Hạng D
26/7/08
1.923
61.024
113
Xong rồi coi tiếp clip này nhen mấy anh pro xe Nhục

Đầu là Range Rover, phải quẹo bánh để ra
4 phút 30 - Audi cùi bắp
7 phút 30 - Subaru thần thánh

• Like
Reactions: Tấn Dũng
Hạng D
26/7/08
1.923
61.024
113
Túm lại sau khi mò mẫm Youtube thì em thấy audi quattro là được thiên hạ soi nhiều nhất, clip nhiều vô kể, anh nào có awd cũng lôi quattro ra so sánh, nó gần như là benchmark của các hệ awd rồi.

S-awd được test cũng khá nhiều, thuộc loại có hạng.

Sh-awd thì test trên giấy thôi, ko tính cái clip đểu kia, có nghĩa a ấy là số 1 về mặt số học. Các anh mua xe đồ chơi cho con thì cũng nên quan tâm bạn này, dán decal torque vectoring, 90% cmrđ... vô cho hoành

:3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/1/17
541
21.173
93
Túm lại sau khi mò mẫm Youtube thì em thấy audi quattro là được thiên hạ soi nhiều nhất, clip nhiều vô kể, anh nào có awd cũng lôi quattro ra so sánh, nó gần như là benchmark của các hệ awd rồi.

Sh-awd thì test trên giấy thôi, ko tính cái clip đểu kia, có nghĩa a ấy là số 1 về mặt số học. Các anh mua xe đồ chơi thì nên quan tâm bạn này, dán decal torque vectoring vô cho hoành

Hihi, cờ nhíp nhiều trên Youtube do xu thế tìm kiếm của tài khoản thôi anh, vụ này thì em không đồng ý lắm nha.

Ví dụ nhóc nhà em có tk của nó trên Ipad thì Youtube toàn thấy cờ nhíp liên quan đến Godzilla, Super Man.., hay các trò Roblox...

Hạng D
26/7/08
1.923
61.024
113
Hihi, cờ nhíp nhiều trên Youtube do xu thế tìm kiếm của tài khoản thôi anh, vụ này thì em không đồng ý lắm nha.

Ví dụ nhóc nhà em có tk của nó trên Ipad thì Youtube toàn thấy cờ nhíp liên quan đến Godzilla, Super Man.., hay các trò Roblox...

Em tìm mdx, sh-awd, honda.. ko có, anh tìm hộ đi

Hạng F
9/8/09
6.393
70.849
113
TFC
xaydungquocgia.com

Sh-awd thì test trên giấy thôi, ko tính cái clip đểu kia, có nghĩa a ấy là số 1 về mặt số học. Các anh mua xe đồ chơi thì nên quan tâm bạn này, dán decal torque vectoring vô cho hoành

THiếu gì clip audi tự sướng. Anh cứ cuồng qúa mà cứ nghĩ bọn kia cuồng hơn mình.
Đây là 1 ví dụ nè. Chẳng qua a ko đáng để khai sáng thôi.
Nhiều clip so vs quattro, và cả s awd chứ ko riêng gì.
Vì quattro là 1 trong những hệ dẫn động danh tiếng, lâu đời của thế giới.
Và chỉ cho đến khi SH awd xuất hiện.:D:D:D

Hạng D
26/7/08
1.923
61.024
113
THiếu gì clip audi tự sướng. Anh cứ cuồng qúa mà cứ nghĩ bọn kia cuồng hơn mình.
Đây là 1 ví dụ nè. Chẳng qua a ko đáng để khai sáng thôi.
Nhiều clip so vs quattro, và cả s awd chứ ko riêng gì.
Vì quattro là 1 trong những hệ dẫn động danh tiếng, lâu đời của thế giới.
Và chỉ cho đến khi SH awd xuất hiện.:D:D:D

Anh phải thêm cụm từ “trên lý thuyết trong phòng thí nghiệm của honda” nữa nhen.

Thực tế ko có đâu, muỗi lắm, chả ai quan tâm để test cho anh này cả, chỉ có mấy anh Việt Nam ngồi tự sướng với nhau thôi :)

Mệt anh ghê đó nhen, đã bảo gắn lốp ngon vô hoặc gắn xích thì xe nào mà chả chạy được trên tuyết. Một trường hợp dính lại hoàn toàn có thể do lốp ko phù hợp, a cứ tìm audi snow ice gì đó nhóc, anh làm như mỗi thằng subaru chạy được ko bằng.

• Like
Reactions: Tấn Dũng
Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113
Xem thớt này chán mấy bác quá , bắt chước giống e nè , xe mua chạy vài chục hay vài ngàn km , đổi xe khác , đủ thương hiệu đủ dòng xe .....
kết luận mỗi hảng có cái hay và ưu điểm riêng , xe sang hay cùi mía , AT thì D chạy tới , R lùi , N số mo , awd fwd ... kệ cha nó . chỉ 1/2 tải mới đem lại cho e cảm giác sung sướng , quăng bỏ bê kệ bà nó , che nắng che mưa cho e đc rùi ;)

@ e đang tìm mua f150 hay turnda xe lướt , ai bán hú e nghen ;) hehe

• Like
Reactions: K@nny
Hạng D
9/5/09
3.409
16.369
113
Xem thớt này chán mấy bác quá , bắt chước giống e nè , xe mua chạy vài chục hay vài ngàn km , đổi xe khác , đủ thương hiệu đủ dòng xe .....
kết luận mỗi hảng có cái hay và ưu điểm riêng , xe sang hay cùi mía , AT thì D chạy tới , R lùi , N số mo , awd fwd ... kệ cha nó . chỉ 1/2 tải mới đem lại cho e cảm giác sung sướng , quăng bỏ bê kệ bà nó , che nắng che mưa cho e đc rùi ;)

@ e đang tìm mua f150 hay turnda xe lướt , ai bán hú e nghen ;) hehe
Người đàng quàng ai đi 1/2 tải

• Like
Reactions: huycl2507
Hạng F
9/8/09
6.393
70.849
113
TFC
xaydungquocgia.com
Anh phải thêm cụm từ “trên lý thuyết trong phòng thí nghiệm của honda” nữa nhen.

Thực tế ko có đâu, muỗi lắm, chả ai quan tâm để test cho anh này cả, chỉ có mấy anh Việt Nam ngồi tự sướng với nhau thôi :)

Mệt anh ghê đó nhen, đã bảo gắn lốp ngon vô hoặc gắn xích thì xe nào mà chả chạy được trên tuyết. Một trường hợp dính lại hoàn toàn có thể do lốp ko phù hợp, a cứ tìm audi snow ice gì đó nhóc, anh làm như mỗi thằng subaru chạy được ko bằng.
Bọn Tây lông nó dễ bị da vàng lừa ghê anh nhỉ?
Bẩu anh coi clip R8 vs NSX thì ko coi.
Đỉnh vs đỉnh cho ngang kèo.