Hạng D
4/5/15
4.004
27.492
113
Em đã bảo từ đầu các comment trước. Các anh mua PH để đầu tư lướt song thì lướt dùm.
Ai mua để ở trong vòng 2,3 năm mới bán thì nên mua. 2,5 năm sau, nó lên trung bình 4 tỏi. Nhớ capture còm của em.
Còn lại, đừng cố nhét chữ vào mồm em làm gì. :D

• Haha
Reactions: ngocquang19877
Hạng D
26/12/12
1.249
12.100
113
Em đã bảo từ đầu các comment trước. Các anh mua PH để đầu tư lướt song thì lướt dùm.
Ai mua để ở trong vòng 2,3 năm mới bán thì nên mua. 2,5 năm sau, nó lên trung bình 4 tỏi. Nhớ capture còm của em.
theo em song hành mà xong thì phướng long A, B lên nhiều à.

để em hiền
1/4/05
3.801
96.384
113
Mua ở thì 2-3 năm nữa bán, rồi mua được ở đâu ngon hơn để ở típ anh ? Hay cứ ở đó hoài, mà vậy thì lên hay xuống ý nghĩa gì đâu ?

Hạng D
4/5/15
4.004
27.492
113
Mua ở thì 2-3 năm nữa bán, rồi mua được ở đâu ngon hơn để ở típ anh ? Hay cứ ở đó hoài, mà vậy thì lên hay xuống ý nghĩa gì đâu ?
Đâu cần ngon hơn, anh ở 2,3 năm, bán chênh thêm 500 củ sau khi nó xong song hành, cvien bờ sông, palm garden.
Cầm cọc tiền đó qa mua căn the Sun, còn lời vài trăm, tất nhiên the Sun tới lúc đó giá cũng chả nhích lên tí nào

• Haha
Reactions: chuongmed
để em hiền
1/4/05
3.801
96.384
113
Đâu cần ngon hơn, anh ở 2,3 năm, bán chênh thêm 500 củ sau khi nó xong song hành, cvien bờ sông, palm garden.
Cầm cọc tiền đó qa mua căn the Sun, còn lời vài trăm, tất nhiên the Sun tới lúc đó giá cũng chả nhích lên tí nào
:D:D:D Em thích Vista Verde hơn anh ơi ? Sao giờ anh, giá căn 2 pn của 2 thằng đang chênh nhau 4-500tr, điều kiện sống và đường xá hiện tại PH ko có tí cửa nẻo nào để so với con VV, 3 năm nữa em đổi ngang đc không anh ? À, mà vậy có đáng không ta ? :D:D:D

Song Hành và KDC NRC

Song Hành và KDC NRC

• Like
Reactions: hhtuan and pamken
Hạng D
4/5/15
4.004
27.492
113
:D:D:D Em thích Vista Verde hơn anh ơi ? Sao giờ anh, giá căn 2 pn của 2 thằng đang chênh nhau 4-500tr, điều kiện sống và đường xá hiện tại PH ko có tí cửa nẻo nào để so với con VV, 3 năm nữa em đổi ngang đc không anh ? À, mà vậy có đáng không ta ? :D:D:D

View attachment 2228617

View attachment 2228618
Giá trên anh bảo thấp hơn VV 4,500tr hình như hơi sai.
VV hiện tại có giao thô ko anh?
Chứ ~ căn trên anh cứ + thêm 300tr hoàn thiện ít nhất vào nữa nhé anh :D

để em hiền
1/4/05
3.801
96.384
113
Giá trên anh bảo thấp hơn VV 4,500tr hình như hơi sai.
VV hiện tại có giao thô ko anh?
Chứ ~ căn trên anh cứ + thêm 300tr hoàn thiện ít nhất vào nữa nhé anh :D
Em áng chừng thôi, vài căn em thấy còn mún bằng giá nhau ấy chứ. Vậy lý do gì em phải mua PH mà ko phải là VV anh nhỉ ? Pháp lý, tiện ích, đường xá 3 năm nữa PH có đuổi kịp VV ?

Hạng D
4/5/15
4.004
27.492
113
Em áng chừng thôi, vài căn em thấy còn mún bằng giá nhau ấy chứ. Vậy lý do gì em phải mua PH mà ko phải là VV anh nhỉ ? Pháp lý, tiện ích, đường xá 3 năm nữa PH có đuổi kịp VV ?
Cái đường nội bộ xung quanh PH nó là 1 ưu điểm tuyệt vời, Ai thích dạng nghỉ dưỡng resort thì sẽ thấy được cái đó 9 là lợi thế của nó.

Đối với vv hay feliz, Vị trí so với trung tâm thì nó hơn, nhưng em ko đánh giá cao cái trục đường mà 2 thằng này nằm trên đó, 4 phương 8 hướng đều là trục đường xe chạy ngay sát dưới chân và tất nhiên là ồn.

Điểm ưu việt nữa là PH cực kỳ yên tĩnh, từ hồ bơi chỉ cần đi ra công viên bờ sông vài chục bước chân. Đặc biệt, cây xanh được trồng xung quanh Palm Rês, PH mật độ rất cao. Ít khu nào chỉn chu được như vậy.

Về biên độ tăng giá thì khu TML như a W đã nói, sẽ là khu chậm nhất ở q2.

Và thực tế cũng chứng minh rõ ràng, giá PH đã gần tiệm cận rất sát Vv

• Like
Reactions: DMG and chuongmed