Hạng B2
16/9/19
138
156
43
Bình Thạnh, HCM
Đấy là bác còn ở SG chứ nếu bác ở HN thì bác xem, bị một cách ra mặt và đặc biệt là gái cực kỳ kén, cực kỳ luôn. Ngoài đó SH chạy đầy đường, nó gần như nhìn vào xe đánh giá được về mặt tài chính và vị thế con người vậy (e thấy thế). Rủ gái đi chơi mà có SH gần như auto thành công, HN thì Sh e nghĩ phải tầm gấp 3-5 lần SG ( tính tỉ lệ chứ ko phải số lượng). Tiền trong túi có thể đi vay để xài và SH có thể mua trả góp để có.
E có biết 1 em gái nhà ở quê ko phải là quá khá giả nhưng học đh sắp ra trường nhưng xin tiền bố với anh trai mua bằng được SH.
Trong SG thì biết nhiều người tiền tỷ ngân hàng, nhà và đất 2 căn nhưng chạy đi làm bằng con vision.

Hạng C
3/12/19
714
2.034
93
Đồng nai
Đấy là bác còn ở SG chứ nếu bác ở HN thì bác xem, bị một cách ra mặt và đặc biệt là gái cực kỳ kén, cực kỳ luôn. Ngoài đó SH chạy đầy đường, nó gần như nhìn vào xe đánh giá được về mặt tài chính và vị thế con người vậy (e thấy thế). Rủ gái đi chơi mà có SH gần như auto thành công, HN thì Sh e nghĩ phải tầm gấp 3-5 lần SG ( tính tỉ lệ chứ ko phải số lượng). Tiền trong túi có thể đi vay để xài và SH có thể mua trả góp để có.
E có biết 1 em gái nhà ở quê ko phải là quá khá giả nhưng học đh sắp ra trường nhưng xin tiền bố với anh trai mua bằng được SH.
Trong SG thì biết nhiều người tiền tỷ ngân hàng, nhà và đất 2 căn nhưng chạy đi làm bằng con vision.
ở HN trọng hình thức là đúng rồi bác ơi, trong đây chúng tôi không như thế :D
mem đi ké vision của vk cho hay!

Hạng B2
16/9/19
138
156
43
Bình Thạnh, HCM
ở HN trọng hình thức là đúng rồi bác ơi, trong đây chúng tôi không như thế :D
mem đi ké vision của vk cho hay!
Chính vì bác chủ thread bảo từ bé lớn lên ở SG nên e mới nói HN nó còn quá gấp nhiều lần như vậy, e đã học và ở HN gần chục năm nên e biết.
Em lại kể câu chuyện: chính vợ thằng bạn của e bgio, cũng chơi chung nhóm nên e biết chuyện này, trước kia mới ra trường hẹn hò với 1 anh hơn tuổi, đẹp trai, ngon lành cành đào, ra trường trước nên cv gọi là tạm ổn ở HN, nói chung là cũng chim ưng rồi mới nhận lời hẹn hò. Rồi một hôm đi con xe cà tàng đến đón em nó đi chơi, từ đấy về em nó bặt vô âm tín, ko còn cơ hội lần 2 :D.

Hạng C
3/12/19
714
2.034
93
Đồng nai
Chính vì bác chủ thread bảo từ bé lớn lên ở SG nên e mới nói HN nó còn quá gấp nhiều lần như vậy, e đã học và ở HN gần chục năm nên e biết.
Em lại kể câu chuyện: chính vợ thằng bạn của e bgio, cũng chơi chung nhóm nên e biết chuyện này, trước kia mới ra trường hẹn hò với 1 anh hơn tuổi, đẹp trai, ngon lành cành đào, ra trường trước nên cv gọi là tạm ổn ở HN, nói chung là cũng chim ưng rồi mới nhận lời hẹn hò. Rồi một hôm đi con xe cà tàng đến đón em nó đi chơi, từ đấy về em nó bặt vô âm tín, ko còn cơ hội lần 2 :D.
Chắc lại thử lòng:rolleyes: thời này mấy a đi xe cà tàng tới lúc cua gái cũng đi mượn xe hịn à :D

Hạng B2
6/12/12
349
4.588
93
Quan trọng là thần thái.
Đi chiếc xe giá trị thấp nhưng được chăm sóc kỹ, sạch sẽ, đèn bửng không bể mẻ, pô ko xịt khói la lối um sùm.
Ăn mặt đàng hoàng, phong cách tự tin, khiêm tốn.
Đâu ai coi thường mình.

• Like
Reactions: anhtuanpro
Hạng C
3/12/19
714
2.034
93
Đồng nai
Chúc mừng chủ tịch thử lòng thành công, mà đúng là những gì e biết về cô bạn này thì là thành công thật =))
kkk gặp e mà thử lòng thành công là e cua cho bằng đượt, phịch mấy e này đỡ áy náy bác ạ :D

Hạng C
3/12/19
714
2.034
93
Đồng nai
May cho ông này là thành công, từ hôm đó trở đi cô này trốn mất tiêu, nhắn tin ko thèm rep, cắt đứt ll luôn :D
phí chứ bác, sổng mất con mồi. :D . Cua gái cần 2 giai đoạn: phân tích và thưởng thức , mới phân tích xong chưa chấm mút j =))