Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
ôNG @HIRO này hàng ra hết chưa ta mà sao bơm hoài vậy? Giờ người ta chê khu đông xe cont nhiều như tôm cá biển không thèm mua nữa kìa. Về Q12 chơi đi , em giới thiệu cho!:3dcuoi::3dquaytay:. Mở quán cafe chanh cạnh tranh với bác @Ba Văn cho sốc!:3duongbia:
Ông ni hỏi chi kì rứa, bơm la nghê cua em mà hong cho bơm thì làm răng chừ hè. :eek:
Quân 12 có cái chi mô chơi mà rủ rê :eek:

PS:
mặc ai nói ngả nói nghiêng
tình em vẫn giữ cho miền đất đông

Tác giả: Ba Xạo :3dcuoi:

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Ông chủ tiệm trà @Ba Văn mấy ngày nay không chịu pha bình mới, để trà cũ lạc nhách khách không thèm ghé. Lão @HIRO@seaniceBr đăng mục tìm già lạc gấp đeee!:3dcuoi::3dgoidien:
Nghe đồn ông chủ tiệm bị công tai nơ hoành hành kẹt không đi mua trà được + bị ngập úng hoành hành hết nước sạch pha trà lun dồi :3dngacnhien:

Tập Lái
2/8/16
38
625
83
Nghe đồn ông chủ tiệm bị công tai nơ hoành hành kẹt không đi mua trà được + bị ngập úng hoành hành hết nước sạch pha trà lun dồi :3dngacnhien:
Ông chủ tiệm trà @Ba Văn mấy ngày nay không chịu pha bình mới, để trà cũ lạc nhách khách không thèm ghé. Lão @HIRO@seaniceBr đăng mục tìm già lạc gấp đeee!:3dcuoi::3dgoidien:
Chúng tôi hụi Trà chanh q9 tìm 1 già lạc chừng trên 40t, nặng chừng trên 40kg, trên vai vác 1 bao đất chừng trên 140kg. Ai thấy báo gấp có thưởng ... 1 ly Trà chanh.
Hề hề ... :3dcuoigif:

Tập Lái
2/8/16
38
625
83
Em cảm ơn bác nhưng em không thể hình dung nổi. Bác xem giúp em đường vòng Man Thiện nối dài nó có đi ngang quán Hải Thành đang thuê ko ạ? Em cảm ơn bác nhiều nhiều

Bác cho em ngó chút bản đồ chỗ quán Hải Thành luôn với nha bác :3dcuoi:
Vì bác chủ lạc nên e xin phép có giúp gì cho bác k
[Q9] Trà chanh BĐS

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Chúng tôi hụi Trà chanh q9 tìm 1 già lạc chừng trên 40t, nặng chừng trên 40kg, trên vai vác 1 bao đất chừng trên 140kg. Ai thấy báo gấp có thưởng ... 1 ly Trà chanh.
Hề hề ... :3dcuoigif:
Nặng trên 40kg vác bao đất trên 140kg :eek:
Yên tâm đi ông í là super man nên dễ tìm nắm. :p

Hạng B2
31/10/12
435
673
93
49
Em ở & làm khu Tân Bình, Tân Phú, Q12 luôn. Bác cứ đến đường Cộng Hòa, Trường Chinh gọi e là phục vụ cafe chanh tận răng!
Ps: Uống xong có gì ông Tào Tháo hỏi đừng chửi em nhen!

3 chỗ đó hồi trc chỗ nào e cũng cắm dùi, rồi e phải rút hết lên mang về Q.9 cắm, vì di chuyển về Q1, Q3 quá mệt mỏi + tiếng ồn máy bay + mùi kênh Tham Lương, mùi kênh 19/5, mùi khu CN. Giờ mỗi lần phải lên đó vẫn thấy hãi, thấy mình quá sáng cmn suốt.
:3dquaytay: