Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
RE: SANTAFE CLUB & HÒN NGỌC VIET

Trích đoạn: namanhtranbui

Lạy trời kỳ này vợ cả không bận việc gì cả [&:]
namanhtranbui lên nhà bác HT chevol học 7 tuyệt chiêu nịnh vợ cả thì hay hơn là ngồi đó lạy trời.:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: hunguyen123

Trích đoạn: choycheng

Úi cha.e nhìn hình cua e đợt ốp vừa rùi lúc nào cũng cầm ly trông máu thật
.Sếp của e mà biết bỏ việc đi nhậu thì lãnh lương đúp wá[:'(]!
CT Nha trang e có 1 vài ý kiến:
Về chổ ở theo ý em la ở ks Quê hương trên đường Trần Phú(Gần ks Hải Yến-đối diện với cafe bốn mùa).Chổ này có sân đủ rộng đề đậu xe cho cả 1 trung đội.Những ks khác cũng có đủ chổ nhưng fải đậu dưới tầng hầm.như thế thì khg phô trương được khí thế của hội:D.Về giá phòng,e sẽ hỏi giá và sẽ thông báo sau.
Nếu được thì trên đường về hội SFC chạy lên Đà lạt theo đương mới mở có mệnh danh là"con đường đẹp nhất vn"Từ NT-->DL khoảng 130km.Từ DL-->SG khoảng 320km.Vị chi là 450km,tương đương từ NT-->SG.Dọc con đường này có 1 vài chổ dừng chân cắm trại rất lý tưởng(có 2 loại rừng vừa nhiệt đới và ôn đới tại cung đèo này)
Chevol@:nếu theo ct cùa Bác AE trước khi ăn cơm ở Cà ná mà bắt fai đi tuốt ra Ninh Hoà(Dốc Lết)giáp Phú Yên rồi quay ngược trở vô Ninh Thuận thì có Ác quá khg hở?:mad:.
Ý của em giống ý choycheng là nên ngủ 1 đêm 13/04 ở Nha trang,1 đêm 14/04 ở Đà lạt là vừa ( vừa là vừa với quỹ thời gian mà mình có,vừa với độ dài chuyến đi) lần đầu mình đi 1 đêm,lần hai đi 2 đêm,lần ba đi 3 đêm,...mức độ sẽ tăng dần lên.Vừa kiểm tra năng lực quản lý của đoàn đội nữa.
lúc sáng em có gọi cho anh Vo Ngoc Son nhà hàng Vườn Phố thì Ảnh cũng OK rồi,xin tham gia trong lần off kỳ này.
Minh (playmonkey - 0908 100 968 - 52F 7443 - SLX 2008 ) cũng sẽ tham gia.
@all: AE có nhiều ý kiến sôi nổi quá,hứa hẹn chuyến đi nhiều thú vị đây,từ bây giờ cố gắng làm việc tốt hiệu quả cao để đến ngày đó Xếp(Boss) cho đi off nhé các bác :D:D:D.

hix hix .....
các bác lên chtrình vừa Nha Trang vừa Đà Lạt thế này thì chít em :(:(:(, em có đến 2 nhóc nhỏ, nếu đi Nha Trang thôi thì em chịu được, chứ lên Đà Lạt nữa chắc em mệt mỏi đây [:eek:][:eek:]

em lại thích đi thứ 7, CN, T2 về, T3 được nghỉ 1 ngày xả hơi để đi làm cho khỏe, chứ đi xong về sáng hôm sau đi làm cũng hơi oải ;)

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

AE cứ cho hết ý kiến lên hôm nào ọp mình chốt hạ luôn nhé.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@sgtrafficjam : 30/3 có cần thuê hết hội SFC SG đi lên sân Hòa Bình ủng hộ giải tennis không nào?:D:D

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Đi nhu bác hungnguyen đề nghị có mà chết ! suốt ngày đi trên đường , chằng dược nghỉ ngơi thư giản, lại cho rầng mỗi lần đi phải ở mỗi đêm mỗi địa điêm khác thì rất mệt???? với mục đích off là vừa hội họp vừa đi chơi do đó phải phối hợp nhịp nhàng hài hoà ( vì khi tham dự còn có gia đinh vơ con). Còn hôm nào , thích thì tổ chức toàn men không có gia đình lúc đó vô tư luôn!
Theo ý mình thì chỉ nên chơi và họi họp tại Nha trang là đủ rồi , đối với Da lạt mình sẽ dành cho chương trình khác ì ( đường từ Nha trang lên Dalat phải vươt đèo rất vất vả ). Đôi dòng ý kiến của mình

Hạng B2
20/12/07
223
160
43

@ Bác Hunguyen: Bác bõ chữ THUÊ trong đó làm em hết hồn luôn thế này thì làm sao đánh với đấm gzì nữa:(. Nói chơi thôi em sẽ ráng hết sức đễ không làm mất mặt SFC-SG, nhưng mục tiêu chính vẫn là vui vẽ giao lưu. Cã hội mà đến chơi được thì em va Bac Seamen vui lắm:D:D.
@Cuộc off Hòn Ngọc Việt: em thấy đi có 4 ngày mà đi Đà Lạt va Nha Trang thì hơi tham lam một tí, rất mệt không chơi đươc nhiều, đi lần này chắc mấy bác phãi giới thiệu cho em mấy cái chân dzài đi, đi với mấy thằng đực rựa kia chán lắm rồi:(:(. Hihihihihi

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Các bác Sài Gòn hoành tráng quá. Đi cả VinPearl cơ à. Bọn em ngoài này mong ước mãi. Từ trước tết đến giờ anh em ngoài này chưa off xa với nhau phát nào cả. :(

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

thông báo nhanh về những nội dung off đột xuất ngày 25/03/2008 có những thay đổi sau:
1 - thay đổi thời gian off và địa điêm
thời gian off : là 19 h 30 Địa điềm : Cafe U - LONG trên đường Phan Xích Long ( Từ Ngả tư Phan Đăng Lưu - Phan Xích Long , đi về khu dân cư Rạch Miểu khoảng 1km , nằm bên tay phải )

2 - Nội dung :

a/ Chương trinh oFFROAD :
- Xét duyệt lại lần cuối chương trình offroad " SANTAFE & HÒN NGỌC VIÊT " để công bô và đăng ký danh sách

- Phần bổ đàm dự trù sẽ lấy trước 5 cái ( chứa tính của SEAMAN) , sẽ do SEAMAN và Madlion báo cáo cụ thể
- Phần Khách sạn và ăn uống sẽ do CHOYCHENG báo cáo cụ thể tình hình đăng ký phòng và giá phòng cũng như tiền ăn
- Phần Logo áo và xe , Macafe sẽ in ra vài mẫu báo cáo hội để xét duyệt luôn

b/ Chương trinh tổ chức offline ủng hộ hai bác SEAMAN và SGTRÂFFICJAM thi đấu chung kết giải TENNIS ngày 30/03/2008, do bác Hungnguyen123 chủ trì
c/ Báo cáo vể tình hình thực hiện những vấn đề của đợt off trươc

Để cuộc họp thành công tốt đẹp , đề nghị AE tham dự và báo cáo đầy đủ

Hạng C
20/11/07
529
0
16

@meebo: hay là các Bác ngoài đấy dời lịch offroad và địa điểm để cùng vui với hội SFC SG ở Vinpearl nhẩy!!!:D:D:D

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: whitemouse

@meebo: hay là các Bác ngoài đấy dời lịch offroad và địa điểm để cùng vui với hội SFC SG ở Vinpearl nhẩy!!!:D:D:D
Nhìn các bác hoạt động thế này em thèm lắm [8D].