Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Theo em trong này cứ NO WOMEN cho nó lành! Phòng còn hơn tránh các bác ạ!

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Theo tôi giới tính không quan trọng, cái chính là 1 xe chỉ được 1 nick chính vào đây thôi. Còn lại là chuyện nội bộ gia đình các bác ấy tự xử lý với nhau.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Như các bác đã biết, Private Room được tạo ra cho các thành viên tích cực của SFC. Và một trong những biểu hiện của sự tích cực chính là việc tham gia các buổi offline. Chẳng hạn, gần nhất sẽ có cuộc off của SFC SG (các bác xem chi tiết tại link này). Trong trường hợp vắng mặt có lí do chính đáng, đề nghị các bác thông báo với bác Chevol hoặc bác Hunguyen123 ở SG; Kienvang, MrPinocio hoặc Hongha ở khu vực phía Bắc. Trong các cuộc off, đề nghị các bác trong ban chủ nhiệm thông báo cho anh em chưa biết private room này tham gia (nếu đủ các điều kiện như anh em đã bàn bấy lâu: tích cực, tin cậy...). Trong quá trình tổ chức các hoạt động ọp-ẹp, nếu có thành viên nào đã có mặt trong Private Room không đáp ứng được các yêu cầu của một thành viên tích cực, đề nghị các bác mạnh dạn thông báo để ban chủ nhiệm mời ra khỏi private room. Dù rằng OS, OF chỉ là sân chơi, nhưng với Private Room, theo tôi cần có những điều kiện tối thiểu. Mong các bác thông cảm, ủng hộ!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Cái thớt về lazang của bác Tôm làm phí tài nguyên của phòng riêng quá, tôi sẽ move sang box Hyundai-Kia. Các bác lưu ý giúp cái gì cần riêng tư thì vào đây, cái nào cần public thì ra public, vừa đúng nơi, đúng chỗ lại vừa thể hiện trách nhiệm với OS chung.