Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
bây giờ rất nhiều đường có biển phân làn nên các bác khi đi cố gắng để ý biển báo, nhiều khi lơ đãng lại khổ cái bóp đó :D
chúc các bác lái xe an toàn

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Em nghĩ là vầy nhiều lúc trong đầu bác ấy kg định sẽ quẹo phải nhưng đến ngã tư thấy 1 em LL quen quen lại nảy sinh ý định quẹo phải, chẳng lẽ phải chạy vòng ... dính chưởng hehe .... đường sá VN rắc rối quá.

Hạng D
13/2/11
2.100
802
113
cái biển trộn làn này là ý tưởng ngu nhất...
giờ cao điểm thì chỉ có đi bằng niềm tin..

Hạng B2
3/6/08
147
11
18
tieulinhtinh nói:
cái biển trộn làn này là ý tưởng ngu nhất...
giờ cao điểm thì chỉ có đi bằng niềm tin..
Bác mới có vấn đề chứ em thấy chả có gì là ngu cả nếu đi như cũ ko phân làn thì đến nga tư đèn xanh đèn đỏ thì toàn thấy 4B ép luồng xe máy hoặc ngược lại => hỗn loạn hơn

Hạng F
14/9/04
9.907
28.692
113
Q3
E đi rầm rầm như luồng phân à phân luồng có ai thổi đâu kà

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Té ra ko phải Mazda Pre của bác Deepest à? Thế mà em cứ hy vọng là lão ấy
.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
thanhnn nói:
em cũng hay quẹo ở ngã tư này, chưa bao giờ xxx vịn cả, mà phải xi nhanh chuyển vào làn 2B từ xa cơ, có lẽ bác Mazda này chuyển làn gần với ngã tư quá, lúc đó vạch chia làn là nét liền ??? (em chỉ đoán thôi nha).
Tui cũng có suy nghĩ giống bác.
Mấy chú xxx ngã tư này bắt chăm chỉ và bắt dính lắm đấy! Các bác đi qua dù từ hướng nào đến giao lộ này cũng phải nhớ quan sát các vạch sơn chỉ dẫn giao thông và cài seatbelt nhé! Gặp đèn đỏ thì nhớ dừng đúng vạch. Nếu lỡ trớn là phải dứt khoát dzọt qua hết giao lộ luôn, lừng khừng hoặc dừng giữa đường là bị túm...
Hôm nọ có 1 bác Dmax biển 79 bị túm tại đây vì cái vali và túi du lịch buộc trên baga mui. Ác nhỉ, người ta kẹt mới phải để hành lý ra ngoài trời nắng bụi thế mà cũng phạt được !???:mad:

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
dem0sao nói:
Té ra ko phải Mazda Pre của bác Deepest à? Thế mà em cứ hy vọng là lão ấy
.
Về chuyện nhìn biển báo và kg để xxx làm khổ em hơi bị chuẩn nhé, kinh tế thật sự rất khó khăn em chỉ dành $$$ cho

Hạng D
18/11/10
1.063
14.722
113
Hcivic nói:
thanhnn nói:
em cũng hay quẹo ở ngã tư này, chưa bao giờ xxx vịn cả, mà phải xi nhanh chuyển vào làn 2B từ xa cơ, có lẽ bác Mazda này chuyển làn gần với ngã tư quá, lúc đó vạch chia làn là nét liền ??? (em chỉ đoán thôi nha).
Tui cũng có suy nghĩ giống bác.
Mấy chú xxx ngã tư này bắt chăm chỉ và bắt dính lắm đấy! Các bác đi qua dù từ hướng nào đến giao lộ này cũng phải nhớ quan sát các vạch sơn chỉ dẫn giao thông và cài seatbelt nhé! Gặp đèn đỏ thì nhớ dừng đúng vạch. Nếu lỡ trớn là phải dứt khoát dzọt qua hết giao lộ luôn, lừng khừng hoặc dừng giữa đường là bị túm...
Hôm nọ có 1 bác Dmax biển 79 bị túm tại đây vì cái vali và túi du lịch buộc trên baga mui. Ác nhỉ, người ta kẹt mới phải để hành lý ra ngoài trời nắng bụi thế mà cũng phạt được !???:mad:
Chời chời, thế xe nó chế sẵn 2 cái thanh lắp ba-ga nóc để chở...ba-ga nóc hả chời...!

Hạng B2
21/12/10
308
1
18
Gò Vấp - Tp.HCM
Theo em chắc không chắc là xxx ngoắc lại vì lỗi rẽ phải đâu, em mới bị xxx hỏi thăm ở Lăng Cha Cả để kiểm tra sổ kiểm định. Hên là còn được mấy ngày... hehe... Đã vậy còn được xin lỗi và cảm ơn rất lịch sự, bất ngờ luôn!!!