Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Bác Phèo nên nhớ, bất cứ công trình to lớn và đông người nào cũng đều phải có đường bao quanh, ít nhất là trước-sau hoặc hai bên, để phòng khi có biến thì thoát người nhanh chóng.

Do vậy sau bến xe khả năng có đường là gần như chắc chắn 100%. Chỉ trừ khi nó đã mở toang 3 mặt rồi thì có thể không cần thôi.
Bác chưa rỏ cái bến xe ni rồi. Cái bến xe ni nó cắt ngang khúc đầu hướng đông hoàng hữu nam nhưng vẫn còn dính lại phần phía ngoài từ trạm cuối metro ra đến xa lộ hà nội, còn khúc phía mé bên phía hướng tây thì hoàng hữu nam đâm dzô bên hông cái bến xe.
Phèo nghỉ chắc mé bên hướng đông phải trổ cửa để dân người ta đi metro và luôn cả đi xe đò. Còn hướng tây hoàng hữu nam đâm bên hông cũng có khả năng trổ cửa để dân tiện đi lại... Còn mặt sau thì ...còn bỏ ngõ... Vì mặt sau nếu mở cái cổng thì sẽ thêm kinh phí làm đường vòng ra xa lộ hà nội cũng bộn tiền...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: emerald_vo
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
buôn đất mà bu theo bến xe là toi rồi :))
Bác giải thích vì sao bu theo bến xe là toi vậy bác.

thấy bác phán lạ quá, ngay cái sân bay long thành giờ nó đang nằm trên dái, mà nằm trên dái cả chục năm trời rồi chả biết khi mô mới mần mà thiên hạ cũng vẫn cứ ...bu theo. Còn cái bến xe ni thì nó đang mần và cuối năm ni nó đã đưa vào hoạt động rồi, không những chỉ có cái bến xe mà còn cả mê cho, ung bú cùng nằm chung một cụm với nhau nữa thế thì tại sao bác bảo ...là toi ???

toi là giờ nó lên cao quá không mua nổi chứ gì !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
48
Mặt tiền đường 3,2m là sao mợ thuto?
Chiều dài miếng đất và con đường HHN mở rộng kéo dài khi đó sẽ ko song song nhau mà chéo nhau bác ợ, và cái đoạn mặt đường đi ngang qua đất chỉ có dài 3,2m thôi ạ, vào tới bên trong sẽ nở ra bác ợ.

Hạng B2
20/9/14
302
4.981
93
Quận 7
www.thaiduongvision.com
Bác giải thích vì sao bu theo bến xe là toi vậy bác.

thấy bác phán lạ quá, ngay cái sân bay long thành giờ nó đang nằm trên dái, mà nằm trên dái cả chục năm trời rồi chả biết khi mô mới mần mà thiên hạ cũng vẫn cứ ...bu theo. Còn cái bến xe ni thì nó đang mần và cuối năm ni nó đã đưa vào hoạt động rồi, không những chỉ có cái bến xe mà còn cả mê cho, ung bú cùng nằm chung một cụm với nhau nữa thế thì tại sao bác bảo ...là toi ???

toi là giờ nó lên cao quá không mua nổi chứ gì !!!
À.e ko có tâm lý đám đông bác ạ. Cơ hội cho đầu cơ thổi giá. Nguyên cụm bác nói khi nào xong? Vẽ trên giấy thì Đ ta là thiên tài mà. Đúng như bác nói là giờ giá cao quá ko mua nổi.hjhj

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
À.e ko có tâm lý đám đông bác ạ. Cơ hội cho đầu cơ thổi giá. Nguyên cụm bác nói khi nào xong? Vẽ trên giấy thì Đ ta là thiên tài mà. Đúng như bác nói là giờ giá cao quá ko mua nổi.hjhj
Bác nói không theo tâm lý đám đông là đúng, vì trên ô ét này thấy chả có ai quan tâm đến cái khu bến xe ni cả.
Còn những dự án nào mà nằm trên dái thì không biét chứ còn riêng khu ni thì nó đang làm cả 3 cái: bên xe, bịnh viẹn ung bú, mê chô. Nó đang thực tế làm chứ chả có đang nằm trên dái đâu nhá. Bác đã đi qua khu ni chưa mà phán thế???

Hạng B2
31/10/12
435
673
93
49
Năm ngoái dắt thằng bạn vô coi dãy phòng trọ khu BXMĐ mới, mua hụt mà nó tiếc mãi.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Chiều dài miếng đất và con đường HHN mở rộng kéo dài khi đó sẽ ko song song nhau mà chéo nhau bác ợ, và cái đoạn mặt đường đi ngang qua đất chỉ có dài 3,2m thôi ạ, vào tới bên trong sẽ nở ra bác ợ.
Quận 9 - ai cần cứu net vô đây.

Không biết sau này thế nào chứ giờ phèo dòm đi dòm lại mặt sau cái bến xe ni chẳng thấy có đường nào hết mợ ơi... Có thì chỉ là đường hẻm thôi áh.