Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
lời , lỗ , lỗ lời toàn tính cua trong lỗ, đóng một đống tiền tính lãi ra thì cugx chả được nhiêu đâu, lướt sóng không phải khu nào cũng lướt được, riêng căn hộ Q2 em nghĩ đầu tư dài hạn còn ổn ( với người dư lực )

• Like
Reactions: tunglambds
Hạng B2
4/11/16
203
336
43
Quận 2
empirecity.vip
Bác nào kiên nhẫn đóng tiền hàng tháng đi đến lúc nhận nhà thoát hàng ngon chênh đều đều 3-400 ít nhất

con giờ ai muốn thoát hàng chịu bán chênh ít thôi vì đường chưa xong, tiện ích chưa hiện hình
cac bác đừng so với Gem giùm em!
Hãy trả lời 1 câu: ng mua Palm có thèm nhìn ngược qua Gem hay dân Đất Xanh nhìn về phía Palm
Khách mua Gem giờ muốn bán thu vốn k được luôn vì sale ĐX toàn tập trung hàng cđt thôi

Hạng B2
10/5/18
210
146
43
31
canhovinhomesbeverly.info
Lắm bạn sales hình như hơi nhạy cảm thì phải, hơi động tí so sánh là nhảy dựng lên :D Trong khi em đang bênh cho quan điểm là đầu tư vào Palm không phải 100% là lỗ hay lời ít, lời lỗ do từng nhà đầu tư nhìn nhận. Em lôi dự án Gem ra phân tích cho các bác thấy một dự án tưởng như khó như vậy cũng có người đầu tư thành công, và cũng có một số cửa ra hàng có thể cân nhắc.

Cứ bình thường như cân đường hộp sữa đi, dự án ngon thì kiểu gì cũng bán hết, cứ lương thiện ắt trời xanh sẽ an bài ahihi.

Tập Lái
26/5/16
10
247
33
Palm Garden nhận booking rồi lặn luôn. Nhìn là biết bên NRC cũng dính pháp lý như Thủ Thiêm rồi. BT đang bị BTC tuýt còi. Mua nhà dự án BT giờ có ký trực tiếp với anh silver hair thì ok, còn không ký với ai cũng không ăn thua.

Hạng C
4/1/11
616
1.420
93
Không có nhu cầu cc nhưng thấy vài căn PH ra giá gốc + thuế phí tượng trưng nên khá tò mò. Bác nào thạo tin share giúp tốc độ ra hàng cc này + mức chênh thị trường căn 2PN hiện nay. Thanks.

• Like
Reactions: Robert_Duong
RF3 confirmed
Hạng B1
30/12/14
51
27
18
38
Tuần trước e xuống nhà mẫu PG để tìm hiểu, được thì book giữ chỗ. Xuống tới nơi ko có bạn sale nào cả, chỉ có bác bảo vệ và chị dọn vệ sinh. E đi một vòng rồi đi về..

Hạng D
12/7/13
2.068
7.913
133
Hồ Chí Minh
Tuần trước e xuống nhà mẫu PG để tìm hiểu, được thì book giữ chỗ. Xuống tới nơi ko có bạn sale nào cả, chỉ có bác bảo vệ và chị dọn vệ sinh. E đi một vòng rồi đi về..
Đã book mấy tháng rồi chờ mở bán thôi bác, k nhận book thêm

Hạng C
9/8/13
608
406
63
46
DSG VIETNAM
Không có nhu cầu cc nhưng thấy vài căn PH ra giá gốc + thuế phí tượng trưng nên khá tò mò. Bác nào thạo tin share giúp tốc độ ra hàng cc này + mức chênh thị trường căn 2PN hiện nay. Thanks.
Em cũng cùng câu hỏi, thấy nhiều căn 2PN mua giá gốc giờ bán chênh dưới 100tr mà chưa giao dịch được. 1 căn 2PN giao thô giờ mua lại chưa đến 3ty mà người mua ko mặn mà lắm.

Hạng C
9/8/13
608
406
63
46
DSG VIETNAM
Palm Garden nhận booking rồi lặn luôn. Nhìn là biết bên NRC cũng dính pháp lý như Thủ Thiêm rồi. BT đang bị BTC tuýt còi. Mua nhà dự án BT giờ có ký trực tiếp với anh silver hair thì ok, còn không ký với ai cũng không ăn thua.
Chắc còn tính toán việc định giá. Ngoài này PH bán lại chậm mặc dù giá thấp, còn trong kia TML thì OV giá trên trời mở bán khách tranh nhau mua.

Status
Không mở trả lời sau này.