Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM
RE: Pinkbud

Trích đoạn: vioswhite

Trích đoạn: minhtit

@pinkbud: chính vì xem xét các yếu tố (cấu thành tội) nên BTC đã thôi không phạt nữa ;). Biết rằng bác tham gia phút cuối nên có thế không biết được nội qui đã đề ra, tuy nhiên vẫn phải nói với bác là cách bác chạy rất nguy hiểm cho các xe khác khi đi trên đường theo đoàn. Mong bác hiểu điều bọn em muốn nói và hy vọng rằng lần sau ae không phải lên tiếng và BTC không phải ra quyết định phạt. Cám ơn bác

bác tít ơi, cái này có phải là án treo k ? :D
Phạt treo áo đê

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: Pinkbud

Trích đoạn: Wit Diablo

có e thông củm với bác pinkbug nhất nè, vì ở chung ks mà:D, chỉ ghét pinkbug là tối đi dancing mà ko rủ e:mad:

@Vịt: ủa ai đưa Vịt về ksạn an toàn sau chập đềpa ngoài bờ biển vậy ta heheheheh...ai kêu ở chung ksạn...các bác đừng nghe pa Vịt này đồn thổi , chỉ có e ở chung à :Dlàm e và Vịt buồn buồn chạy vòng vòng bờ biển :D:D Ủa mà ngẫm lại thấy xe toàn "thú quý hiếm" ko ta nào là Rùa nào là Vit[:

@pinkbud: mà đúng là chỉ bị chê trách chạy lên hỏi đi đâu về thế.....kêu đi dancing mới về mà ko thèm rủ:mad:làm e và Vịt buồn buồn chạy vòng vòng bờ biển:D Tuy KID ko có chúp hình ko có gì hết mà vẫn có ấn tượng khó phai nhỉ ..........chắc có tên là "thằng an gian" heheheh:D

Last edited by a moderator: