Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
4/1/11
616
1.420
93
SG Sport City nếu bán cuối năm nay giá cao hơn Palm Garden khoảng 10-15%, nếu bàn giao tương tự
Senturia giá 9 tỷ 1 căn (diện tích tương đương 5.2x17m) bán cháy hàng nhé

Nếu Sen benchmark với LV và không đi vào vết xe đổ thiết kế quá kém và tận dụng của LV (chỉ cần copy PR của đội nhà KLL, tiết kiệm nữa) thì có thể tự tin định giá trên 9.1tỷ (giá LV). Vị trí đẹp hơn LV do không nằm rìa q2 và tiếp giáp khúc nhếch nhác q9 như LV.
Mức giá cao hơn vậy sẽ gần PR nhưng giờ PR không có hàng ngon ra nên không sợ bị so sánh.
Khá thuận lợi cho Sen. Giờ marketing sao cho đẹp là ngồi rung đùi thu tiền của các bác.
Ai ôm PR sau đó có cơ hội đẩy thêm khúc nữa.

• Like
Reactions: Trẩu_Tre
Hạng B1
13/1/17
91
87
18
35
Senturia An Phú mà mở bán khoảng cuối năm 2017 hoặc đầu 2018 thì ngon luôn. Chủ đầu tư tha hồ đến tiền.
Seagame vua giao cho ha noi to chuc. TTTT rach chiec ko biet co lam ko. Chac se anh huong gia cua ca khu nay. Thoi diem nay chac bán ko dc giá lắm bác nhỉ

• Like
Reactions: Robert_Duong
Hạng C
2/4/18
809
745
93
35
Seagame vua giao cho ha noi to chuc. TTTT rach chiec ko biet co lam ko. Chac se anh huong gia cua ca khu nay. Thoi diem nay chac bán ko dc giá lắm bác nhỉ
Seagame 31 không được tổ chức ở TPHCM thì TTTT rạch chiếc vẫn phải triển khai xây dựng quy hoạch theo lộ trình nhé Bác :)
"việc xây dựng Khu liên hợp TDTT Rạch Chiếc không phải cho SEA Games 2021, vì về nguyên tắc thì TP.HCM vẫn phải triển khai xây dựng quy hoạch theo lộ trình"
https://thethao.tuoitre.vn/khu-lien...ec-chon-nha-thiet-ke-my-20180518190859832.htm

O.S.P.D
27/1/04
648
987
93
Vietnam
Nếu nhìn theo hình thì đoạn bôi vàng giống bao gồm luôn phần đất TP dư định làm Sen quá các bác ?

Status
Không mở trả lời sau này.