Hạng D
2/9/09
2.548
5.060
113
Tp.HCM
Re:Quà tặng của S.O.S bản nháp

Migomi nói:
dathuong nói:
Em: Có!
Chắc chắn có Chi Vật và chi dài phục vụ SN S.O.S! Em tin khả năng của bác ép oàn :)

Chivas & F1 ???????????????????? TT ??????????

Là bác nói nha :D

Hạng B2
20/12/11
252
4
18

del

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.038
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

Làm ơn cmt theo chủ đè topic nèo!
Mai em kết nuận thì đừng có mà càm ràm nếu trước đó không trình bày quan điểm nha!

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/11
1.272
56
48

Em xin có ý kiến xíu:

* Em vote không chơi 3 cái (vì 3 chìm) ít wớ, mà chơi nuôn 7 cái (vì 7 nổi) chia ra cho 7 địa bàn tiêu biểu (Chẳng hạn: Khánh Hòa, Kontum, Bình Thuận, Đồng Nai, Tiền Giang, Long An, TP HCM, . . . ), nếu cần AE mình đã dang rộng vòng tay tới đâu thì ở đó có kỷ niệm chưong cho nó thấm tình . . . bằng hữu (đâu cũng có cho nó công pằng), chả sợ ai đố kỵ (nếu có cũng ráng chịu), vui vẻ cả làng. Nghĩ thoáng chút cho nhẹ đầu các bác ui; chứ câu nệ, bắt bẻ nhau từng chữ từng câu làm cái giề. Vì tinh thần, vì nghĩa khí mới gia nhập SOS, chắc hẳn mọi người đều nghĩ thoáng hỉ.

* Vài ngu ý góp cùng các bác. Em xin hết ạh.

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113

haobui nói:
Topic này hay quá, hồi đó giờ e ko giúp đc gì cho anh em , e xin tài trợ cho những ai đc giải là mỗi người 1 cuộn giấy 16m2 ạ.
Thanks bác haobui nhiều.

Hạng D
30/1/07
2.587
146
63
nha trang

Theo em kỷ niệm chương chỉ có 3 thì ít quá , qua 1 năm hoạt động em thấy nhiều thành viên quá tuyệt như : mợ pin , 4r , tuấn 0201, bác thanh lan , kiên vietthai luôn là những thành viên ưu tú luôn nhận cứu hộ mọi lúc mọi nơi

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
124

Ah nghe bác haobui nói quà tặng em mới nhớ, S.O.S nhà mình ăn được đồ Ấn Độ em cũng xin được tặng vourcher giảm giá ở nhà hàng em nhá hehe

Hạng B2
12/7/12
395
84
28

Nhoc Quay nói:
Ah nghe bác haobui nói quà tặng em mới nhớ, S.O.S nhà mình ăn được đồ Ấn Độ em cũng xin được tặng vourcher giảm giá ở nhà hàng em nhá hehe
Cái vụ này hay nè, Bác Hà xem có thể kêu gọi a, e đang hoạt động ở lĩnh vực nào thì có ưu đãi giảm gái, miễn phí hay hình thức gì đó cho ba nhân vật kiệt xuất của SOS trong năm qua được ko bác?