Tập Lái
26/1/10
20
2
3
bó tay mấy xxx vn thiệt. Nếu chuyện bác kể là thật thì quá quắt thật

B
BốnMắt
Guest
nqkhanhn nói:
Love Car nói:
vậy là in em có thể lột số ông ra đúng không trông xấu quá
Em cũng zậy:), mà chắc chắn ko vậy các bác ơi.[:O]:cool:

Xe em 3 năm nay có dán gì đâu. Chạy đùng đùng mà chẳn xxx nào hỏi vụ này. Không phải dán Bác ơi.

Hạng B2
3/2/10
139
3
0
43
Nha Trang
thichmexe nói:
Đây nè bác. Sao mà bác hiền thế không biết:

Ngày 2-1, Bộ Công an đã ban hành Thông tư số 01/2007/TT-BCA-C11 quy định về việc tổ chức đăng ký, cấp biển số, phương tiện giao thông cơ giới đường bộ. Văn bản có hiệu lực thi hành từ ngày 8-2.
THÔNG TƯ số 01/2007/TT-BCA-C11
Quy định về việc tổ chức đăng ký, cấp biển số phương tiện giao thông cơ giới đường bộ
……………………………
……………………………………….
3. Quy đinh kẻ biển số, chữ trên thành, cửa xe ô tô:
Đối với các loại xe ô tô (trừ các loại xe ô tô có 09 chỗ ngồi trở xuống), chủ xe phải chấp hành các quy định như sau:
3.1. Kẻ biển số ở thành sau xe và hai bên thành xe.
3.2. Kẻ tải trọng, tự trọng vào hai bên cánh cửa xe.
3.3. Kẻ tên cơ quan, đơn vị vào hai bên cánh cửa xe (trừ xe riêng của công dân Việt Nam).

Hạng B1
16/6/11
73
7
8
Em đi xe chưa bao giờ dán BS bên hông.Mà chưa thấy chú xxx nào tuýt em cả

viva999 nói:
Hôm qua em đi TPHCM bị xxx thổi do ko dán số bên hông xe,xxx đòi phạt em 250k,và có rất nhiều xe biển TP ko dán mà xxx ko phạt em hỏi sao vậy xxx bảo tại mày ở tỉnh khác nen tao thổi lai, làm em tốn hết 100k xxx mới cho em đi,xe em innova,pótay luôn. Vậy mấy pác cho em hỏi là xe từ mầy chổ trở lên thì bắt buộc dán số hông vậy,

bác bị mấy thằng chó nó cướp rồi bác ơi!

Hạng B1
27/11/11
96
0
0
43
uk
Em them cau nua ( gai day duong may cua co het kg , cua duoc con nao thi thit ngay con do ) kaka !potay toan tap voi may ong xxxx !!