Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Chắc chủ xe chém gió tùy người rồi! Hôm nay trên mục rao bán xe của báo Tuổi trẻ có 1 người đăng bán 1 chiếc xe như thế này đời 1934, giá 390tr. Bác nào máu thử alo xem.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cyberedsun nói:
Báo giấy hay báo mạng vậy anh Hoàng?

Báo giấy bác Cyber ạh. Nếu bác cần số đt thì để em tìm lại rồi post lên đây cho anh em nghiên cứu!

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Hiện có 1 xác Traction $10 000 đâỳ đủ đồ trên xe ,đồng mục hết rồi tại quận BÌNH TÂN:bác nào quan tâm xem xác,gặp chủ xe thì call em nha !

Hạng B2
5/9/07
256
97
28
Cảm ơn bác Tuấn Đăng cung cấp thông tin.
Vừa đọc tới "...xác Traction, Đủ đồ ..." thấy hấp dẫn quá nên Ham ... Hố và Toan ... Tính. 30 giây sau khi tính và toan ... thì SỢ và quyết ... kìm chế.
. Sợ là vì: 10.000 $ + xác mục nát --> những tháng ngày (dài) săn đồ, o bế thợ, thời gian, công sức, tâm trí (thợ làm ko vừa ý, ta thì cầu toàn --> bực, lo ...) và $ bỏ thêm để dọn lại cũng = hoặc hơn khoản đó .... nên thôi. Dù Traction vẫn là niềm mơ ước. Hẹn ... mai sau, biết đâu ...

Bác nào máu xin mời ... nhào vô. Có sướng, có mệt ... đương nhiên rồi. Cái gì cũng có giá của nó mà.

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
dDân chơi không sợ mưa rơi....
Nhưng dân chơi chỉ sợ mưa rơi làm ướt áo dân chơi !!!
Mimosa đã tự loại mình ra khỏi cuộc chiến vì ...ướt áo...he he
Mà đúng là thế thật.
Làm xe cổ: có người thích dọn,săn,hồi hộp...từng món,năn nỉ ,ỉ ôi thợ...cả nhà kêu là khùng?Nhưng được cái sướng..cảm giác hạnh phúc....
Lại có người :thích người khác dọn rồi mình mới lấy...
Con người nó thế......

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47
Em thì thấy sướng nhất là dọn tìm tìm kiếm kiếm rồi kết quả thì sướng ơi là sướng !!!!!!!!!!!!! dưng mà $$$$$$$$$ thì ôi thôi, nhiều người bảo "Thằng này bị khùng bị điên, có tiền mà không mua mới cứ thích mang của nợ vào người ...."
Nhưng em thấy nhiều người thích KHÙNG lắm..........................

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
giaixom nói:
Em thì thấy sướng nhất là dọn tìm tìm kiếm kiếm rồi kết quả thì sướng ơi là sướng !!!!!!!!!!!!! dưng mà $$$$$$$$$ thì ôi thôi, nhiều người bảo "Thằng này bị khùng bị điên, có tiền mà không mua mới cứ thích mang của nợ vào người ...."
Nhưng em thấy nhiều người thích KHÙNG lắm..........................

Thôi xong, tới bác cũng nói khùng nữa thì em về đem xe cân ký lấy $$ đi taxi.