mình. Kg biết có bác nào tham gia nữa kg rủ đi chung cho vui;)
em đánh đâu thì thua te tua đó , nhưng cũng ráng đu theo bác Vinh , làm 1 cặp với ông bố . em đánh trình C không biết bác đánh trình nào vậy ?

Có trình C nữa sao[:-]

E thì tham giải hạng Doanh nghiệp đôi dưới 35 thôi;)

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Trích đoạn: cute

hôm nay nhờ bác Phước pm hay sao mà anh em đi đông đủ thế ko biết.Mai mốt sẽ đến lượt anh Vinh:D:D
Hôm nay em uống cam ép,bàu đá,Ken,chanh muối.Mất ngủ mất tiu rồi
@Đâm guốc:mai qua năn nỉ em chuộc giỏ đồ đi,ko thì đừng có mà đánh đấm gì nhá;):D:D:D

Vụ gì đây Cute ơi[:-] Sao có anh ở đây nữa[8|]:D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: IV4705

Em phê bình các bác đây nhé, đến tăng 2 ko hiểu sao cád bác trốn đâu hết trơn, thân em nửa đêm phận gái dặm trường ko biết về đâu huhuhuhu

Cuối cùng em cũng lặn lội về đượd tới nhà, buổi off hôm nay cũng rất vui. Hi vọng lại có dịp gặp tất cả các bác, đặc biệt là bác TuanRulo, hama, Đâm guốc, ai-chit-em....:D

Anh đi có việc phải đi chút, khuya 1g xong gọi thím đi ăn mà thím ngủ sớm quá. Ai làm thím mệt thế? Hà Mã hay Ai chít em vậy?:)

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

Trích đoạn: bobotai

Giải PMH này e đại diện cho Cty e đứng chung với 1 ông anh rồi, nếu kg chắc chắn sẽ tham gia cùng hội OTC của mình. Kg biết có bác nào tham gia nữa kg rủ đi chung cho vui;)
em đánh đâu thì thua te tua đó , nhưng cũng ráng đu theo bác Vinh , làm 1 cặp với ông bố . em đánh trình C không biết bác đánh trình nào vậy ?

Có trình C nữa sao[:-]

E thì tham giải hạng Doanh nghiệp đôi dưới 35 thôi;)
có chứ bác , em cũng đứng với sk.lee hạng doanh nghiệp 25-35 , là trình C đó bác , còn trình B là hạng bán chuyên nhiệp , A là chuyên nghiệp
có duyên thì mình có thể gặp nhau , em cũng ráng lấy vài vé chứ trắng thì buồn lắm , bác có đánh đơn không ?

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

:DKỳ sau gặp bác để e ráng ngắt nhỏ tí nữa gọi là trả lễ ly bầu đá hum qua của bác nhé:mad::D:D:D
Trích đoạn: IV4705

Tập Lái
10/9/08
36
0
0
53
xì gòn

Buổi off hôm wa rất vui, thanks các bác :D E hy vọng lại có dịp gặp tất cả các bác vào 1 buổi off khác ko xa...[8D][8D]
@Cute: thanhks nhìu nha :)

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Hehe, bác YV có nhã ý mời đi nhậu tiếp mà em hok chịu đi hén, sợ Đại ca em á?;):D:D:D
Trích đoạn: borin

Buổi off hôm wa rất vui, thanks các bác :D E hy vọng lại có dịp gặp tất cả các bác vào 1 buổi off khác ko xa...[8D][8D]
@Cute: thanhks nhìu nha :)

Status
Không mở trả lời sau này.