Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
http://soha.vn/qua-lang-phi-sieu-du-an-ty-do-bo-hoang-o-lang-son-20180912141518351.htm
Thêm 1 ví dụ điển hình: thành phố ma 180 ha ở Lạng Sơn. Nhà đầu tư thứ cấp khóc hận mười mấy năm. Tại sao???? Mấu chốt là việc dựng lên những đô thị dạng này đơn thuần do ý chí chủ quan của Chủ đầu tư. Ko hề có gắn kết quy hoạch hạ tầng hay cơ chế đặc thù của CP dính liền với nó để kích sóng dư luận xã hội nhảy vào giao dịch mua bán tiếp sức đường dài nên...tèo !!!!!
Tầm nhìn quy hoạch quan trọng chưa các bác :D:D:D

Hạng B1
30/5/13
88
122
48
được cái bọn Tokyu làm ăn kiểu Nhật nên ai mua nhà và ở đó chắc sẽ thích về dịch vụ. Mấy ảnh chăm sóc khách chu đáo á.
Em ít khi comment vào mà thấy topic này của tỷ Đồng Xanh hay quá nên cũng bon chen tham gia. Ai biết gì về quy hoạch TPHCM thì cùng share với ạ. Con em em làm bên Giao thông công chánh thì bảo cái VD2 sắp mở ra Bình Thái á, bên sở đang ráo riết tìm vốn để kết nối cho nhanh rồi.
Ráo riết tìm vốn là sao bác ? Là chưa có ai chịu làm đúng không ạ ? Em thấy đoạn từ Gò Dưa đang tích cực khởi công rồi, nhưng mà Bình Thái - PVĐồng thì không thấy động tĩnh với lợi ích của ông nào ở đây !!!

Hạng B2
15/6/18
273
257
83
Ráo riết tìm vốn là sao bác ? Là chưa có ai chịu làm đúng không ạ ? Em thấy đoạn từ Gò Dưa đang tích cực khởi công rồi, nhưng mà Bình Thái - PVĐồng thì không thấy động tĩnh với lợi ích của ông nào ở đây !!!
là muốn làm lắm rồi đó bác, và đang tích cực đẩy bên trong để làm á.

• Like
Reactions: Tung Nguyen
Hạng B1
30/5/13
88
122
48
là muốn làm lắm rồi đó bác, và đang tích cực đẩy bên trong để làm á.
Không biết sở thì sức mạnh tiềm lực cũng như lợi ích tới đâu, có nghe bác OS phản biện là nó còn vướng lợi ích vì sợ mất mấy cái trạm thu phí, lại có phương án di chuyển B rồi nên VD2 khép kín còn bánh vẽ lắm ạ.

Hạng B2
15/6/18
273
257
83
Không biết sở thì sức mạnh tiềm lực cũng như lợi ích tới đâu, có nghe bác OS phản biện là nó còn vướng lợi ích vì sợ mất mấy cái trạm thu phí, lại có phương án di chuyển B rồi nên VD2 khép kín còn bánh vẽ lắm ạ.
bác nói thế mấy anh đang ôm An thiên Lý chờ kết nối ra Vành đai 2 chắc ôm hận khóc thét :D

• Like
Reactions: Đồng xanh
Hạng B1
12/4/18
83
67
18
37
Theo em biên hoa đông nai sẽ cất canh sớm tơi đó là long khanh va trang bom.

Tập Lái
18/6/12
40
9
8
xin hóng các cao nhân vào đàm đạo
rất thích những phân tích của Bác Đồng xanh