Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
RE: Pinkbud

@pinkbud: Anh chụp hình cho em, chưa thấy cảm ơn nghen. Sự có mặt của em trong đòan OS làm không khí thêm sinh động đó. Phát huy nhé.

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: nineeleven

Lại thấy thành viên nữ là mấy bác lại thả DÊ nữa rồi. Chán mấy bác quá:D

Bác có thả khg thì bảo...mai mốt khg có ăn thì chịu khó ăn "lá So đũa" nhé...kekekeke

Trâu cột ghét trâu ăn.:D

Hạng B2
3/5/06
463
0
16
39
Bình Tân

Xe Bọ hồng cool quá!
Thread nào có chị em là comment tăng chóng mặt luôn!:D:D

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48

Hì ... hì , Lúc bác vượt phải em đúng là lúc em đánh lái sang phải né cái ổ con voi, chời, nhìn sang phải thấy bác bò lên em hết hồn, đành sụp ổ voi luôn ... Vài phút sau cách 2 gang tay hôn bác Kebap rồi, may là xe em có ABS nhé, không thì hôn móp mũi em. Cùng lúc nghe tiếng "ui da ..." bé con đang nằm ngủ băng sau rơi bõm xuống sàn, còn mắng mẹ : mẹ này, làm con đau :(. Em thì nhủ : Bác Kebap chạy xe chẳng chịu nhấp phanh gì, thích móp biển số hay sao ấy nhỉ, cứ làm như em chạy giỏi lắm á. :D

Em cũng là tài nữ, biết phận vô lăng kém nên không dám xem thường tính mạng của mọi người. Nhất là khi trong đoàn xe có quá nhiều trẻ nhỏ
.

Hạng B2
16/3/07
433
3
18

Đề nghị các bác thôi không bình loạn nữa, nhanh chóng lập danh sách để được bác pinkbud xử kìa :D

Hạng B2
27/2/07
164
1
16

Trích đoạn: lovecar75

Đề nghị các bác thôi không bình loạn nữa, nhanh chóng lập danh sách để được bác pinkbud xử kìa :D

Hạng C
5/2/07
781
4
0
46

Trích đoạn: vioswhite

Trích đoạn: Wit Diablo

có e thông củm với bác pinkbug nhất nè, vì ở chung ks mà:D, chỉ ghét pinkbug là tối đi dancing mà ko rủ e:mad:

chân cẳng bác ghẻ và máu k, ai dám rủ nè ...
úi chòi oi chòi! Mới có 1 Pinkbug anh em chơi nhau sạt ván rùi
tình đoàn kết am em đâu hết rồi ới ơi, bị pinkbug la`m lung lay ráo trọi ròai :D:D

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Một lần nữa em đề nghị bác gõ tiếng việt có dấu trong những bài tới, và sửa những bài ko dấu. 14h chiều nay bác ko sửa thì bài của bác sẽ bị xóa.
Cám ơn bác