4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Bác 4x6 đâu rồi sao không thấy lên tiếng?
Có iem, có iem ạ!
Rose cafe 3-2 là chỗ iem hay ngồi, tiếc rằng hôm nay bận tới khuya rồ, hix...
Tối ngày thường đc ko các bác? Sau 19h cho đỡ kẹt xe...

Hạng B2
26/7/07
276
196
43
Cafe vào ban ngày được không các bác? tối em về với vợ không đi được :D

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Cafe vào ban ngày được không các bác? tối em về với vợ không đi được :D
Ban ngày cũng được, nhưng nên tránh giờ cao điểm, ngồi đồng 8-10h sáng chẳng hạn, rủ nhau trám..., ý lộn, trốn làm 1 bữa!

Hạng B1
29/12/13
55
14
8
E cũng đang cưỡi em Na mập đây, chơi luôn đi các bác.

Hạng B2
26/7/07
276
196
43
Lâu quá không thấy bác nào ho hắng gì, em mới đi xuyên việt về, để up mấy tấm hình kể chuyện với các bác.

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Lâu quá không thấy bác nào ho hắng gì, em mới đi xuyên việt về, để up mấy tấm hình kể chuyện với các bác.

Hay quá, up đi bác, mình cũng thèm 1 chuyến rong ruổi Bắc Nam trên Na mập mà chưa có thời gian, chứ đạn dược - xăng dầu thì tạm ổn rồi...

• Like
Reactions: Gacoi
Hạng B2
26/7/07
276
196
43
Hay quá, up đi bác, mình cũng thèm 1 chuyến rong ruổi Bắc Nam trên Na mập mà chưa có thời gian, chứ đạn dược - xăng dầu thì tạm ổn rồi...

Chuyến đi này vợ chồng em dự định đã lâu, nhưng phải đến cuối tháng 9 mới thực hiện được, thời gian khoảng 2 tuần, ban đầu bọn em định đi nhiều nơi hơn, nhưng do đường xá xuống cấp, mất quá nhiều thời gian lái xe nên phải bỏ bớt một số địa điểm ở miền Trung như Đà Nẵng.

Ngày thứ nhất: đi Phan Thiết.

Khởi hành từ 12h trưa, chạy đường cao tốc Long Thành ra quốc lộ 51 rồi chạy đường ven biển đi Phan Thiết, đường cao tốc đã hoàn thành các đường gom, các biển báo giới hạn 40km/h đã được gỡ bỏ. Navara chạy tốc độ 100km/h khá êm ái.

Sao không lập đàn Na mập cho dzui nhỉ?

Quốc lộ 55, đường vắng, thỉnh thoảng mới thấy có 1 xe oto chạy ngược chiều lại

Chẳng mấy chốc em đến thị trấn Lagi, đây là một thị trấn nhỏ, khá đẹp của tỉnh Bình Thuận, xxx ở đây nghe nói bắn tốc độ rất dữ, nhưng em đi nhiều lần chưa bao giờ dính đạn :D

Phan Thiết là quê vợ em, từ Lagi chạy theo đường ven biển về tp Phan Thiết em đã đi nhiều lần, thế quái nào lần này hai vợ chồng đi lạc sang đường dưới chân núi Tà Cú

Biết đi nhầm đường những đoán kiểu gì cũng ra đường 1 nên em đi tiếp, đường này vắng và đẹp, hai bên đường có nhiều trang trại thanh long

Đi mãi cuối cùng cũng ra tới trạm thu phí Sông Phan, chạy tiếp 30km nữa em tới thành phố Phan Thiết. Nhầm đường thành ra đi xa hơn vài chục km, lại mất tiền tiền thu phí đường 1, đang bị cày xới tung lên. Về tới tp Phan Thiết ngủ nghỉ, mai khởi hành đi Tuy Hòa.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nhakhanh and Gacoi