Hạng B2
27/5/11
399
457
63
Bóng mới thay chả thấy sáng hơn bao nhiêu! Đá pha lại ko lên! Tắt đèn đá mới lên! Mới mò mẫm gờ gấm vô đóng bùi nhùi kế bên ắc cu thì bình thường! Hú hồn! Đúng là khổ vì iu!

Attachments

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Bóng mới thay chả thấy sáng hơn bao nhiêu! Đá pha lại ko lên! Tắt đèn đá mới lên! Mới mò mẫm gờ gấm vô đóng bùi nhùi kế bên ắc cu thì bình thường! Hú hồn! Đúng là khổ vì iu!
Đúng rồi, nói về đèn bác cứ mò mẫm, gờ gẫm nhóm bùi nhùi nằm kế kế ắc cu là xong hết
:3dcuoi:

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com

Bóng đèn của bác là NBP hay NBU? Nhiệt màu là 4300k hay lớn hơn? Nếu nhiệt màu là 4300k & bác ko hài lòng với độ sáng này thì bác thanh lý nó lại cho mình và chuyển sang dùng đèn led đi, nó cho ánh sáng lên đến 4500 Lumen lận (bóng halogen theo xe, cho ánh sáng ko quá 1000 Lm)

Và đương nhiên, nếu bác lại ko vừa ý với cặp đèn led đó thì tiếp tục thanh lý nó lại cho mình (thể hiện tinh thần trách nhiệm của người . . . xúi):3dcuoi:

PS: Hệ thống điện đèn xe của bác có vấn đề!

Hạng B2
27/5/11
399
457
63
[BCOLOR=#ff00ff]Em ko rành kiểu đèn lắm! Thấy nó màu xanh xanh giống kiểu đèn zin, trang trước em có up lên đó!Cách nay 3 tuần em đang đi cao LT DG thì đứt Công tơ mét, em có vô Anh Vui thay cái cục gì đó dưới gầm máy cỡ bao thuốc lá! Hôm Tết Tây đi Long Khánh thì hư cục xì nhan!em cũng vô anh Dũng PP xử lý! Khổ vì yêu thiệt!Bây giờ chạy sướng rồi![/BCOLOR]

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
[BCOLOR=#ff00ff]Em ko rành kiểu đèn lắm! Thấy nó màu xanh xanh giống kiểu đèn zin, trang trước em có up lên đó!Cách nay 3 tuần em đang đi cao LT DG thì đứt Công tơ mét, em có vô Anh Vui thay cái cục gì đó dưới gầm máy cỡ bao thuốc lá! Hôm Tết Tây đi Long Khánh thì hư cục xì nhan!em cũng vô anh Dũng PP xử lý! Khổ vì yêu thiệt!Bây giờ chạy sướng rồi![/BCOLOR]

Bác mua cặp bóng này ở đâu, lâu chưa & giá bnhieu vậy? Nếu nhiệt màu >4300k thì ánh sáng này ko ăn đường nhé (1 dạng phản xạ ánh sáng)