Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Tập Lái
18/11/15
0
425
47
Bác nào biết mợ ơi, bài này quá khó nên không ai can đảm trả lời hết, chỉ có mợ can đảm thôi. Hôm trước em lỡ đề bạt mợ làm bang chủ của hội bắt đụng đậy quợn 9 rồi nên mợ cố lên đê, hông thui người ta nói bang chủ mua bằng nữa thì chết cả lũ.:)
Gợi ý cho câu trả lời nè: đày tớ dân ngồi nhận hồ sơ phòng TNMT không biết áp luật gì luôn.
Em nhớ là e chưa có nhận chức j nha, nhận rồi mai các bác lại phế truất e thì nhục lắm :3dgian:
Mà sự việc bác nói người thật việc thật mà, vậy thì ta cứ chờ đáp án thôi, bác update đáp án cho em với nha :D
Mà mấy hôm nay các bác chém gió dữ quá, e chạy theo mà mệt bở hơi tai :mad:

• Like
Reactions: HIRO
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Bà mịe vào trang nào cũng chả coi được, chỉ có trực tiếp....viết thôi. Thua 0 - 5 rồi, chưa biết thua thêm mấy trái nữa đây.

thôi thì coi cái tin ni cho đỡ buồn, đúng là xứ đàn anh iu dấu chai nờ.
http://www.vtc.vn/cap-vo-chong-vac-bao-tai-hon-100-trieu-dong-tien-le-di-mua-nha-d275850.html
He he thấy chưa đúng như nhựn đệnh của chiên da bóng đá mừ, hy dzọng chiên da sai để có chút niềm dzui be bé mà ko thể.:(

Cái bài báo bên Tung Của chắc là mục đích PR cái cty BĐS đó hay sao ấy.
Nghĩ sao mà thời đại gì rồi mà không có máy đếm xiền, bác phèo kêu gọi VN mình viện chợ cho đàn anh vài cái máy đi.

• Like
Reactions: pheo@
Tập Lái
11/4/16
2
112
28
Trước lúc nỗ thì nó phải căng cực đỉnh nữa mấy bác ... Chắc phải cuối 2018 đến 2020
Giờ đang là giai đoạn bơm và bơm .. ai chạy trước tiếc ráng chịu :3dcuoi::3dcuoi:
Bác ngồi đợi chén hết từ gốc tới ngọn rồi mới chạy thì tội cho người đến sau quá :D

• Like
Reactions: HIRO
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Em nhớ là e chưa có nhận chức j nha, nhận rồi mai các bác lại phế truất e thì nhục lắm :3dgian:
Mà sự việc bác nói người thật việc thật mà, vậy thì ta cứ chờ đáp án thôi, bác update đáp án cho em với nha :D
Mà mấy hôm nay các bác chém gió dữ quá, e chạy theo mà mệt bở hơi tai :mad:
Em nhớ là nhận rồi mà ! lúc đề cử mợ im lặng, mà em thì cứ mặc định im lặng là đồng ý.;)
Đáp án thì dĩ nhiên là em có rồi :cool: đưa bài tập mà ko có lời giải thì khác gì đặt câu hỏi. ;)

Em sẽ update đáp án cho mợ sau nhé vì hiện đang chờ cô giáo "sở" :)

• Like
Reactions: seanice
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Đoạn đó em chưa thấy thi công nên chưa biết chính xác bác ơi, em bây giờ nhẹ dạ lém, thấy mới tin.

Bác @pheo@ , bác @Ba Văn , bác @HIRO và các bác cho e hỏi metro hạ độ cao dần chỗ này Dropped Pin https://goo.gl/maps/FXu614xpQWQ2 và xuống ga cuối phải k ạ. Vậy là nó chuyển làn từ phía bên Thủ đức sang phía q9 là chỗ này phải k bác https://goo.gl/maps/ZsJGL2WAihN2
Nó đang làm, phèo đi ngang thấy nó làm mấy cái trụ bên quợn 9, từ cái điểm cuối qua ngã 3 suối tiên chút nó băng qua q9, nó làm dọc theo xa lộ hà nội đâm dzô cạnh bxmđ, mé bên này thấy nó làm thấp dần...

• Like
Reactions: seaniceBr and HIRO
Tập Lái
22/8/16
11
44
13
Hì, xin được đu theo bác @Phèo góp vui tí ạ:

Thuở Quận Chín lên cơn sốt đất
Khách đầu tư sang chật Long Trường
Nam Long, Kiến Á giành đường
Honda len trước cóc nhường ô tô