Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Bác nào có dự án gần bến xe miền đông inbox em sớm nhé. Em muốn đầu tư. Cám ơn các bác.
Hình như trong ô ét ni rất ít người đầu tư khu bến xe, metro lắm bác. Thấy chỉ có ông 3 Văn có lô mặt tiền hoàng hữu nam mà dt lớn chừng đâu trên 700m2 gì đó, với thêm phèo tui cũng có đầu tư khu ni mà chắc là hổng coá chịu bán giá cíu net rồi.
Hehehe.....

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Người nhà cần chuyển nhượng hợp đồng 1 căn shophouse dự án Valencia, quận 9, diện tích đất 6x18, 2 mặt tiền, view sông Rạch Chiếc. Giao nhà hoàn thiện ngoài quý 1/2018.

Bác nào quan tâm thì inbox thêm thông tin cụ thể !

Hạng C
17/6/16
787
542
93
trunghainastone.com
Em cần thoát 2 lô (1 quận 9,1 Long An):(:(:( Vì tìm mãi không có thớt Long An nên cho phép em đăng lên đây nhé.

Ở quận 9 thì em Lô đất ở dường số 5,gần Nhà thờ tổ Hoài Linh,đất ở kế con kênh to,đường vào đang đổ bê tông.7x35m.(Sổ đỏ,giấy tờ đầy đủ),chỉ mới lên thổ cư một phần.Đang tính cho ra đi với giá tầm loanh quanh 2 tỷ.

Còn ở Long An thì là khu nhá trọ 28 phòng,2 kiot,1 trệt 1 lầu.Tổng diện tích đất là 250 m2 (10x25m,sổ hồng cả khu),mặt tiền đường,nằm kế khu công nghiệp BonChen với Tân Đô.Đang cho thuê tiền lợi nhuận hằng tháng nhận được là 30 triệu. Gía tính bán là 3 tỷ nguyên cụm luôn.

Gía thì em đang phân vân,cho nên bác nào có thực sự muốn mua thì inbox em nhé.:(:(
Bác cho em thêm mấy thông tin Long An vào chỗ kín ạ.

Hạng B2
24/10/16
233
293
63
49
Càng gần ngã 4 bình thái là cháo bào ngư, cách chừng 1 cây số thì cháo gà, cách 2 cây số là cháo dzịt, cách 3 cây số là cháo cá, cách trên 3 cây số là cháo trắng kèm theo hột dzịt muối. Bác thầy tu thích loại cháo nào.
Em có 1căn nhà cấp 4 ,115mét vuông đối diện lavita cách ngã tư Bình Thái khoảng 200 mét bác pheo cho em hỏi khu này bây giờ giá khoảng bao một mét ạ? Em cám ơn.

Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
48
thớt cứu nét nhưng
mãi 7 trang chưa thấy ai kẹt nét :rolleyes::rolleyes:
Ha ha thế case sau đây là kẹt nét thật chưa hả bác? Lô đất diện tích 155 m2 thổ cư toàn bộ vị trí chấm xanh lá như trên hình tức là sau BXMĐ mới (mà tháng 1/2018 thì dự kiến sẽ chuyển như cả nhà biết là bác đầu nghiêng đã tuyên bố mấy hôm trước nhé. Lô này của bà bạn mình đang cần thoát thực vì mụ ấy vay ngân hàng nên ko chịu nổi nhiệt. Nói đến đây chắc nhiều bác sẽ nghĩ sao mình ko ôm luôn. Lý do vì ông xã mình năm nay La Hầu nên phải án binh bất động, vì có ông thầy phong thủy mà vc mình rất tin tưởng đã phán chớ có dại mà đầu tư đầu tiếc gì năm nay ợ. Bác nào cười bọn mình thì cứ cừoi nhé, chuyện tin hay ko tin kệ xác mỗi người, quan trọng là cái case đất này đây. Nhưng hình thái học của miếng đất thì ko được vuông và chủ yếu là mụ chủ kẹt tiền nên cần ra hàng giá rẻ.
- Mụ ấy nói mảnh đất dối diện 120 m2 của bà chủ ng Hà Nội nào đó tên Thanh, khá vuông vức đang rao giá 35
- Mụ ấy cũng kể tuần trước khi mụ ấy ra phòng công chưgs q9 lấy sổ đất này thì chứng kiến tận mắt ng ta bán miếng 200 m2 ngay bên cạnh đất mụ ấy giá 30
Vì thế sau 1 hồi suy tư các kiểu, cân lên đặt xuống, gào khóc thảm thiết ko ai thương thì mụ ấy quyết rao bán giá 27 cho mảnh đất 155m2 của mụ ấy.
Bác nào mợ nào quan tâm thì inbox mình nhé
Quận 9 - ai cần cứu net vô đây.