Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Mình thì khoái cảnh đẹp và mê du lịch, nhưng mình nhìn đặc sản ở đây mình cũng không muốn đi. Làm đường để phát triển kinh tế mà hết bò thì tới bánh mì thì kinh tế nào lên nổi
Vậy mời bác về Lâm Đồng, quốc lộ 20 nơi mà biển báo hay bánh mì rất ít tha hồ chạy. À nhớ thủ sẳn cái đầu lạnh với xe rau cùng với quan tài di động trang-bưởi.!

Hạng C
5/1/16
585
1.656
113
27
Đi cung này nhàn hơn QL1, cứ đúng biển và vạch mà đi.
các bác gặp xe tải yếu thì dừng lại đờ ái phát rồi đi
Vài lần gặp bác tải chủ động tấp lề nhường đoàn xe sau.

Hạng F
3/10/15
9.863
12.153
113
Tư duy bần cố nông, thay vì tăng tốc độ di chuyển, tăng tốc độ lưu thông hàng hóa thì lại cố đặt bẫy làm giảm tốc độ giao thông chỉ để kiếm vài đồng rơi vãi, làm hao phí quá nhiều thời gian, tiền bạc của xã hội.​
Tư duy bần cố nông đến từ những ông cố nội, việc dễ việc đúng không làm mà lo làm toàn việc khó việc ác.
Việc chung việc chuẩn không thích mà thích việc rơi vãi dưới gầm cầu để ăn chút lợi nhỏ và chứng tỏ ta đây hay khè đồng bào, đối chọi với nước ngoài thì ớn không dám.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng F
3/10/15
9.863
12.153
113
Daknong , Gia nghĩa, buổi tối có món Vịt Cỏ Vân Đình nướng lá mắc mật...nhậu ngon phết bác.
Hay bác, nghe món vịt cỏ Vân Đình đã lâu và thấy rất nhiều chỗ trong nam chăng bảng bán thứ này.
Với đủ kiểu viết chữ trời ơi đất hỡi: lá mắc mệt, lá móc mặt, lá móc mật, lá mắc mọc,... làm mãi không rõ cái lá này tên thật là gì!

• Love
Hạng C
28/8/16
559
358
63
Đi đường này em treo sẵn bánh mì vì cố bắt thì biết không thoát. Sáng sớm 4.30 mà các cụ còn chụp hình bánh xe sau cán 1/4 vạch liền mà. Các cụ ấy đã cố bắt thì không chạy đường Trời nào cả !

• Haha
Hạng C
20/9/19
559
1.328
93
44
Vậy mời bác về Lâm Đồng, quốc lộ 20 nơi mà biển báo hay bánh mì rất ít tha hồ chạy. À nhớ thủ sẳn cái đầu lạnh với xe rau cùng với quan tài di động trang-bưởi.!
thì lên LĐ thấy xe rau, phương trang, thành bưởi em tự động né tấp lề cho mấy ảnh chạy bảo toàn tính mạng :p

Hạng B1
19/9/19
70
430
53
44
Ngoài vụ bò thì thực ra QL14 ít ra pháp luật còn ở tên chứ k có ngồi xổm trên pháp luật như ql20