Hạng D
23/5/12
1.942
77.821
113
1. Cũ người mới ta anh
2. Cái clip đó của a nói được điều gì ko? Chẳng qua là gom 3 cái clip quảng cáo của 3 ông nụi rồi nối lại thành 1 clip mà thôi, chả có chỗ nào để dùng chữ Vs được cả.
3. Ngoài ra em cũng thông báo cho a rõ, clip của Audi là clip demo Quattro Ultra chứ ko phải Quattro trên các xe phổ thông.

Thế nhé, xào hay ko ko quan trọng, mà quan trọng là các anh xem có hiểu gì ko thôi :)
Đối với dân xây dựng của tụi em thì Audi không nằm trong danh sách lựa chọn ... dù có mấy tên lỡ dại cho Q7 xong cũng bán khẩn cấp.

• Like
Reactions: rottie
Hạng D
21/10/08
3.652
73.217
113
Miền Không Xác Định
Hạng D
23/5/12
1.942
77.821
113
Đương nhiên xe châu Á thất thế hơn so với bọn châu Âu. Nhưng xét riêng hệ dẫn động thì acura và lexus là trùm.
MDX chỉ ngon khi đổ đèo thôi .... đổ đèo thì Audi lẫn BWM lẫn Lexus đều rón rén trước Acura
chia sẻ một lần lỡ ngu ... mà bọn lỡ ngu đến khi tỉnh ra đều xác nhận với nhau là quá ngu.

Hạng D
21/10/08
3.652
73.217
113
Miền Không Xác Định
MDX gì cũng ngon:), bền nữa .
Mà họ nói lái ( drive ) ko sướng bằng bọn Âu, cái này chắc nhờ a nhận xét giùm, em ko đc chại MDX như a:p
Bọn Nhật dư sức làm 1 chiếc xe lái sướng :D. Nhưng họ rạch ròi trong tính năng của sản phẩm. Cái nào sport là sport, cái nào làm phương tiện là phải tiện dụng, bền, rỗng rãi, êm ái,,....:)
Chiếc xe lái sướng lý tưởng là gì: là chiếc xe càng nguyên sơ càng tốt :D.
Hộp số: số tay mới đúng bài. Hoặc lỡ có đồ dỏm tự động :D thì thời gian chuyển số phải cực thấp - DCT.
Truyền động: buộc phải là cầu sau, máy đặt dọc, hoặc đặt giữa càng tốt. Tránh mọi trường hợp có sự can thiệp điện tử.
Tay lái: không trợ lực, có tệ lắm thì là trợ lực dầu :D, trợ lực điện là thứ dành cho phụ nữ :D
Kích thước: xe càng bé càng tốt.
1 chiếc xe điển hình:

Quattro vs XDrive vs 4Matic

:D

Hạng D
8/9/08
1.828
63.976
113
TP. Hồ Chí Minh
Cái Quạt Trô hơn hẳn 2 cái kia. Anh Mẹc và anh Bi thì AWD rất cơ bản, ngang với Mazda thôi :D. Vì chỉ có 2 bộ ly hợp điều khiển cho cầu trước và cầu sau.
Gic phán chuẩn nè. Cơ cấu quạt trô phức tạp hơn và có luôn chức năng phân bổ momen xoắn cho từng bánh.
Tuy nhiên AWD hoạt động tốt hay không còn phụ thuộc vào hệ thống điện tử và phần mềm điều khiển nó.

Hạng D
26/7/08
1.923
61.012
113
Đối với dân xây dựng của tụi em thì Audi không nằm trong danh sách lựa chọn ... dù có mấy tên lỡ dại cho Q7 xong cũng bán khẩn cấp.

Bạn bác mua con xe one size fit all là sai nghiêm trọng về quan niệm tiêu dùng, ko bán đi thì để làm chuồng gà à?

Xe Q7 hoàn toàn ko phù hợp để đi công trường, dù là gầm cao mà khoảng sáng gầm tí tẹo thì đi cái gì?

Nếu đã đẳng cấp đến độ mua Q7 để đi công trường thì tại sao ko mua Land Rover Discovery nhỉ, gầm cao hơn, lội nước giỏi hơn!!! Bạn bác mua xe theo lời đồn của bọn ko biết đọc viết tiếng anh hay cánh tài xế dép tổ ong vậy? Đi mua con xe dở dở ương ương.

Xe Q7 hoàn toàn ko phù hợp để chở vợ con đi dạo phố Saigon Hà Nội.

Bạn bác đã kịp bán rồi thì 90% là Q7 4.2, là con xe tệ nhất trong tất cả các con xe Audi lưu hành ở Vn.

Ok chưa, bạn bác bán vì ko biết mình cần gì, nên mua gì chứ ko phải con xe có lỗi.

Hạng D
26/7/08
1.923
61.012
113
Đương nhiên xe châu Á thất thế hơn so với bọn châu Âu. Nhưng xét riêng hệ dẫn động thì acura và lexus là trùm.

Trùm Photoshop, Keyboard Typing, Video Editing hả anh :3dcuoi: hí hí

Hạng D
21/10/08
3.652
73.217
113
Miền Không Xác Định
Bạn bác mua con xe one size fit all là sai nghiêm trọng về quan niệm tiêu dùng, ko bán đi thì để làm chuồng gà à?

Xe Q7 hoàn toàn ko phù hợp để đi công trường, dù là gầm cao mà khoảng sáng gầm tí tẹo thì đi cái gì?

Nếu đã đẳng cấp đến độ mua Q7 để đi công trường thì tại sao ko mua Land Rover Discovery nhỉ, gầm cao hơn, lội nước giỏi hơn!!! Bạn bác mua xe theo lời đồn của bọn ko biết đọc viết tiếng anh hay cánh tài xế dép tổ ong vậy? Đi mua con xe dở dở ương ương.

Xe Q7 hoàn toàn ko phù hợp để chở vợ con đi dạo phố Saigon Hà Nội.

Bạn bác đã kịp bán rồi thì 90% là Q7 4.2, là con xe tệ nhất trong tất cả các con xe Audi lưu hành ở Vn.

Ok chưa, bạn bác bán vì ko biết mình cần gì, nên mua gì chứ ko phải con xe có lỗi.
Vậy mà hồi đó nó được báo chí ca tụng nhiều nhất: nào là "vua hộp số", "nào là "vua máy dầu" (Phiên bản máy dầu chạy nhanh hơn xăng, danh hiệu vua dầu sau này bị Hyundai Hàn xẻn cướp trên giàn mướp :D).