Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO
RE: OTC Bình Hòa - Tháng 9/2008

Hôm qua em với bác Cachiva đi giao lưu ở sân của bác Quytam (Nguyễn Bỉnh KHiêm) vui lắm! Bác Cachiva nhà mình đánh bạo lực quá! Em đánh 3 trận về muốn mất ngủ...

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
49

Trích đoạn: tonyhai20

Hôm qua em với bác Cachiva đi giao lưu ở sân của bác Quytam (Nguyễn Bỉnh KHiêm) vui lắm! Bác Cachiva nhà mình đánh bạo lực quá! Em đánh 3 trận về muốn mất ngủ...
Nếu quýnh bạo lực thì có bác Đăng sân đó ra phang cũng nảy lửa chứ bộ !!! E nghỉ hội đó luôn rồi hả Hải!?

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Trích đoạn: nquynh

@Vinh: hôm CN vừa rồi em rủ Phúc Hiếu ra sân chơi. Hiếu biết Vinh đó, hay đứng chung với Thái. Em đang rủ vào hội OTC mình:D

Có phải a Hiếu đánh tay trái kg bác Quỳnh[:-] Bác Hiếu này đánh cũng hay lắm đó;)

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Hiếu đánh tay phải Bác ui, bạn với Bác Quảng-Dalatlegan bên cty thép miền Nam đó.
Trích đoạn: vinh

@Vinh: hôm CN vừa rồi em rủ Phúc Hiếu ra sân chơi. Hiếu biết Vinh đó, hay đứng chung với Thái. Em đang rủ vào hội OTC mình:D

Có phải a Hiếu đánh tay trái kg bác Quỳnh[:-] Bác Hiếu này đánh cũng hay lắm đó;)

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

Trích đoạn: lh_nhut

Trích đoạn: tonyhai20

Nếu quýnh bạo lực thì có bác Đăng sân đó ra phang cũng nảy lửa chứ bộ !!! E nghỉ hội đó luôn rồi hả Hải!?

Dạo này anh Đăng bận nên ít thấy ra sân, em thì không đánh thường xuyên được nên lâu lâu qua đánh ké hà!

Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland

tại lâu lâu mới đánh nên nó máu thế ý mah hiiii...thứ 5 e nhé\ a e mình lại làm một cặp rồi giao lưu với mấy a bên CAO THẮNG:D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: cachiva

tại lâu lâu mới đánh nên nó máu thế ý mah hiiii...thứ 5 e nhé\ a e mình lại làm một cặp rồi giao lưu với mấy a bên CAO THẮNG:D

chắc đổi lại từ Cá Chỉ Vàng thành Ca Chiu Sa cho nó hợp cách đánh của bác quá :D:D

Bác sang CT có 2 bác bạo lực chờ bên đó là phanbon và icekool đó :)

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Hiếu đánh tay phải Bác ui, bạn với Bác Quảng-Dalatlegan bên cty thép miền Nam đó.
Trích đoạn: vinh

Vậy thực sự e kg nhớ rõ a Hiếu này lắm, chắc phải thấy hình hoặc gặp mặt thôi[8|]:)

Tập Lái
9/10/08
25
0
0

Hôm chủ nhật vừa rồi lần đầu tiên đến sân BH ra mắt các bác. Wa, các bác vui vẻ, cởi mở quá. Hèn gì mà hội OTC mình càng ngày mem càng đông.

Còn cái khoản cầm vợt chạy qua-lại-lên-xuống trên sân, các bác thiệt là ác quá đi :), em làm đến 3 trận, về tới nhà muốn thở bình Oxy thế mà chẳng ai chịu nhường em thắng 1 trận cả
. May mà có "chuối học bổng" nên "mã thể" kịp thời hồi phục (em là hắc mã mà - cháu mấy chục đời của bác Xích Thố bên Tung Của, thân thế em hoành tráng vậy mà các bác cứ bảo em là hắc ma...hic hic). Cám ơn lòng thương người, yêu đồng loại của bác Cute nhìu, hôm nào có chuối nữa bác nhớ PM cho em nhé :D.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
RE: OTC Bình Hòa - Tháng 10/2008

OTC Bình Hòa giờ nhiều nữ xinh xắn ghê ta ơi!!! :):):)

Status
Không mở trả lời sau này.