Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Như các bác đã biết, số lượng SFC đã lên tới con số 272 người, đông nhất trong các hội xe. Tuy nhiên, chất lượng tham gia của các thành viên chưa thực sự tương xứng với số lượng. Việc tạo box riêng như vậy chính là cơ hội để SFC xác định được chất lượng thực sự của SFC, ngoài lợi ích trao đổi những chuyện riêng tư của SFC (chất lượng tốt xấu của các dịch vụ; quan hệ kinh doanh....).
Vì vậy, đề nghị các thành viên đã vào box riêng này có thể thông báo tới các thành viên mà mình thường xuyên liên lạc để họ biết và tham gia.
Cảm ơn sự hợp tác của anh em.

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Thế sau vụ lập SFC room này có short list lai danh sách không bác Kiến ơi

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
son2 nói:
Thế sau vụ lập SFC room này có short list lai danh sách không bác Kiến ơi

List kia là để đại chúng, private room là nơi trú ngụ của những thành viên "chân chính" :) bác Kiên à!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
thế còn những thành viên "chân phụ" thì phải có biện pháp chứ bác, chứ chẳng lẽ để các hội khác nghĩ con số 272 của SFC là "hữu danh vô thực" sao? Bác suy nghĩ tiếp đi nhé...

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
muakskisses nói:
thế còn những thành viên "chân phụ" thì phải có biện pháp chứ bác, chứ chẳng lẽ để các hội khác nghĩ con số 272 của SFC là "hữu danh vô thực" sao? Bác suy nghĩ tiếp đi nhé...
Các chân phụ cũng sẽ thanh lọc dần. Lần trước SFC cũng đã thanh lọc tới trên dưới 30 chú. Nếu để, SFC đã có tới 300 thành viên rồi bác à. Tuy nhiên, nhiều SFC members chỉ online mà không offline do không ít nguyên nhân: vùng sâu, vùng xa (xa HN và HCM); chỉ thích online.... Những thành viên này mình không thể loại bỏ được bác à. Chỉ có các thành viên như : danh dự (kiểu Thùy Trâm ;)); bỏ đội ngũ (bán, đổi xe...)... mới đáng bị thanh lọc thôi bác à.
Mong có thêm sự đóng góp của anh em về việc này.

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40
Bác Kiến thêm mục lý lịch tư pháp và nghề nghiệp vào đơn xin vào Hội. Hehe

Hạng C
20/11/07
529
0
16
Và các thành viên "sale" cũng nên xem xét lại sự "đóng góp" của họ ntn trong việc phát triễn SFC các Bác nhuể....?!:D:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Cũng không đến mức nghiêm trọng như bác Mua nói đâu! Tóm lại giống đang uống bia ở bãi cỏ nói chuyện thời sự. Có tý phòng máy lạnh nói chuyện riêng. Ai không viêm họng thì vào. Trong đó Anh em có thể Set relationship những chuyện khác ngoài chuyện xe để không Ảnh hưởng đến mục tiêu của OS!
Phỏng ạ!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
vây những chuyện gì được nói trong khu vực này bác kienvang@, vi du : tình cảm, mua bán, đổi chác....! nó phải có giói hạn trong của os chư nhỉ?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
chevol nói:
vây những chuyện gì được nói trong khu vực này bác kienvang@, vi du : tình cảm, mua bán, đổi chác....! nó phải có giói hạn trong của os chư nhỉ?
Một cách đơn giản thế này bác Chevo: bất luận chuyện gì mà nói với số đông OS ko hợp và ko có lợi cho SFC thì đưa vào đây. Còn cái gì nằm ngoài tiêu chí trên thì có thể nhảy ra mục ngoài.