Hạng C
20/11/07
529
0
16
RE: SANTAFE CLUB & HÒN NGỌC VIET

"Nhiệt liệt phê bình" Bác hunguyen đó nha!!! Bác không chịu giữ gìn sức khỏe gì hết![8D][8D] Tối qua offline cafe đến gần 23h mới chia tay mà đến 01h30 Bác đã post chương trình offroad Nha Trang rùi. Một lần nữa em "nhiệt liệt phê bình" Bác hunguyen đó nha!:D:D:D.

Sự nghiệp SFC còn dài mong các Bác đầu tàu gìn giử sức khỏe để còn phục vụ AE SFC ngày một phát triễn ...... hơn.:D:D:D

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

sáng nay, làm việc với choycheng , madlion và seaman mình đề nghị điểu chỉnh một số tuyến như sau :

1 / Trên đường về ngay 15/04/2008 sẽ về bằng đường lên Đalat về Sai gon , không nghĩ tại DALAT trên đường về sẽ ăn cơm tại Bảo Lộc, Thưởng thức trà Trâm Anh
2/ Theo thông báo đặt phòng của choycheng thì 80%phòng là một giường đôi lớn cho gia đình, còn lại là hai giường đơn , các bạn xem xét đăng ký phòng
3/ Bọ đàm seaman và madlion , sẽ lấy cho hội 4 cái ( loại có tầm phủ sóng 3 km, giá khoảng 1,6 triệu)
4/ Về áo thun , đề nghị với mức giá áo thun loại tốt , giá khoảng 100 ngàn đồng / cái , màu trăng có logo, mỗi hội viên một cái , đề nghị AE đăng ký kích cở cho Biên - Macafe tiến hành thực hiện.
4/ Đê nghị AE , đăng ký danh sách và đăng ký phòng trước để tiện sắp xếp, " AE nào đăng ký sớm , sẽ được giảm 5% phí tham dự nhân ngày 1/04/2008":)

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: chevol

4/ Về áo thun , đề nghị với mức giá áo thun loại tốt , giá khoảng 100 ngàn đồng / cái , màu trăng có logo, mỗi hội viên một cái , đề nghị AE đăng ký kích cở cho Biên - Macafe tiến hành thực hiện.

Anh Vũ cho em 1 cái áo nhé!!!!:D:D:D

Các bác tuyệt thật! Chương trình Off của các bác khi nào thì SAPA có trong danh sách???:D

Theo em nếu SFC sài gòn quyết OFFROAD 1tháng 1 lần thì nên có kế hoạch cả năm trước!:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

áo đồng phục SFC, em nghĩ mỗi thành viên nên đăng ký 2 cái để thay đổi (có thể nên có 2 option 2 màu khác nhau), hoặc khi có vợ cả đi cùng thì chia cho vợ cả 1 cái cũng hay!

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

sorry nhé seaman và sgtrafficjam,tối qua thức khuya quá nên bị mờ mắt,hihi.:D:D:D,nhưng mà cầu lông thì chơi cầu lông,te lít thì chơi te lít....:D:D:D
Trích đoạn: mackafe

Trích đoạn: hunguyen123

Về việc cổ động cho seaman và sgtrafficjam đánh cầu lông : 9:00AM sáng chủ nhật 30/3 tất cả AE nào rãnh thì tập trung tại khu dân cư mới Hòa Bình cuối đường Nơ trang Long(nếu không tìm ra thì Alo cho bác Vũ,vì nhà Bác Vũ ở đó.)

bác Hungnguyen123 ơi, Tennis chứ hok phải Badminton [8D][8D][8D],

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Cảm ơn bác đả nhiệt liệt phê bình em,em chỉ sợ cả ngày hôm nay AE lên chả có gì để đọc và reply,lúc đó các lại nhiệt liệt tuên dương em không chừng.:D
Trích đoạn: whitemouse

"Nhiệt liệt phê bình" Bác hunguyen đó nha!!! Bác không chịu giữ gìn sức khỏe gì hết![8D][8D] Tối qua offline cafe đến gần 23h mới chia tay mà đến 01h30 Bác đã post chương trình offroad Nha Trang rùi. Một lần nữa em "nhiệt liệt phê bình" Bác hunguyen đó nha!:D:D:D.

Sự nghiệp SFC còn dài mong các Bác đầu tàu gìn giử sức khỏe để còn phục vụ AE SFC ngày một phát triễn ...... hơn.:D:D:D

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Anh Vũ ơi trả lời bác nhh2811 kìa.
Trích đoạn: nhh2811

Trích đoạn: chevol

Anh Vũ cho em 1 cái áo nhé!!!!:D:D:D

Các bác tuyệt thật! Chương trình Off của các bác khi nào thì SAPA có trong danh sách???:D

Theo em nếu SFC sài gòn quyết OFFROAD 1tháng 1 lần thì nên có kế hoạch cả năm trước!:D

23/10/06
14.638
5.121
113

Trích đoạn: thanhmap
đúng vậy, hehhe, chắc hội mình lập luôn đội đá banh đi các bác ạh, đá cho nó máu

Em ủng hộ bác! Em chơi được mỗi món này!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Lần sau off tại quán... thịt cầy được ko các bác, đây là món khoái khẩu của em! Nếu có chương trình này thi dù... sáng mai nhậm chức... tổng thống, đêm nay em vẫn đi off với các bác! :D:D

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Xem chương trình của các bác đã quá, vậy mà ..hu.. hu.. em lại không tham gia được.Nhà có em bé mới hơn 2 tuổi, đi một ngày thì còn được , đi tới 3 ngày- cơm thì chưa ăn được, cháo thì không chịu ăn- mỗi bữa ăn cần cả tiếng đồng hồ mới xong. Đi như vậy phục vụ nhi đồng này thật không đơn giản chút nào vì vậy bà cả không chịu đi và em... phải ở nhà làm chú hề làm trò cho con nó chịu nuốt khi ăn..
Chúc các bác đi an tòan, vui vẻ và chụp nhiều hình nhé.