Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
RE: Pinkbud

em thân gái dặm trường các pak không thương thì thôi sao mà lên án dữ thế,mai em về đi xe vespa ,không đi bọ nữa cho khỏi ý kiến luôn,

ôi, e thưong thân gái dặm truờng quá đi ... :);):D

Hạng B2
22/11/06
419
31
28

ý bác ấy là "trong lòng e rất vui vì các bác quan tâm"

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

@pinkbud: chính vì xem xét các yếu tố (cấu thành tội) nên BTC đã thôi không phạt nữa ;). Biết rằng bác tham gia phút cuối nên có thế không biết được nội qui đã đề ra, tuy nhiên vẫn phải nói với bác là cách bác chạy rất nguy hiểm cho các xe khác khi đi trên đường theo đoàn. Mong bác hiểu điều bọn em muốn nói và hy vọng rằng lần sau ae không phải lên tiếng và BTC không phải ra quyết định phạt. Cám ơn bác

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

Trích đoạn: minhtit

@pinkbud: chính vì xem xét các yếu tố (cấu thành tội) nên BTC đã thôi không phạt nữa ;). Biết rằng bác tham gia phút cuối nên có thế không biết được nội qui đã đề ra, tuy nhiên vẫn phải nói với bác là cách bác chạy rất nguy hiểm cho các xe khác khi đi trên đường theo đoàn. Mong bác hiểu điều bọn em muốn nói và hy vọng rằng lần sau ae không phải lên tiếng và BTC không phải ra quyết định phạt. Cám ơn bác

bác tít ơi, cái này có phải là án treo k ? :D

hay là phê bình nghiêm khắc ...

Hạng B2
27/2/07
164
1
16

Trích đoạn: pinkbud

xin lỗi các pak tại khi nãy giận qua nên quên dấu,pak nào ko hiểu thì alo em nói cho mà ngheeeeeeeeeeeee[8D]

thấy chữ "nghe" ở trên mà em rùng mình nhiều tập luôn.

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ

có e thông củm với bác pinkbug nhất nè, vì ở chung ks mà:D, chỉ ghét pinkbug là tối đi dancing mà ko rủ e:mad:

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

Trích đoạn: Wit Diablo

có e thông củm với bác pinkbug nhất nè, vì ở chung ks mà:D, chỉ ghét pinkbug là tối đi dancing mà ko rủ e:mad:

chân cẳng bác ghẻ và máu k, ai dám rủ nè ...