Tập Lái
1/2/20
43
22
8
37
Kiểm tra kinh khủng khiếp ln nhé bác. Cuối tuần rồi em làm chuyến phượt Cần thơ - Kon tum, bị CSGT bắn tốc độ ngay tại Đồng phú, Bình Phước. Trên đường đi bị kêu vô hỏi giấy tờ này kia rồi cho đi nhiều lần. Tới Krong Búk chạy đè lên vạch vàng bị kêu đưa bánh mì. Mấy anh trên đó làm việc rất tích cực, các bác phải chú ý từng chi tiết.

Hạng F
29/10/14
8.536
11.211
113
Hơi khác chủ đề chút. E đi Đà Lạt gần 10 năm nay, mỗi năm đi ít nhất 5 lần, chưa bao giờ bị vịnh bất cứ lỗi gì, kể cả thời kỳ lúc trước c.a Đồng Nai bị kêu ca nhiều, còn hai năm nay thì ít thấy c.a đứng nữa rồi. E chạy chấp hành 100% luật
E chỉ chia sẽ v thôi, chứ e ko tranh luận vơi với các bác là c.a bắt đúng hay sai :D
Nói như hội thánh phím chạy láo, sau đưa hối lộ rồi nên đây chửi công an làm láo, bắn láo là bác chỉ hên chưa bị thôi
Xe chạy đầy đường biết xe nào với xe nào mà kêu người ta photoshop tốc độ. Gặp thằng mới lấy bằng chạy ko quá 30km/h cũng photoshop nó quá tốc độ vào ah.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Kiểm tra kinh khủng khiếp ln nhé bác. Cuối tuần rồi em làm chuyến phượt Cần thơ - Kon tum, bị CSGT bắn tốc độ ngay tại Đồng phú, Bình Phước. Trên đường đi bị kêu vô hỏi giấy tờ này kia rồi cho đi nhiều lần. Tới Krong Búk chạy đè lên vạch vàng bị kêu đưa bánh mì. Mấy anh trên đó làm việc rất tích cực, các bác phải chú ý từng chi tiết.
Mấy anh chạy sao mới bị gộ vào, mình đi có nhiều trạm nhưng chỉ gọi vào 1 lần khu vực biên giới kiểm tra hành chính vì sợ chở người vượt biên trái phép thôi. Chả mất đồng nào. Người ta giúp đường an toàn mà chửi là sao.
QL14 có hay kiểm tra hành chính ô tô con không?

QL14 có hay kiểm tra hành chính ô tô con không?

Tập Lái
28/3/19
10
4
6
41

các bác cho em hỏi ké tý....
Em tính đi về quê ăn tết... dự tính theo gg map.
có bác nào ở thị xã Ayun Pa của Gia lai không ạ... nếu có cho em hỏi...tuyến đường đi từ TX Ayun Pa của Gia lai đến đèo An Khê có dễ đi ko ạ?

• Like
Reactions: thietbiloc
Tập Lái
21/12/20
15
17
3
31
bác đi xe j mà nó gọi vô kiểm tra giấy tờ thế ???

• Like
Reactions: DrNguyen