Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
cứ bị ngứa lỗ tai,hok bít ai nhắc mình,hóa ra Bác Muak@ cứ nhắc trong box này..vui các Bác nhẩy..!

Hạng B2
9/7/08
183
0
16
nhh2811 nói:
Cũng không đến mức nghiêm trọng như bác Mua nói đâu! Tóm lại giống đang uống bia ở bãi cỏ nói chuyện thời sự. Có tý phòng máy lạnh nói chuyện riêng. Ai không viêm họng thì vào. Trong đó Anh em có thể Set relationship những chuyện khác ngoài chuyện xe để không Ảnh hưởng đến mục tiêu của OS!
Phỏng ạ!

Bác Hoà nói đúng rồi, chủ yếu để mấy anh em tâm sự chuyện riêng, ví dụ như offchai, off đồ sơn...

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
son2 nói:
Xin lỗi các bác nhé Corrola38 là bà cả nhà em đó.

Nhân chuyện vụ bà cả của bác Son2 muốn join vào phòng riêng của anh em mình, các bác cho hỏi bác Jedi có là bà cả hay bà gì gì đó của bác nào ko đấy? Thấy bác Jedi cũng đang apply đơn vào đây mà chưa rõ nhân thân?!? ;)

Hạng B2
27/6/08
139
0
0
Em nghĩ để join được vào đây, chúng ta cũng cần nên có một vài tiêu chí, ít nhất cùng phải ọp ẹp 1 đôi lần để anh em biết mặt biết tên,rồi đóng góp ý kiến (post bài) trong 4F này bao nhiêu lần... có như thế mới thanh lọc được nhiều hơn. Nhất là khi chúng ta lại có box riêng dành cho SFC, rất nhiều ý tưởng hay vào táo bạo.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
theblues nói:
Em nghĩ để join được vào đây, chúng ta cũng cần nên có một vài tiêu chí, ít nhất cùng phải ọp ẹp 1 đôi lần để anh em biết mặt biết tên, rồi đóng góp ý kiến (post bài) trong 4F này bao nhiêu lần... có như thế mới thanh lọc được nhiều hơn. Nhất là khi chúng ta lại có box riêng dành cho SFC, rất nhiều ý tưởng hay vào táo bạo.
Túm cái váy lại là phải tin cậy, đã qua nhiều lần ọp-ẹp và anh em đã va chạm ít nhiều. Ở ngoài này, những thành viên nào có vấn đề đề nghị các bác PM cho tôi để có sự cân nhắc khi chấp thuận. Trong Sài Gòn đề nghị bác Chevol và Hunguyen123 (vừa join đêm qua ;)) rà soát và PM những thành viên thuộc địa bàn các bác quản lí để tôi còn biết là approve hay disapprove.

Hạng C
20/11/07
529
0
16
Bác Kiến@ cho em hỏi là nếu đã "approved" thì có thể "to be đelete" hok vậy?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
whitemouse nói:

Nếu đã chấp thuận vẫn có thể bị loại (leave) group được bác à.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
whitemouse nói:

Bác lại định "thổi lổ tai" bác Kiến để "cẩu đầu trảm" bác nào thế? Keke

Hạng B1
9/10/08
89
2
8
son2 nói:
Bà cả, .... thế thì lên Yên Bái phường Nghĩa Lộ đăng ký hộ khẩu hết rồi Bác Sơn ơi. Tốt nhất mời Bà cả nhà Bác sang box Toy cho đúng Nick nhé

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Vietroad111 nói:
son2 nói:
Bà cả, .... thế thì lên Yên Bái phường Nghĩa Lộ đăng ký hộ khẩu hết rồi Bác Sơn ơi. Tốt nhất mời Bà cả nhà Bác sang box Toy cho đúng Nick nhé

Báo cáo là đã mời bà cả sang đúng chỗ rồi ạ. Ở đây chỉ dành 1 suất cho lái chính thôi bác ợ.