Hạng F
8/8/06
6.454
20.791
113
40
Nếu ở góc độ là xe cá nhân thì thấy ít chứ doanh nghiệp vân tải họ phải tính và xoay từng đồng để tạo ra lợi nhuận thì việc bỏ tiền tào tài khoản cho vài trăm xe của họ lại là nhiều nên phải để họ la làng vì quyền lợi của họ. Còn xe gia đình thì cũng không bao nhiêu!
Xe đi trên đường tài xế ko ứng tiền chi trả trước rồi về thanh toán sau hả bác. Hay là tài xế phải ứng tiền túi tx trước
Xét một góc độ nào đó thì doanh nghiệp họ sẽ dễ quản lý hơn. Tài xế chạy xe vòng tránh trạm thu phí nhiên liệu tăng lên nhưng về vẫn thanh toán phí.

Hạng D
3/3/16
1.507
2.698
113
39
Nếu ở góc độ là xe cá nhân thì thấy ít chứ doanh nghiệp vân tải họ phải tính và xoay từng đồng để tạo ra lợi nhuận thì việc bỏ tiền tào tài khoản cho vài trăm xe của họ lại là nhiều nên phải để họ la làng vì quyền lợi của họ. Còn xe gia đình thì cũng không bao nhiêu!
Bác lại càng sai. Kd thì vẫn mua đuọc vé tháng, quý, năm

còn lại gôm cả trăm xe vô 1 tk thì tiền chết vẫn ít hơn chia ra cho từng tx ứng ứng

• Like
Reactions: Xe dap
Hạng B2
14/2/17
484
748
93
trừ trực tiếp ngân hàng thì bị thu tiền giao dịch các bác có chịu hem? mà e thấy mình đang cải lùi hay sao ấy. mới tháng trước đóng tiền tiện bằng mastercard còn free phí, tự nhiên tháng này bị thu 300k phí cà thẻ quắt tế :confused:
Bác có nhầm với phí nào không? Tôi 5 năm nay toàn đóng tiền điện/nước/net/nạp card đt bằng mastercard có mất đồng phí nào đâu!

Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Khi người ta tham gia giao thông mà chỉ thích hơn thua nhau vài giây đồng hồ, vài tấc đường để rồi cả lũ níu chân nhau kẹt xe mấy chục phút trong vài cây số thì việc tính toán mấy đồng bạc lẻ lãi suất có gì lạ đâu!

• Like
Reactions: alituantb
Hạng D
18/4/15
1.396
10.851
113
Câu hỏi ngớ ngẫn nhất, mình nhớ nạp tiền còn bị phí nữa kìa!
Vì cái nhu cầu phải chịu thôi.

Hạng D
10/6/10
1.412
1.236
113
Nạp vào tk nó mà còn mất tới mất lui, cho trừ vào tk NH có ngày tự nhiên ko còn đồng nào trong tk luôn:D

Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
Bác có nhầm với phí nào không? Tôi 5 năm nay toàn đóng tiền điện/nước/net/nạp card đt bằng mastercard có mất đồng phí nào đâu!
Tháng này bác đóng chưa? Bác đóng kênh nào thế để tháng sau e qua đó đóng.

• Like
Reactions: target_locked
Hạng B1
24/8/22
91
128
33
34
Đơn giản thôi cứ 1 người 2-300k nhân với số lượng xe tại Việt Nam tiền đó đầu tư lãi mẹ lãi con mà có phải huy động vốn chi đâu. Cái nơi mà dân ngu nói ra thì bảo là phản động chống phá nhà nước.
Đầu tư bằng cách nào bác nhỉ. Bác thông não hộ em. Chớ theo em biết thì tiền vô tài khoản, khi có biến động số dư là sẽ báo sms về phone bác. Hay họ có cách hack tiền trong tài khoản của mình mà không cần gởi sms? Tiền này là nạp vô tài khoản ETC chớ có phải cầm dúi vào tay họ đâu nhỉ?

Hạng C
7/4/20
650
662
93
34
Bác nhìn cái biết ngay là huy động được số vốn to dễ dàng thì chúng nó phải tích cực mà chiếm chứ, mắc mớ gì liên thông bank để rồi không thu được cái gì??? Đơn giản vậy thôi mà thắc mắc quá nhiều :D