Hạng D
26/7/08
1.923
61.023
113
Bơm sai dồi. Rô ti mới chạy mỗi con q5 đời thanh thôi.
Còn mình qua 8 đời xe dồi.

Ối, có con nào xe Đức ko anh.

Mình cũng 8 đời xe, trong đó 7 con mua đập hộp anh ạ, có mỗi con đầu tiên thời còn khó khăn là hàng 2nd thôi, đừng khoe mấy cái này, chả nghĩa lý gì.

À, Hèn, Nhục, Đức, Mẽo mình có đủ hết nhen.

• Like
Reactions: Tấn Dũng
Hạng D
21/10/08
3.652
73.218
113
Miền Không Xác Định
Anh đừng đánh trống lảng nhen, anh chê nó sinh sau đẻ muộn thì anh cứ chứng minh 2 chú Nhục nhà a nắm các core technology trước đi, còn ko thì chỉ là chém gió.

Biết làm gì cho mệt anh, người có khả năng suy luận ko cần nhớ gì hết, cần fact sheet thì gúc gù, đầu để làm việc khác.
Không hẳn trùm công nghệ thì thành luxury. Cái điện thoại vertu là điển hình :D.
Thí dụ Acura nhé:
- SH-AWD bá đạo: đã bàn bên trên.
- Cam biến thiên VTEC: nhờ cam biến thiên mà động cơ mạnh hơn trước, ít hao xăng hơn, vọt hơn, máy gọn hơn.
Những cái nhỏ linh tinh khác chưa tính. Nhưng Honda không đeo đuổi tới cùng luxury như Lexus. Đó là sai lầm của người lãnh đạo sau người sáng lập Honda. Họ thất bại với model NSX rồi trốn về thể loại bình dân luôn :D.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
9/8/09
6.393
70.846
113
TFC
xaydungquocgia.com
Ối, có con nào xe Đức ko anh.

Mình cũng 8 đời xe, trong đó 7 con mua đập hộp anh ạ, có mỗi con đầu tiên thời còn khó khăn là hàng 2nd thôi, đừng khoe mấy cái này, chả nghĩa lý gì.

À, Hèn, Nhục, Đức, Mẽo mình có đủ hết nhen.
Mình tưởng đi xe nào thì phải tìm hiểu về nó có gì hay ho ko chứ? Té ra anh ko giống như người khác nhỉ?
Vậy cơ sở nào anh chê xe Mỹ hay Nhục hay Hèn?
Hay mình thích thì mình chê hoy?:D:D:D

Hạng F
9/8/09
6.393
70.846
113
TFC
xaydungquocgia.com
Anh đừng đánh trống lảng nhen, anh chê nó sinh sau đẻ muộn thì anh cứ chứng minh 2 chú Nhục nhà a nắm các core technology trước đi, còn ko thì chỉ là chém gió.

Biết làm gì cho mệt anh, người có khả năng suy luận ko cần nhớ gì hết, cần fact sheet thì gúc gù, đầu để làm việc khác.
Audi mới tập tễnh lên xe hạng sang. Đó là điều ko thể chối cãi. COi lại Rích chụp màn hình đi.
CÒn thông tin cho anh thì mình lười lắm. Chắc phải làm nguyên thớt với tất cả các còm cộng lại thì may ra anh mứoi hiểu được. kkkk
Còn hệ dẫn động SHawd chính anh cũng công nhận nó hiện đại với điều khiển điện tử. Cái mà bậy giờ audi mới đưa vô quattro đó. Cái này cũng gỡ cho anh 1 tí: là do bọn đức cống bảo thủ, chứ ko phải dốt công nghệ.
Còn anh tranh luận thì đừng bẻ chữ, ngắt câu ra nữa. Nếu ko thì anh là người thứ 3 dân IT ở OS này có vấn đề đọc hiểu.)))

• Like
Reactions: Maserati_fan
Hạng F
9/8/09
6.393
70.846
113
TFC
xaydungquocgia.com
Nếu thuần cơ khí thì Subaru AWD đối xứng làm trùm mới phải :D.
Đúng.
ANh rôti vẫn chưa phân biệt nhiều thứ lắm.
sư phụ ảnh là @TRIBECA còn chưa hiểu chỗ này nữa mà.
Hỏi tại sao Sawd đứng top trên Shawd thì ko biết. Hỏi tại sao Sh awd chạy tốt trong tuyết cũng ko biết nốt mà cứ khư khư S awd trên Shawd.)))

• Like
Reactions: Maserati_fan
Hạng D
21/10/08
3.652
73.218
113
Miền Không Xác Định
Theo số liệu goodcarbadcar mới nhất thì tháng này Tesla bán được gần 18.000 chiếc Model 3 ở US, hơn gấp 4 lần Lexus ES, gấp 5 lần Mẹc C, nhiều hơn Bim3+X3+X2 các thể loại compact của BMW cộng lại. Ngày tàn của mấy anh luxury bảo thủ lạc hậu :D.
Sang năm chắc sẽ chỉ có những thớt tranh cãi về xe điện :D.

Hạng F
9/8/09
6.393
70.846
113
TFC
xaydungquocgia.com
Theo số liệu goodcarbadcar mới nhất thì tháng này Tesla bán được gần 18.000 chiếc Model 3 ở US, hơn gấp 4 lần Lexus ES, gấp 5 lần Mẹc C, nhiều hơn Bim3+X3+X2 các thể loại compact của BMW cộng lại. Ngày tàn của mấy anh luxury bảo thủ lạc hậu :D.
Sang năm chắc sẽ chỉ có những thớt tranh cãi về xe điện :D.
EM vẫn nghĩ sẽ là xe xăng + động cơ điện như MDX hay NSX hiện giờ.
CÒn xe điện hoàn toàn chắc tầm 10 năm nữa.