Hạng D
4/7/13
1.560
6.473
133
Sài Gòn
Chán vãi lái, PS đi đường trường thì ổn chứ chạy trong phố nó cứ rú lên như con ngựa chứng. Vì cái kém tắm của hộp số cực kỳ thông minh này mà đi trong phố lúc nào cũng 15 lít ++. Đường trường hôm Tết em xiên Vịt tốt nhất là 9.3 lít nhưng thường thì trên 10 lít/100km (em chia cho số km sau mỗi lần đổ đầy ặc xăng). Em nghĩ là do cây xăng ăn gian hoặc xăng pha linh tinh chứ đường xá với cách chạy thì như nhau.

Bác Trường thì bảo fix được vậy còn cái nhà máy to đùng ở Sóng Thần với mấy cái đại lý chính hãng nó không làm được à?

Hạng C
3/12/11
665
777
93
Ghê vậy, rùng mình cái hết mấy trăm triệu :)) đại za quá!
Em thì chạy lẫy số quen rồi nên k chạy AT mấy nên dạo này ít có cảm nhận này.

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Chán vãi lái, PS đi đường trường thì ổn chứ chạy trong phố nó cứ rú lên như con ngựa chứng. Vì cái kém tắm của hộp số cực kỳ thông minh này mà đi trong phố lúc nào cũng 15 lít ++. Đường trường hôm Tết em xiên Vịt tốt nhất là 9.3 lít nhưng thường thì trên 10 lít/100km (em chia cho số km sau mỗi lần đổ đầy ặc xăng). Em nghĩ là do cây xăng ăn gian hoặc xăng pha linh tinh chứ đường xá với cách chạy thì như nhau.

Bác Trường thì bảo fix được vậy còn cái nhà máy to đùng ở Sóng Thần với mấy cái đại lý chính hãng nó không làm được à?
cái này làm không khó lắm. làm lên số nhanh dể hơn là hãm lên số chậm. Nhà máy và Đại lý không được làm những gì khác qui định kết cấu dù là hãng nào, ben Toyota còn cấm nghiêm ngặt hơn. Zinger vào số từ số 2, PS vào số từ số 1 chắc cũng có lý do, dù nó làm mình khó chịu.
Nếu bác muốn làm thì hôm nào đi bảo dưỡng xe làm luôn.

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng C
24/8/13
548
808
93
Vũng Tàu
nào là tân tiến, nào là hiện đại, nào là Invecs II thông minh các kiểu, mấy ai biết được cái Invecs II Mitsu nó giới thiệu ở Mỹ từ trước năm 2000 trên cái Lancer, qua tới VN 2014 2015 thì lăng xê tung hô các kiểu rồi mấy ông cuồng xe Mitsu cũng mua. Mình thì nhà quê nên mua cái TOyota số tự động 4 cấp đời tống xài cho chắc các bác ạ, nó lỗi thời cơ mà nó ko có hành mình như ba cái thông minh tân tiến bây giờ ạ :D :D :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
nào là tân tiến, nào là hiện đại, nào là Invecs II thông minh các kiểu, mấy ai biết được cái Invecs II Mitsu nó giới thiệu ở Mỹ từ năm 2000 trên cái Lancer, qua tới VN 2014 2015 thì lăng xê tung hô các kiểu rồi mấy ông cuồng xe Mitsu cũng mua. Mình thì nhà quê nên mua cái TOyota số tự động 4 cấp đời tống xài cho chắc các bác ạ, nó lỗi thời cơ mà nó ko có hành mình như ba cái thông minh tân tiến bây giờ ạ :D :D :D
:3dcuoi::p
Bác thâm vãi, lôi hết các cụ ra chửi, vote cho bác...

• Like
Reactions: huycar