Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/9/16
120
148
43
[BCOLOR=transparent]B[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ác n[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ào c[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ó c[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ăn s[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ố 7 th[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]áp T1 t[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ầng 9 tr[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ở l[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ên c[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ần ra h[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]àng[/BCOLOR][BCOLOR=transparent] ib em v[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ới [/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ạ![/BCOLOR]

• Like
Reactions: tigo68
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
Tinh toán định giá thì lượm 100 chai của khách hàng chơi vậy hả? Chắc pháp lý có vấn đề rồi. Đường SH đang cày bừa nhìn không ra cái gì mà bán buôn. Bị tuýt còi chứ gì.
Theo thông báo thì vẫn thấy nói là cuối năm nay thông đoan SH từ AN Phú tới DXH , mà có đoạn đường làm như mứt ấy.

Tập Lái
26/5/16
10
247
33
Theo thông báo thì vẫn thấy nói là cuối năm nay thông đoan SH từ AN Phú tới DXH , mà có đoạn đường làm như mứt ấy.
Ôi giời, bác tin mấy lời nói gió bay ấy à. Đi ngang Nguyễn Thị Định nhìn vào thấy chả có công nhân công gì? Đường cày xới bỏ đó, kiểu đặt gạch em có làm đường đây. Uy tín Kep dạo này xuống rồi, dân q9, q7 kiện sổ hồng sổ đỏ dự án lùm xùm. Thấy có Cap là làm ăn uy tín nhất.

Hạng B2
4/11/16
203
336
43
Quận 2
empirecity.vip
Ôi giời, bác tin mấy lời nói gió bay ấy à. Đi ngang Nguyễn Thị Định nhìn vào thấy chả có công nhân công gì? Đường cày xới bỏ đó, kiểu đặt gạch em có làm đường đây. Uy tín Kep dạo này xuống rồi, dân q9, q7 kiện sổ hồng sổ đỏ dự án lùm xùm. Thấy có Cap là làm ăn uy tín nhất.
đường đất yếu gia cố nền là công đoạn lâu nhất
còn xong cầu xong nền trải nhựa nhanh thôi bác. hiện cho máy làm là chính, và thời gian này mưa thường xuyên nên thi công chậm bác hiểu chứ ? Còn xong cầu xong nền thì trải nhựa trong 1 đêm xong giống làm trong tp thôi ạ.
Cap làm ăn uy tín mà mua của Cap có lời được mô ?

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
đường đất yếu gia cố nền là công đoạn lâu nhất
còn xong cầu xong nền trải nhựa nhanh thôi bác. hiện cho máy làm là chính, và thời gian này mưa thường xuyên nên thi công chậm bác hiểu chứ ? Còn xong cầu xong nền thì trải nhựa trong 1 đêm xong giống làm trong tp thôi ạ.
Cap làm ăn uy tín mà mua của Cap có lời được mô ?
Hi vọng bác nói đúng

Tập Lái
19/4/18
31
11
8
38
[BCOLOR=transparent]B[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ác n[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ào c[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ó c[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ăn s[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ố 7 th[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]áp T1 t[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ầng 9 tr[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ở l[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ên c[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ần ra h[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]àng[/BCOLOR][BCOLOR=transparent] ib em v[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ới [/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ạ![/BCOLOR]
em có 2 căn vị trí này, bác check inbox nhé!

Hạng B2
8/10/11
325
1.516
93
Anh nào thạo tin cho em hỏi mấy cái pháp lý ạ:
1. Palm Garden sao mãi chưa mở bán ạ. Chủ đầu tư nói chờ quyết định của nhà nước là chờ cái gì? Và vướng cái gì a
2. Cái Palm Res sao mãi chưa có hợp đồng? Có vướng gì mấy vụ thanh tra thủ thiêm không?
3. 2 cái Palm Res vướng, Garden vướng, vậy cái Palm Heights có vướng nốt không?

Sao cái Palm City em thấy nó rối quá. Chả lẽ vướng pháp lý tùm lum mà ông Kepple ông cũng bán ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.