Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
ôm mỗi người 100tr cho booking mà giờ im như thóc , em cũng đặt 100tr giờ thấy gửi mỗi cái email mà lòng em ấm ức quá.

Hạng C
2/4/18
809
746
93
35
Không có nhu cầu cc nhưng thấy vài căn PH ra giá gốc + thuế phí tượng trưng nên khá tò mò. Bác nào thạo tin share giúp tốc độ ra hàng cc này + mức chênh thị trường căn 2PN hiện nay. Thanks.
Palm Heights có 1 số Bác cần tiền, muốn bán nhanh nên phải bán giá gốc, 1 số Bác bán giá chênh ít. Cũng có 1 số căn đẹp, 1 số Bác bán giá chênh cũng trăm mấy trở lên. Khu này Bác nào Bán thời điểm hiện tại thì chắc chắn không có lời nhiều, thậm chí bán hòa vốn. Qua năm, khi hạ tầng đã đồng bộ hơn thì giá sẽ gia tăng hàng ngày thôi :)

Hạng C
2/4/18
809
746
93
35
Em cũng cùng câu hỏi, thấy nhiều căn 2PN mua giá gốc giờ bán chênh dưới 100tr mà chưa giao dịch được. 1 căn 2PN giao thô giờ mua lại chưa đến 3ty mà người mua ko mặn mà lắm.
Căn 2 phòng ngủ diện tích nhỏ nhất 77m2, view ngoài giao thô thì giá gốc tầm 2,5 tỷ -2,6 tỷ thôi Bác:)

• Like
Reactions: Candice_ Bliss
Tập Lái
26/5/16
10
247
33
Chắc còn tính toán việc định giá. Ngoài này PH bán lại chậm mặc dù giá thấp, còn trong kia TML thì OV giá trên trời mở bán khách tranh nhau mua.
Tinh toán định giá thì lượm 100 chai của khách hàng chơi vậy hả? Chắc pháp lý có vấn đề rồi. Đường SH đang cày bừa nhìn không ra cái gì mà bán buôn. Bị tuýt còi chứ gì.

Hạng C
4/1/11
616
1.420
93
Palm Heights có 1 số Bác cần tiền, muốn bán nhanh nên phải bán giá gốc, 1 số Bác bán giá chênh ít. Cũng có 1 số căn đẹp, 1 số Bác bán giá chênh cũng trăm mấy trở lên. Khu này Bác nào Bán thời điểm hiện tại thì chắc chắn không có lời nhiều, thậm chí bán hòa vốn. Qua năm, khi hạ tầng đã đồng bộ hơn thì giá sẽ gia tăng hàng ngày thôi :)
Vụ bán không lời hay ít lời thì nhìn vào chào giá là rõ rồi. Quan trọng là thanh khoản nữa, cái này cần số lượng giao dịch cụ thể của sales mới biết được.

• Like
Reactions: Robert_Duong
Hạng C
2/4/18
809
746
93
35
Vụ bán không lời hay ít lời thì nhìn vào chào giá là rõ rồi. Quan trọng là thanh khoản nữa, cái này cần số lượng giao dịch cụ thể của sales mới biết được.
Em bán chuyên bên Palm Heights đó Bác, thời gian qua số lượng ra hàng cũng tương đối đó Bác, đặc biệt là căn số 5 tháp T2 vì giá gốc thấp, còn lại là căn 2-3pn view nội khu cũng giao dịch nhiều. Hiện chỉ còn 1 vài căn tốt thôi, nhiều Bác đầu tư lâu dài thì chờ đợi khi bàn giao nhà mới tính tiếp :)

Hạng B1
9/4/13
69
593
63
Em bán chuyên bên Palm Heights đó Bác, thời gian qua số lượng ra hàng cũng tương đối đó Bác, đặc biệt là căn số 5 tháp T2 vì giá gốc thấp, còn lại là căn 2-3pn view nội khu cũng giao dịch nhiều. Hiện chỉ còn 1 vài căn tốt thôi, nhiều Bác đầu tư lâu dài thì chờ đợi khi bàn giao nhà mới tính tiếp :)
Nhờ bác định giá căn T2 8-8, giờ được nhiêu bác? View hồ bơi và sông

• Like
Reactions: Robert_Duong
Status
Không mở trả lời sau này.