Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
48
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
Mun Meo nói:
Hơn nữa lại rất nhiều options (Hình như về VN bị cắt đi nhiều thì phải). Xe của em có ghế lái chỉnh điện nhớ 2 vị trí,khi tắt chìa khoá ghế lại tự động lùi lại để người lái bước ra, khi bật khoá điện thì ghế lại co lại vị trí cũ. chìa khoá cũng là smart kye, chỉ cần bỏ túi thôi. Chìa có thêm chức năng mở cốp từ xa nữa. Xe có kèm màn hình cảm ứng và 1 ổ DVD chính hãng. Thêm cửa sổ trời, gương điện bên phải tự động xoay xuống dưới khi vào số lùi, mỗi tội gương phải tự gập bằng cơm thôi. Xe số tự động có thêm chế độ thể thao S nữa. Ghế da + nội thất ốp vân gỗ rất đẹp. Ghế sau có lỗ thông với khoang hành lý.
NGhe bác nói mới biết con BB về VN bị cắt gần hết.
Chán!!!

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
Đã đi xem xe này ở Phạm Hùng - nội thất không có gì xuất sắc, remote khoá cửa xe nằm rời như cũa Ford Everest đời cũ. Chỉ có một túi khí, option bị cắt rất nhiều. Không biết chỗ nào bán giá mềm hơn và tương đối đủ option không? Xin chỉ giáo sớm

Hạng B2
5/1/08
125
0
0
Cái chiếc bác kia nói là bản full của BB đấy ạ, BB sylphy 2.0 XE thì op cũng không nhiều cho lắm!

Hạng B2
21/7/07
313
7
18
maibatiendung nói:
Đã đi xem xe này ở Phạm Hùng - nội thất không có gì xuất sắc, remote khoá cửa xe nằm rời như cũa Ford Everest đời cũ. Chỉ có một túi khí, option bị cắt rất nhiều. Không biết chỗ nào bán giá mềm hơn và tương đối đủ option không? Xin chỉ giáo sớm

chỗ này có phải chạy từ Q5 sang, nằm bên tay trái ko bác. Hôm vừa rồi em cũng chạy qua xem xe thấy cũng tạm ổn theo nhu cầu của mình, sau đó mang tiền sang đặt cọc, nhưng ko thống nhất nhau về 1 vài điều trong hợp đồng nên đành mang tiền về mua con Tucson cho lành.

Một số điều chưa thống nhất được, theo em là tiên quyết như:

1. Hợp đồng mua xe ở chỗ ấy do đồng chí phó của cái cửa hàng đó ký, mà đồng chí phó ở đó làm éo gì có thẩm quyền ký khi ko được ủy quyền, mà ngay cả đồng chí trưởng cái cửa hàng đó cũng chưa chắc có thẩm quyền nếu ko được đồng chí đại diện theo pháp luật của Cty ngoài Hải Phòng ủy quyền khi mà cái cửa hàng đó chỉ là văn phòng đại diện phía nam của cty. mà điều này làm cho hợp đồng vô hiệu và chả có gá trị gì nếu bị tranh chấp.

em xin sửa lại là người nào có thẩm quyền ký giúp em, nhưng được trả lời ở đây là như vậy vì là quy định của cty.

2. Mình ở SG, giao dịch ở sg, chồng tiền ở sg, nhận xe ở sg, tất tần tật ở sg, nhưng khi có tranh chấp phát sinh lại được đem ra xét xử ở Tòa án Hải Phòng, chả lẽ anh em khăn gói ra HP nộp đơn, kiện tụng ở đó. Mà cái cty đó có văn phòng ở sg muh, có giao dịch làm việc ở sg muh, sao lại ko xử ở sg cho thuận lợi cho 2 bên mà lại yêu cầu xử ở HP cho khó khăn cho khách hàng và thuận lợi cho Sâu.

cái này em yêu cầu sửa lại cũng ko được đáp ứng, thế là đành phải từ bỏ ý định, vì sâu có nguyên tắc của sâu và em cũng có nguyên tắc của em, chả bao giờ em thả gà ra rồi rượt đuổi nhốt vào cả.

chúc bác nào đang đặt xe ở đây sớm nhận được xe, và Sâu bán được nhiều xe, em cũng rất lấy làm tiếc khi ko hợp tác đưọc với sâu,